Thẩm mỹ viện Linh Chi có chất lượng không?

Thẩm mỹ viện Linh Chi có chất lượng không?

Chia sẻ trang này

1. Ryiu

Ryiu New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,639 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Tên nghe như một loại thảo dược vậy, mọi người cho mình hỏi Thẩm mỹ viện Linh Chi có chất lượng không? Chỗ này mới thành lập hay sao mà mình ít nghe tiếng tăm quá nhưng mình lại được tặng một voucher chăm sóc da ở đó nên cũng muốn đến đó thử. Không biết chất lượng thế nào nhỉ?

2. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Ồi, có voucher ko mất tiền thì cứ đến xài thôi bạn. :D Nó không đến nỗi làm hại làn da bạn đâu. Bạn sợ thì cho mình, mình xài cho. :p

3. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Khéo tự nhiên rước bực mình vào người thì sao bạn?

4. Kìu non

Kìu non Active Member

• 700 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Chăm sóc da cũng đơn giản thôi, ko phức tạp. Có voucher thì cứ đến làm thôi bạn. :D Họ đang khuyến mại nên giảm giá đó mà.

5. kinhkong_68

kinhkong_68 Active Member

• 204 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Dùng voucher thì bạn cứ đến đó thử 1 lần cho biết. Mình cũng hay dùng voucher các thẩm mỹ viện nè, chất lượng cũng tạm ổn, dĩ nhiên là k bằng khi bạn sài dịch vụ k voucher rồi, nhưng mà thế cũng là tốt rồi :p

6. Nguyễn Thị Ngọc Khánh

Nguyễn Thị Ngọc Khánh New Member

• 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bạn thử dùng cái này coi nhé
    Điều quan trọng cần nhớ là để có làn da trắng mịn không tì vết là thành quả của một quá trình dưỡng da hiệu quả và lâu dài. Nếu bạn đang sống ở những thành phố lớn, bạn cần có một chế độ dưỡng trắng tối thiểu để bảo vệ da khỏi những tác hại từ môi trường và ánh nắng, đồng thời giúp làm mờ vết thâm và dưỡng trắng cho da.

Hãy thử dùng POND’S Flawless White, một dòng sản phẩm dưỡng trắng đột phá mới với công thức GenActiv có khả năng thích ứng chuyên biệt trên từng làn da. Đây không chỉ là một loại kem dưỡng da thông thường , mà còn là thành quả đáng tự hào của Viện Nghiên Cứu POND'S!
    Với nhiều thành phần dưỡng trắng khác (SPF 18 PA++, Allantoin, Vitamin B3 và Vitamin E), POND'S Flawless White giúp giải quyết hiệu quả tất cả các nguyên nhân chính gây sạm da và da không đều màu, đặc biệt là hiện tượng lão hoá do ánh nắng hoặc cháy nắng.

Nên nếu bạn đang tìm kiếm một sản phẩm dưỡng trắng, với nghiên cứu mang tính đột phá nhất trong lĩnh vực chăm sóc da, POND’S Flawless White xứng đáng là một lựa chọn hoàn hảo dành cho bạn!

7. kinhkong_68

kinhkong_68 Active Member

• 204 Bài viết

• 56 Được cảm ơn

Cái này làm sao bằng đến thẩm mỹ viện được chứ ...

Mình thấy tắm trắng, spa còn chẳng ăn ai nữa là dùng POND

8. Hoa Trạng Nguyên

Hoa Trạng Nguyên New Member

• 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thẫm mỹ viện này bạn mình vào đó rùi thấy nó kêu là họ làm cũng được nhưng giá so với thẩm mỹ viện khác thì có cao hơn thì phải mình thì mình chưa vào nên chỉ biết vậy thui

9. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Hihi, mình cũng nghĩ như bạn. :)) Được cho thì cứ xài thôi. CƠ mà mình nghĩ tmv Linh CHi này cũng ổn đó, ko đến nỗi vứt đi đâu

10. Mai Phương Thúy

Mai Phương Thúy New Member

• 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình tng đưa m mình ti đy tr tàn nhang rùi nói chung là cung như my cái thm m khác mình tng ti h làm cũng được cũng có nhưng dch v chăm sóc khách hàng khá tt sau khi điu tri song và thnh thong có có s tri ân khách hàng nhân dp l lng na

11. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Họ tri ân thế nào nhỉ? Tặng quà hay tặng Voucher giảm giá thế? Cái cần quan tâm là chất lượng dịch vụ chính của họ hơn là các dịch vụ khuyến mãi như thế này.