Thẩm mỹ viện Phương Dung có tốt không?

Thẩm mỹ viện Phương Dung có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. Trang Nguyễn

Trang Nguyễn New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,443 Lượt xem

• 11 Lượt trả lời

2. Nam3248

Nam3248 Member

• 59 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Lâu là bao nhiêu năm rồi hả bạn?

3. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trên web của họ ghi từ năm 1985. :-o

4. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

CÓ thể họ uy tín nhưng khả năng chỉ ở 1 vấn đề nào đó thôi. Bạn định làm gì ở đó?

5. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Chủ thớt nói rõ là muốn độn cằm mà bạn. Mà cái tmv này có từ năm 1985 cơ á? Nghe điêu điêu

6. hoavan

hoavan Member

• 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn nghe nói tới tmv này đã lâu còn mình thì là lần đầu tiên hehehe

7. conthuyendotham

conthuyendotham Member

• 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

việc độn cằm đòi hỏi phải được thực hiện rất cẩn thận và kỹ lưỡng. Nó liên quan trực tiếp tới những phần rất nguy hiểm trên gương mặt do phải rạch thịt ở cằm để đưa dụng cụ độn vào và lắp ráp ở bên trong.

Chính vì thế, độn cằm đòi hỏi sức chịu đựng đau đớn rất cao, đồng thời cũng tiềm ẩn rất nhiều nguy cơ biến chứng. Điều này không chỉ làm gương mặt của bạn trở nên xấu hơn trước, mà nó còn đe dọa sức khỏe rất nghiêm trọng.

Ngoài các biến chứng rất nguy hiểm xảy ra ngay sau khi phẫu thuật như dị ứng, chảy máu sau phẫu thuật, nhiễm trùng, tổn thương thần kinh vùng mặt, liệt dây thần kinh…, phẫu thuật độn cằm còn để lại hậu quả về lâu dài chính là những chiếc cằm dị dạng.
    Ca sĩ Vương Thụy Nhi với chiếc cằm độn lộ rõ ra ngoài

thanhthao thích bài này.

8. Luna25

Luna25 Member

• 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Họ có kinh nghiệm thì chắc họ có uy tín thật đó bạn à, mình cũng thấy tmv này có rất lâu rồi nên ổn đó. Duyệt đi bạn ơi. :D

9. hoaoaiduong

hoaoaiduong New Member

• 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình thì mình chưa tới thẩm mỹ viện này lần nào nhưng mình có đứa bạn đã từng tới đây trị mụn thịt được 2 tháng thì hết hẳn người ta lấy 2 triệu.nó mới đi cánh đây 1 tháng thui hiện tại thì chưa thấy biến chứng hay nổi thêm em nào nữa còn tương lai thì mình không biết

10. Mẹ Bắp cải

Mẹ Bắp cải Active Member

• 450 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Phương Dung lâu năm lắm rồi mà, họ có uy tín đấy bạn à. Bạn muốn độn cằm thì qua đó làm nhanh đi nha

11. thanhthao

thanhthao Member

• 72 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

hic cái này cho thấy độn cằm không tự nhiên đâu, nhìn là biết liền mà.
    Mình nghĩ độn cằm chắc cũng chỉ đc mấy năm thui nhỉ, có khi k được vĩnh viễn nữa ...

12. Vũ Thị Hoàng My

Vũ Thị Hoàng My New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình tng tói đây phu thut rùi nhưng không phi là cái bn mun ti đó làm mình ti nâng mông h phu thut 2 tiếng thì song công nhn mt 30 c đp hơn hn không biết hai tháng sau nó thế nào còn hin ti mình rt hài lòng.H cũng có dch v chm sóc sau khi phu thut khá là chu đáo