Thẩm mỹ viện Hoàng Gia phun thêu thẩm mỹ giá bao nhiêu?

Chia sẻ trang này

1. con bướm xuân

con bướm xuân New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 61,246 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

mình định đi tới tmv này phun con bướn trên cánh tay cái vì hôm qua ra đường thấy 1 chị phun nhìn đẹp và cá tính lắm oi đúng là idol của tôi.hj các bạn có ai tới tmv Hoang gia phun chưa cho mình biết cái giá phun ở đấy thế nào cái nhé mình cảm ơn nhiều nhiều

2. trái tim băng giá

trái tim băng giá New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chắc cái này rẻ thui xăm thì mới đắt

3. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 267 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Phun thêu là 1 tiến trình làm đẹp hoàn toàn khác với xăm. Xăm đem lại kết quả là màu đậm, hoàn toàn không tự nhiên thì phun thêu lại đem lại cho bạn một kết quả hoàn toàn tự nhiên, phù hơp với màu da và màu tóc. Pphương pháp Phun thêu công nghệ hàn Quốc cho Kết quả hoàn toàn tự nhiên, không giống màu xăm, không sưng, không đau, không mất thời gian nghỉ dưỡng. Kiểu dáng theo xu hướng mới nhất của Hàn Quốc và phù hợp với màu tóc, màu da và khuôn mặt.

Phương pháp này thấy bảo tầm 1.2 triệu bạn nhé, mình cũng ko nhớ rõ giá lắm

4. Cún yêu

Cún yêu New Member

• 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Phun thêu thì đẹp khỏi nói ròi :D Nhưng mà mình sợ đau lắm các bạn ạ :( bạn mình đi phun hình thiên thần ở bụng về kêu giời lên làm mình sợ quá ==
    Nhưng mà vẫn thích đi làm :( Làm thế nào bây giờ các chị ơi

5. con bướm xuân

con bướm xuân New Member

• 24 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

giá đó thì ok rui mà họ làm ăn có ra gì không nhỉ

6. DangHuong

DangHuong New Member

• 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em nhớ ko nhầm thì thẩm mỹ này có mấy chị che lắm các chị ah. Nào là chê về phòng ốc, chất lượng cũng nư tư vấn cho đến nhân viên phục vụ. C nên tìm hiểu kỹ thẩm mỹ này rồi quyết định nhé.
    Chúc c mãi trẻ đẹp

7. thi nở

thi nở New Member

• 20 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cái này còn tùy vào tay nghê của gì nhỉ thẩm mỹ viên à và da của bạn nữa có chứ không đơn giản đâu

8. em yêu anh nhiều

em yêu anh nhiều New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ơ xăm với phun khác gì nhau cơ chứ đều là in cái hình lên đâu đó mà hay là khác nhau nhỉ ai cho mình biết với

9. Kìu non

Kìu non Active Member

• 700 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Phun thêu chỉ in lên da thôi còn xăm là in luôn vào trong da đó bạn. Thêu thì sau 1 thời gian sẽ mờ và hết đi còn xăm thì mãi mãi luôn

10. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Re: tmv Hoàng Gia phun thêu thẩm mỹ giá bao nhiêu?

Mình thấy giá dịch vụ phun thêu rẻ lắm, có khi chỉ tầm 100k là được 1 hình rồi nhưng dễ bị nhòe lắm và được vài tháng nó sẽ bong do chỉ in lên mặt da chứ ko khắc sâu và da như là xăm nên ko bền.

11. Đức Linh

Đức Linh New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

minh da theu chan may o day, ho tu van tum lum rot cuoc minh ko biet ho lam cai j cho chan may cua minh, ma h minh chi thay chan may minh ko deu, màu loang lo, 2 chan may so le. gia 1tr8 trong khi nhug cho khac 600k.Nhan vien ko co trinh do, ko biet lam dau ac ban ah, lam rat dau, minh bi chay rat nhieu mau. Khuyen cac ban loi khuyen chan thanh : né nó ra, ko thi hoi han.