Thẩm mỹ viện Hoàng Gia xóa nếp nhăn có an toàn không?

Thẩm mỹ viện Hoàng Gia xóa nếp nhăn có an toàn không?

Chia sẻ trang này

1. Kinini

Kinini New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 3,713 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

2. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Bác gần nhà bạn trông trẻ lắm hay sao mà mẹ bạn phải đi tmv thế? ;))

3. hoavan

hoavan Member

• 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

một người con có hiếu like cho bạn cái

4. Đỗ Lan

Đỗ Lan New Member

• 13 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Sự kết hợp quả bơ, cà rốt, trứng gà và một chút nước chanh vừa làm mịn da, sáng da và xóa nếp nhăn hiệu quả. Cà rốt và quả bơ đặc biệt giàu có về lượng vitmin E, C, A – đây là những chất chống oxy hóa tốt nhất. Tính axit từ nước chanh sẽ nhẹ nhàng lấy đi lớp tế bào chết và làm trắng da. Mặt nạ này dùng được cho tất cả các loại da, kể cả da nhạy cảm nên các chị hoàn toàn yên tâm nhé.
    Chuẩn bị:
    1 củ cà rốt, 1/2 quả bơ, 1/2 quả chanh, 1 quả trứng gà, 1 thìa cà phê mật ong
    Thực hiện:
    Dầm nhuyễn 1/2 quả bơ và lấy thêm 1 quả trứng gà, 1 thìa cà phê mật ong, nước của 1/2 quả chanh, cà rốt các chị cũng xay nhuyễn. Trộn tất cả các thành phần cho hỗn hợp sánh mịn là dùng được.
    Cách dùng: Các chị rửa mặt, đắp mặt nạ chừng 20 phút rồi bóc lớp hỗn hợp đi, nhẹ nhàng massage, vỗ nhẹ để da thẩm thấu tốt hơn. Sau đó rửa lại với nước mát. Thực hiện 2 lần/tuần.

thuongnguyen and vietha89 like this.

5. appcation

appcation New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sử dụng sản phẩm có Retinoic acid hoặc Tretinoin bôi
    Các sản phẩm này có hiệu quả chống vết chân chim và đổi mới tổ chức tế bào da sau 10-12 tháng sử dụng. Các nghiên cứu thực nghiệm, xét nghiệm tổ chức tế bào cho thấy thuốc có hiệu quả cả với lão hóa da thực thụ và lão hóa da do ánh nắng. Trên lâm sàng, thuốc có tác dụng rất tốt trong việc chữa vết nhăn da, biến làn da thô ráp trở nên mịn màng hơn, chống nhiễm sắc tố trên da.
    Hiệu quả quan trọng nữa của thuốc là làm tăng mạch máu, tăng nuôi dưỡng da, điều trị nám da mặt, chữa trứng cá. Tuy nhiên, thuốc có thể gây tác dụng phụ là đỏ da, kích ứng và bong da. Do vậy, cần có sự chỉ định chặt chẽ của bác sĩ trước khi sử dụng.

6. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Bác bác mình hôm nọ qua Hoàng Gia hút mỡ bụng về khen lắm. :D Giờ bà ấy xì tin hẳn ra, chỗ này có vè uy tín đấy bạn à

7. tranganh

tranganh New Member

• 14 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

. Mặt nạ lòng trắng trứng thì rất tốt nha :D
    Loại mặt nạ này sẽ làm giảm sự xuất hiện của nếp nhăn rất rõ rệt. Mặt nạ làm từ lòng trắng trứng có thể làm săn chắc vùng da bị chảy xệ 1 cách tạm thời. Bạn chỉ việc thoa đều lòng trắng trứng trên khuôn mặt của mình và phần da trên trán giữa 2 lông mày để có thể loại bỏ nếp nhăn 1 cách nhanh chóng.

vietha89 thích bài này.

8. vietha89

vietha89 Member

• 41 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Xóa nếp nhăn thì mình k rõ nhưng mà nghe nói tự bản thân mát sa mặt cũng hiệu quả đó nha
    Bạn dùng 2 tay xoa hình vòng tròn quanh mặt khoảng 5 phút mỗi ngày, nhất là vùng mắt :D

thuongnguyen thích bài này.

9. malaku

malaku New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hãy dùng 1 chút dầu thực vật và chà nó vào các nếp nhăn trên trán cho đến khi da của bạn đã hấp thụ dầu hoàn toàn. Hãy để yên trong khoảng 15 phút, và sau đó rửa sạch bằng nước lạnh để loại bỏ các nếp nhăn.
    Để có kết quả tốt nhất, luôn luôn tẩy tế bào chết và rửa mặt trước khi xoa dầu lên nếp nhăn trên trán và các đường nhăn. Đây là một trong những phương pháp điều trị tốt nhất để loại bỏ nếp nhăn trên trán khi bạn vẫn còn trẻ.

thuongnguyen thích bài này.

10. thuongnguyen

thuongnguyen Active Member

• 101 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

hic mình chưa nghe ai sài pp này bao giờ :3
    Liệu có hiệu quả không vậy? Bôi dầu ăn cũng k tốt mà