Thẩm mỹ viện Lan Chi có chất lượng không

Thẩm mỹ viện Lan Chi có chất lượng không

Chia sẻ trang này

1. skyhigh

skyhigh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 11,943 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Em tính đi phẫu thuật nâng mũi mà đang băn khoăn cái tmv này, thẩm mỹ viện Lan Chi có chất lượng không cả nhà ơi? Cũng thấy nh ng nâng mũi về mũi cao thon và đẹp lắm nen em cũng háo hức lắm, nhưng ko biết thẩm mỹ viện Lan Chi này có chất lượng, đảm bảo ko? Mọi người góp ý giúp e nhé.
    Em cảm ơn, hí hí. Tiền thì em k thiếu, chỉ sợ k đảm bảo chất lượng thui

2. conthuyendotham

conthuyendotham Member

• 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mũi bạn như nào mà phải nâng vậy? Ngày trước mình cũng đi nâng mũi nhưng k nâng ở thẩm mỹ viện Lan Chi, mình nâng mũi Sline đó :D

3. LoanCute

LoanCute New Member

• 15 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Lắm ng nâng mũi nhỉ, ng Việt da vàng mũi tẹt nay trở thành da trắng mũi cao hết rồi

4. conthuyendotham

conthuyendotham Member

• 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Mũi cao thì đúng rùi nhưng da trắng làm sao đc, da trắng mấy đi tắm trắng cũng k giống Tây đâu

5. acer

acer New Member

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tại nhiều quốc gia trên thế giới, nâng mũi bằng công nghệ mô sinh học Radies được các chuyên gia thẩm mỹ đánh giá cao bởi nó đảm bảo được các tiêu chí an toàn, nhanh chóng, khả năng thích ứng cao cùng cơ chế tự động chỉnh hình khuôn mặt theo ý muốn. Chỉ một lần cấy mô Radies bạn sẽ có ngay dáng mũi thanh tú, mềm mại tự nhiên như mũi thật mà không để lại bất kỳ dấu vết nào:

6. thuongnguyen

thuongnguyen Active Member

• 101 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Nâng xong có được dư lày k các chị ơi :D

thanhthao thích bài này.

7. thanhthao

thanhthao Member

• 72 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Hihi k được như này đâu bạn ei. Đây là photoshop rồi mà
    Mà nâng được như thế này thì mất tiền tỉ có khi ==

8. Hoa Trạng Nguyên

Hoa Trạng Nguyên New Member

• 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thẫm mỹ viện này bạn mình vào đó rùi thấy nó kêu là họ làm cũng được nhưng giá so với thẩm mỹ viện khác thì có cao hơn thì phải mình thì mình chưa vào nên chỉ biết vậy thui

9. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Nếu chủ thớt đi nâng mũi thì mình khuyên đừng nên đến Lan Chi, mình đọc trên các diễn đàn thấy có người nói nâng mũi ở đây về xong phải ra chỗ khác sửa lại, tốn gấp đôi tiền mới được như ý mà lại còn hại người nữa

10. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Nếu chưa hài lòng ra bảo Lan Chi sửa lại hay hơn chứ, chắc chắn họ sẽ cam kết cho bạn mà. Tự nhiên đi ra chỗ khác để họ lấy tiền mình từ đầu và họ ko làm từ đầu cho mình nên ko biết rõ.