Thẩm mỹ viện phương dung có uy tín không?

Thẩm mỹ viện phương dung có uy tín không?

Chia sẻ trang này

1. nhananh

nhananh New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 7,909 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

2. meocon92

meocon92 New Member

• 12 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

sao kg cân chỉnh sửa luôn 2 3 đi bõ công đi:D:(

3. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 267 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

tmv này nghe nói có lâu lắm rồi đó bạn à, họ tạo dựng được thương hiệu nên uy tín đấy. Thấy mấy chị bạn của mình quảng cáo thế chứ mình cũng chưa đến đó. :D

4. autumnheart

autumnheart Active Member

• 162 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Có nhiều pp nâng ngực à nha...Nâng ngực bằng mỡ tự thân, nâng ngực nội soi, nâng ngực bằng đặt túi ngực Silicon ...
    bạn nên đến đó để được tư vấn trước khi đi nâng nha

5. misscaugiay

misscaugiay New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mình từng tới thẩm mỹ viện này tắm trắng 1 lần rùi họ làm cũng được nhưng giá thì theo mình hới đắt sau khi tắm trắng song thì họ cung đôi lần gọi điện hỏi han thế này thế nọ nói chung theo mình họ làm cũng khá uy tín đấy

bestwish thích bài này.

6. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Phương dung mình nghe nói họ có hơn 20 năm kinh nghiệm đấy nên rất uy tín, nâng ngực ở đó thì bạn có thể yên tâm

7. Nguyễn Mai Đức

Nguyễn Mai Đức New Member

• 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình từng đưa mẹ mình tới đấy trị tàn nhang rùi nói chung là cung như mấy cái thẩm mỹ khác mình từng tới họ làm cũng được cũng có nhưng dịch vụ chăm sóc khách hàng khá tốt sau khi điều tri song và thỉnh thoảng có có sự tri ân khách hàng nhân dịp lễ lủng nữa

8. bestwish

bestwish Member

• 51 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

thế thì chắc là cũng uy tín với chất lượng đấy, vì mình thường đánh giá dựa vào thái độ phục vụ của nhân viên và các dịch vu chăm sóc khách hàng đó

9. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Chỉnh sửa là nâng vòng 1 hay độn bạn ơi? Có nâng khi vòng 1 chảy xệ và độn khi vòng 1 nhỏ nữa đó