Thẩm mỹ viện lan chi có uy tín không?

Thẩm mỹ viện lan chi có uy tín không?

Chia sẻ trang này

1. buithinu

buithinu New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 7,708 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

2. dophuonganh

dophuonganh New Member

• 13 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

do quá kén chọn đây mà hehehe.chắc định kiếm anh đại gia

3. buithinu

buithinu New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình thấy tv quảng cáo ghê lắm cũng không biết hành động và lời nói có đi đôi với nhau không

4. lyly

lyly New Member

• 25 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cũng tính tới đây trị cái sẹo đây nè

5. dothiman

dothiman Member

• 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chỉ là nghe quảng cáo thôi.muốn biết thi hãy cảm nhận

6. thudangthi

thudangthi Member

• 82 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

- Mật ong và trứng gà thì tăng vòng 1 thôi rồi :D
    Lấy một quả trứng gà, trộn với 1 thìa cà phê sữa đặc, thêm 1 thìa cà phê mật ong (nếu không ăn được ngọt bạn có thể gia giảm) cho vào nồi cơm hấp ăn hằng ngày. Trứng gà và sữa sẽ cung cấp protein, chất béo cho các mô mỡ hình thành ở ngực. Nên ăn vào buổi sáng hoặc trưa để tránh tích mỡ ở vùng bụng, vì món này rất nhiều dinh dưỡng.

Mai Mai thích bài này.

7. autumnheart

autumnheart Active Member

• 162 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Cái này chắc là phải lâu dài mới tăng vòng 1 chị em nhỉ ?
    Hihi mà mình đọc báo hôm nọ thấy có em nào dùng thìa môi xới cơm mát sa cũng tăng vòng 1 nhé :D

Mai Mai thích bài này.

8. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Nếu nhỏ quá thì chắc phải đi nâng thật, nhưng nâng ngực đắt đấy bạn à, phải mất mấy chục triệu. Còn Lan Chi thì mình thấy chỗ này ko uy tín cho lắm, bạn mình họ làm ở nhiều nơi nhưng chưa bao giờ họ nhắc đến tmv Lan Chi cà

Mai Mai thích bài này.

9. Mai Mai

Mai Mai Member

• 77 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Cũng tùy từng pp mà bạn. Giờ mình thấy nâng ngực bằng cấy mỡ tự thân là ổn nhất.
    Nghe đâu lấy mỡ từ vòng 2 ra cấy vào vòng 1 thì fải

bimhoang thích bài này.

10. bimhoang

bimhoang Active Member

• 186 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Cấy mỡ ngực tự thân là phương pháp nâng ngực bằng kỹ thuật lấy mỡ từ chính cơ thể bệnh nhân ở các vị trí như đùi, bụng, bắp tay… cấy vào ngực.
    Sau khi được ly tách, phần mỡ cô đặc này pha trộn với tế bào gốc được tiêm vào vùng ngực làm tăng thể tích mỡ, giúp ngực săn chắc và căng đầy, khuôn ngực giữ được độ đứng, cải thiện được tình trạng ngực đổ về hướng nách trong tư thế nằm.
    Ưu điểm vượt trội của phương pháp này là an toàn, không gây phản ứng dị ứng. Cấy mỡ ngực tại thẩm mỹ viện Xuân Trường cho tỷ lệ sống của mỡ lên đến hơn 90%, do cải tiến về kỹ thuật cấy. Thể tích mỡ được kiểm soát do lượng mỡ được cấy vừa đủ để tạo kích cỡ ngực như mong muốn. Trong khi thực hiện, không phẫu thuật nên không gây tổn thương, không để lại sẹo.