Thẩm mỹ viện Hoàng Gia làm nở ngực giá bao nhiêu?

Thẩm mỹ viện Hoàng Gia làm nở ngực giá bao nhiêu?

Chia sẻ trang này

1. Kopper

Kopper New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,569 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

Hì, vòng 1 mình hơi nhỏ, thấy các bạn trẻ như Thủy Top, Elly Trần hay gần đây nhất là Bà Tưng gì đó có vòng 1 đẫy đà quá nên tự nhiên mình muốn đi nâng vòng 1. Mọi người cho mình hỏi Thẩm mỹ viện Hoàng Gia làm nở ngực giá bao nhiêu nhỉ? Chắc họ đặt túi silicon vào ngực để làm to ra đúng ko? Mọi người ai biết chia sẻ cho mình với.

2. Kim Cương

Kim Cương New Member

• 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nâng ngực có 2 phương pháp nhé bạn. Một là đặt túi Silicon, hai là hút mỡ ở bụng rồi đắp vào ngực đó.

3. thudangthi

thudangthi Member

• 82 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Khi ngủ, chúng mình nên nằm thẳng, ngửa mặt lên trời hoặc nằm nghiêng đều cả 2 bên. Nếu có một bên ngực nào nhỏ hơn bên kia, bạn nên nằm nghiêng nhiều về bên nhỏ hơn.
    - Thực hiện thao tác massage mỗi ngày, 2 lần vào buổi sáng và chiều tối (mỗi lần 15 - 20 phút). Trước và sau khi masaage, các ấy nên dùng khăn bông thấm nước ấm để lau bầu ngực. Như vậy sẽ giúp các mạch máu ở đây được lưu thông tốt hơn. Có nhiều cách để massage vùng ngực nhưng phổ biến nhất là thao tác đơn giản như sau: cánh tay trái nhấc lên, tay phải dùng lực bóp nhẹ phần thịt thừa trên cánh tay trái, bóp nhẹ và đẩy nó xuống dưới nách, hướng về phía ngực. Thực hiện tương tự với bên còn lại.
    - Tập các môn thể dục, thể thao, nhất là môn bơi lội cũng rất có ích cho núi đôi của chúng mình nữa.
    - Những thực phẩm giàu protein , vitamin, chất xơ, kẽm, selen có trong rau, quả tươi; đậu và các sản phẩm từ đậu; sữa và các sản phẩm từ sữa; hải sản... sẽ giúp XX cải thiện được vòng 1 khiêm tốn.

bimhoang thích bài này.

4. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Giờ ai còn đặt túi silicon nữa bạn, mà to như Thủy Top làm gì nhỉ, vướng víu lắm. Vừa vừa thôi. :D

Làm nở ngực cũng phải vài chục triệu đó bạn

5. em yêu anh nhiều

em yêu anh nhiều New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn định bơm silicon hay là đắp thêm tí thịt vào
    nếu là silicon thì rẻ thui còn nếu đắp thêm vào thì khá dắt đấy nhé chục triệu chứ chả chơi

6. Bùi Thị Hoàng Oanh

Bùi Thị Hoàng Oanh New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đặt túi silicon thì rẻ thui 2 triệu nhưng không được bao lâu mà hai sức khẻo nữa
    còn phẫu thuật thì 4 tơi 5 mươi triệu gì đó đây bạn thử vào trang chủ họ mà coi sao

7. autumnheart

autumnheart Active Member

• 162 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Nghe nói đặt túi Silicon chỉ được mấy năm thui phải không các chị ? Mà em còn đọc báo thấy bảo túi Silicon này mạnh tay là vỡ ra ? Hic hic
    thế này thì nguy hiểm quá

8. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Cách này chỉ đỡ 1 chút thôi bạn, còn hiệu quả thì vẫn phải ra tmv. Mà ở tmv họ làm nở ngực bằng cách độn ngực hoặc bơm mỡ tự thân đó, giá dịch vụ này cao đấy, phải vài chục triệu

bimhoang thích bài này.

9. giao su tho

giao su tho Member

• 34 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Cái pp này thì có được vĩnh viễn hay là chỉ vài nâm thui nhỉ ?
    Giá cao thì mình chấp nhận thui quan trọng là chất lượng của nó thế nào chứ...

10. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Nâng ngực mình nghĩ được lâu đó bạn, tối thiểu phải 10 năm đấy. Chất lượng ở Hoàng Gia cũng tốt mà. Giá nghe đâu tầm 50 triệu đấy

11. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

50 triệu là nâng ngực bằng mỡ tự thân bạn nhỉ? 10 năm cũng tương đối rồi, đủ khấu hao hết số tiền kia. :)) Sau đó nếu xuống cấp ta lại đi nâng tiếp

bimhoang thích bài này.

12. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Kết quả sau cấy mỡ ngực tự thân: vòng ngực căng đầy, săn chắc và quyến rũ; điều chỉnh các khuyết lõm nhỏ trên vùng ngực, nâng khoảng da chảy xệ; quầng vú được căng, nhũ hoa được hồng hào; khuôn ngực mềm mại tự nhiên; duy trì lâu dài.