Thẩm mỹ viện linh chi trần huy liệu có tốt hem cả nhà ơi?

Thẩm mỹ viện linh chi trần huy liệu có tốt hem cả nhà ơi?

Chia sẻ trang này

1. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

• 6,049 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

2. nhoc_ti

nhoc_ti Member

• 82 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

nghe tên lạ quá, thẩm mỹ viện mới mở hay sao? mới mở chắc là đang hút khách đây

3. ỉn xinh

ỉn xinh Member

• 29 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

muốn biết không.vào thử đi

4. Cún yêu

Cún yêu New Member

• 22 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Tự massage rất hiệu quả nhé các mẹ :D
    Massage vai:
    Để làm giãn các cơ vai, bạn hãy thực hiện các động tác nắn bóp theo vòng tròn theo chiều kim đồng hồ từ trên phần cao của vai, dọc suốt cánh tay.
    Massage làm dịu tay:
    Massage từng ngón tay sau khi đã thoa kem dưỡng tay hoặc dầu khô có thêm vitamin. Thực hiện các động tác nắn bóp tay theo những vòng tròn với ngón cái và ngón trỏ, từ đầu các ngón tay dần lên cổ tay.[​IMG]

5. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 51 Được cảm ơn

Massage thì có nhiều trung tâm làm mà, cần gì phải qua tmv. :D Vào mấy quán cóc ven đường còn có. :))

Cơ mà chắc ở tmv tốt hơn đó

6. caubuonviai

caubuonviai New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình tì mình chưa điều trị cái này lần nào nhưng con bạn mình nó tới đây rùi nhưng không phải cái bạn nói đâu nó tới nâng ngực về thấy công nhận hết chảy luôn thấy nó kêu không đau lắm người ta tiêm thuốc mê cho hay sao ý nó mới đi được có hơn tháng thui.hiện tại nó chưa kêu ca gì về cái ca phẫu thuật của nó cả

7. Chimennho

Chimennho Active Member

• 294 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

mát xa bo dì tới tmv làm gì cho đắt hả chị.
    Chị có thể đến các slon hay spa cũng đc mà. Chắc chất lượng hơn nên mọi ng mới tìm hiểu

8. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 555 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Massage đúng là nên đến các cơ sở chuyên massage thì hơn là đến tmv. Bạn chủ thớt đừng nên đến Linh Chi massage nhé, ko tốt bằng các cơ sở chuyên massage và tmv này cũng lạ nữa, chưa biết chất lượng tốt xấu thế nào

9. Lê Thanh Nga

Lê Thanh Nga New Member

• 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đã từng theo gót đứa bạn tới thẩm mỹ viện này rùi nói chung thì cũng như mấy cái thẩm mỹ viện khác mình vào làm thui không có cái gì làm mình ẩn tượng cả thấy mỗi cái biển hiệu là đẹp thui