Thẩm mỹ viện Milan Clinic & Spa có uy tín không?

1. DangYeu112

DangYeu112 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện Milan Clinic & Spa có uy tín không mọi người nhỉ? Được cái voucher tắm trắng ở đó nhưng chưa biết chất lượng dịch vụ của họ thế nào. Mọi người ai đến đó rồi tư vấn cho mình với. Mà không biết đi thẩm mỹ theo kiểu giảm giá này có yên tâm không nữa. :(
    Đang tải...
  2. Alice

Alice Active Member

• 614 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Mình dùng Voucher thấy họ cũng phục vụ chu đáo mà. :D
  3. nguyenthihoa

nguyenthihoa Member

• 69 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Voucher giảm giá bao nhiêu thế bạn? mình cũng dùng voucher này
  4. bích phượng

bích phượng New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình từng tới thẩm mỹ viện này điều trị mụn cám rùi 1 tháng thì hết hẳn và hết có 2 triệu thui mình thấy tmv này làm được nhưng thời gian điều trị lâu quá
  5. xukakalala

xukakalala New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có cánh tắm trắng này hay nè

Đu đủ chứa rất nhiều vitamin C và E giúp làm chậm quá trình lão hóa tự nhiên của da. Trong đu đủ có loại enzime là papain được coi như một chất tẩy trắng cực mạnh. Không chỉ làm trắng da toàn thân, bạn có thể áp dụng hỗn hợp này cho việc làm đẹp da mặt.

Đu đủ là thành phần không thể thiếu trong việc làm trắng da của phụ nữ.

Nguyên liệu:

1 quả đu đủ chín (số lượng tùy vào độ rộng trên da mà bạn muốn áp dụng)
    4 thìa cà phê mật ong

Cách làm: Đu đủ chín bỏ vỏ, bỏ hạt, tán nhuyễn. Trộn đều với mật ong. Sau khi tắm thoa đều hỗn hợp lên da toàn thân, massage trong vòng 15-20 phút rồi tắm lại với nước ấm. Thực hiện 1-2 lần/tuần vào các buổi tối.
  6. girl_lemlinh

girl_lemlinh Member

• 84 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Hic thời gian điều trị của bạn là mấy buổi 1 tháng vậy?
    Mình thấy trị nám cần kiên trì và rất tốn thời gian, 1 tháng là quá ít rồi. Chị mình đi thẩm mỹ viện trị nám còn mất nửa năm mà k khỏi hẳn cơ :3
  7. perfect

perfect Member

• 73 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình cũng mới dùng voucher thẩm mỹ, tuy k phải tắm trắng nhưg mình cũng có ít kinh nghiệm nè :D
    Dùng voucher mới thấy là chất lượng của nó cũng tạm ổn, k phải lo đâu bạn nha, mình thấy k khác gì với việc mình bỏ tiền ra mà k dùng phiếu giảm giá ấy :D
  8. Hoa Trạng Nguyên

Hoa Trạng Nguyên New Member

• 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình vào thm m vin này rùi nhưng chưa phu thut hay chnh sa cũng như làm cái gì đó c ch ti nh h tư vn vbm mý mt thui theo mình thy h rt nhit tính và có đi ngũ nhân viên khá là hùng hu
  9. Tuni

Tuni Active Member

• 663 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Dùng Voucher rẻ hơn bình thường nhưng dịch vụ cũng ít hơn 1 chút đó bạn, nói chung cũng rẻ mà.

Milan spa này mình thấy dịch vụ chăm sóc da của họ rất tốt, bạn đến đó spa với dưỡng da là hợp lý đấy
  10. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 434 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Dùng Voucher cũng ổn mà. Mình cũng thích dùng voucher. :D Cơ mà voucher làm đẹp thì mình chưa dùng bao giờ nên ko biết thế nào. Nhưng mình thấy cái Milan này chất lượng spa tốt mà, cả các dịch vụ chăm sóc da nói chung nữa