Thẩm mỹ viện hồng ngọc có chất lượng không?

Thẩm mỹ viện hồng ngọc có chất lượng không?

Chia sẻ trang này

1. nokia1200

nokia1200 New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 6,763 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

2. thuhuyenkute

thuhuyenkute New Member

• 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

nghe tên thẩm mỹ viện hay thế nhỉ:L

3. lumia

lumia New Member

• 17 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cho bạn nè
    Bác sĩ Sương cho biết: “Để hạn chế nám, chị em cần tránh nắng tối đa. Đừng nên tự chữa trị, bôi thuốc, bôi kem theo lời rỉ tai của người này người kia, rất nguy hiểm và dễ gây hư da mặt. Việc sử dụng những sản phẩm, thuốc bôi cần theo hướng dẫn của bác sĩ chuyên khoa, vì làn da ở vùng mặt rất nhạy cảm...”
    Theo bác sĩ Sương, có thể làm chậm quá trình lão hóa bằng việc chăm sóc da đúng cách, bao gồm các bước cơ bản là chống nắng, làm sạch, giữ ẩm. Bên cạnh đó, bác sĩ cũng khẳng định: “Các loại mặt nạ, kem dưỡng giúp làm mềm, làm ẩm chỉ giải quyết dáng vẻ trên bề mặt da cho thẩm mỹ hơn chứ không thể ngấm sâu vào các tổ chức bên dưới của da. Việc nuôi dưỡng da phải thông qua các dưỡng chất do máu mang đến nên một chế độ dinh dưỡng cân đối, kết hợp với uống nhiều nước là sự bổ sung quan trọng!”.

4. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Mình thấy có mấy cách này trị mụn cũng hay hay nè, bạn chủ thớt thử xem, trị mụn tại nhà cũng hiểu quả mà

Diếp cá kết hợp lô hội
    Với tính kháng khuẩn cao, diếp cá sẽ làm các nốt mụn giảm sưng tấy và khô xẹp lại. Bên cạnh đó gel lô hội lành tính đối với mọi loại da sẽ giúp làm se lỗ chân lông, mờ vết thâm do mụn để lại. Kết hợp lá diếp cá và lô hội bạn sẽ được loại mặt nạ trị mụn tự nhiên hữu hiệu không hề thua kém các loại thuốc đắt tiền.
    Hãy lấy nước cốt diếp cá trộn đều với phần thịt lô hội tươi để được loại mặt nạ dịu mát, lành tính và trị mụn hiệu quả.
    Đắp lô hội và diếp cá 2 lần một tuần để da sạch bong mụn.
    Diếp cá kết hợp mật ong
    Buổi tối trước khi đi ngủ bạn hãy lấy diếp cá xay lấy nước, trộn với mật ong theo tỷ lệ 1:1 thành một hỗn hợp. Dùng hỗn hợp này để thoa lên mặt trong vòng 10-15 phút.
    Diếp cá chứa rất nhiều công dụng cho làn da.
    Mật ong giúp da dưỡng ẩm, kháng khuẩn, chống lão hóa, làm giảm vết mụn sưng tấy, giúp da sáng và mịn màng hơn. Khi dùng chung với diếp cá, bạn sẽ cảm nhận được sự tươi mát và căng mịn.

5. bengoc_babe

bengoc_babe Active Member

• 171 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Hic
    mình thấy dùng diếp cá thì hiệu quả nhưng mà có mùi tanh tanh mình k thể nào bôi vào mặt được ...
    Có chị em nào đồng cảm với mình hem ? Mỗi khi ngửi mùi diếp cá mình sợ lắm ...

6. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Hi, bạn chịu khó một chút đi. Sau đó sẽ được đền đáp bằng làn da sạch sẽ mà.

Mình thấy dùng phương pháp này ổn đó, ko cần phải ra tmv đâu

lonelygirl thích bài này.

7. Dương Thị Thanh Huyền

Dương Thị Thanh Huyền New Member

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

+ mình đã tng theo gót đa bn ti thm m vin này rùi nói chung thì cũng như my cái thm m vin khác mình vào àm thui không có cái gì làm mình n tượng c thy mi cái bin hiu là đp thui

8. Boong12

Boong12 Member

• 74 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Theo mình biết thì Hồng Ngọc chỉ vài dịch vụ tốt thôi, bạn muốn đến Hồng Ngọc làm gì thế?

9. lonelygirl

lonelygirl Active Member

• 147 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

bạn chủ thớt nói là đi chăm sóc da mặt mà bạn.