Thẩm mỹ viện kangnam ở đâu nhỉ?

Thẩm mỹ viện kangnam ở đâu nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. hoaoaiduong

hoaoaiduong New Member

• 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 42,802 Lượt xem

• 110 Lượt trả lời

Help me, Thẩm mỹ viện kangnam ở đâu nhỉ mọi người? Em đang muốn đặt lịch hẹn tắm trắng và nâng mũi cuối tuần này nè.

Thời tiết, cộng với môi trường và ánh nắng làm cho da mình trở nên kém sắc hơn, đặc biệt lộ rõ vẻ lão hóa, ai đến tmv kangnam chưa? có biết Thẩm mỹ viện kangnam ở đâu không ạ? Khong biết Chăm sóc da mặt tại Thẩm mỹ viện kangnam có tốt không?

Lần này mình đầu tư chăm sóc da thôi, chứ phụ nữ mà da dẻ không căng mịn, trắng trẻo hồng hào thì khó nhìn lắm. Mọi người chia sẻ địa chỉ thẩm mỹ viện kangnam giúp mình nhé. Thank nhìu ah.

huyenese thích bài này.

2. anhkute

anhkute New Member

• 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện kangnam nằm ở đâu? liệu có liên quan gì tới toàn nhà cao nhất việt nam kangnam không nhỉ

3. leminhho

leminhho New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

cái thẩm mỹ viện này chắc do mấy ông Hàn Quốc mỏ ra đây nghe tên rất hàn quốc, e cũng ko biết địa chỉ ở đâu

4. hoaoaiduong

hoaoaiduong New Member

• 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hình như mình có đi qua tmv kangnam này rùi ỏ Quang Trung – Hoàn Kiếm thì phải. Em nhớ ko nhầm thì thế, vì di thoáng qua nên e cũng ko nhớ địa chỉ cụ thể

5. dothiman

dothiman Member

• 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

google map bạn ơi

6. thuhoai

thuhoai Member

• 61 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Cám gạo được coi là một phương thuốc “bí truyền” dành cho việc dưỡng và làm trắng da. Trong cám gạo có chứa rất nhiều vitamin và khoáng chất giúp tái tạo tế bào mới, làm da luôn sáng mịn.

Việc kết hợp cám gạo với mật ong sẽ tạo nên một hợp chất có tính sát khuẩn mạnh, giúp da được nuôi dưỡng và bảo vệ, chống lại sự xâm nhập của vi khuẩn và sự lão hóa. Đồng thời, dầu olive có thể loại bỏ tạp chất trong lỗ chân lông, giúp da hấp thu nhiều dưỡng chất hơn.

Cách làm: Trộn đều 1 bát con cám gạo với 4 thìa mật ong và 1 thìa dầu olive tạo thành một hỗn hợp sánh mịn. Sử dụng hỗn hợp thoa đều lên toàn thân trong vòng 15 – 20 phút và tắm lại thật sạch.
    => PP này ukie lắm nè các mẹ ơi

7. huyenese

huyenese Member

• 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Cảm ơn bạn nhé. Mình dùng pp này 1 hôm thì thấy da sáng hơn một chút luôn rồi. Cứ thế này sẽ rất triển vọng đây. Nhưng mà thực sự thì chi phí cũng hơi đắt chị em ạ. Dầu oliu đắt lắm ==
    Có chị em nào có pp tắm trắngthẩm mỹ da tại nhà rẻ hơn hem ? :D

8. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện kangnam nằm ở đâu?
    Mình đi qua chỗ tmv này rồi, ở phố Quang Trung bạn nhé, địa chỉ ở 39 hay 49 gì đó mình ko nhớ rõ. Bạn cứ đến khoảng số nhà đó là thấy đấy.

vietnamese thích bài này.

9. huyenese

huyenese Member

• 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bạn định làm dịch vụ gì ở đó đấy?
    Tắm trắng hay là trị mụn ? Mình thấy tắm trắng ở đó khá chất lượng nha

10. xukakalala

xukakalala New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thấy kangnam có vẻ là thm m vin uy tín đó. mình đôi ln đăng tin qung cáo và lên truyền hình rùi mình cũng có xem qua nhưng mình cũng nh c th nó nm ch nào đâu ch nh mang mang nó nm trên đường quang trung nguyên huệ ấy nhé

11. vietnamese

vietnamese New Member

• 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

da mặt bạn thuộc loại gì và có vấn đề gì thế ?
    Chia sẻ lên đây chị em mới tư vấn được chứ :D hihi

12. BeBong

BeBong Active Member

• 433 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Địa chỉ thẩm mỹ viện kangnam đây các chị:
    39 quang trung - hoàn kiếm - hn
    179C - Đường 3/2 - Q.10 - TP. HCM

13. thienthu

thienthu Member

• 191 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mọi người tham khảo trên website của họ ấy nhé

14. Miu_miu

Miu_miu Well-Known Member

• 271 Bài viết

• 229 Được cảm ơn

15. HiềnNguyễn

HiềnNguyễn Member

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em mới đi qua thẩm mỹ viện này xong,ở 38 Nguyễn Du, Quận Hai Bà Trưng ,HN chị ạ, nhìn thẩm mỹ viện này hoành tráng phết

16. VũThương

VũThương New Member

• 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình cũng có nghe nói đến thẩm mỹ viện này,thấy nhiều người khen ở đây họ làm các dịch vụ tốt lắm mà không biết thế nào. Thấy họ khen nhiều nên cũng đang muốn đi làm dịch vụ bấm mí ở đây mà đến Quang Trung tìm mãi chẳng thấy, hình như là họ chuyển địa điểm rồi. Có ai biết chính xác địa chỉ của thẩm mỹ viện kangnam ở đâu không chỉ giúp mình với, đang muốn đến đó tư vấn xem bấm mí thế nào.

17. Lminhphuong

Lminhphuong Member

• 32 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

38 nguyễn du hoàn kiếm bạn

18. Phương Candy

Phương Candy Member

• 73 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Không biết chủ thớt đang hỏi địa chỉ thẩm mỹ kangnam ở đâu, bác hỏi thế làm sao em biết được bác hỏi thẩm mỹ viện kangnam tphcm hay kangnam hà nội đây

19. NgânVũ

NgânVũ Member

• 59 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em làm dịch vụ ở đây rồi, địa chỉ tmv kangnam ở 38 Nguyễn Du- Hai Bà Trưng-HN nhé

20. ThùyDươngNguyễn

ThùyDươngNguyễn Member

• 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Uả, tmv kangnam chuyển địa điểm rồi à, có đợt em nhìn thấy tmv này ở Quang Trung cơ à