Thẩm mỹ viện quốc tế bally có chất lượng không mọi người ơi?

Thẩm mỹ viện quốc tế bally có chất lượng không mọi người ơi?

Chia sẻ trang này

1. Thần Kim Quy

Thần Kim Quy New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 2,436 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Dạo này mọi người trong cơ quan hay chém gió về các dịch vụ của thẩm mỹ viện, thấy cũng nhắc nhiều đến tmv quốc tế Bally nên mình chú ý, tên tmv này nghe cũng hay hay nữa nên mình nhớ. :v

Mọi người ai biết về tmv này cho mình hỏi có chất lượng ko với, ý là chất lượng dịch vụ của họ như thế nào ấy. Để có gì mình cũng tham gia chém gió và đi làm mấy thứ ở đó.

Cảm ơn mọi người nhiều.

2. Wind

Wind Member

• 370 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

tmv này ở Kim Mã đúng ko nhỉ? Mình cũng chưa nghe nói nhiều đến tmv này lắm, nhưng họ là tmv quốc tế thì cũng yên tâm hơn phần nào

3. Tôm béo

Tôm béo Member

• 267 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Đừng vội tin vào cái chữ "quốc tế" bạn ạ, phải dựa vào những nhận xét của mọi người đã dùng dịch vụ của tmv này ấy, chứ tên thì nhiều tmv tên hay và hoành tráng lắm

4. dungbeo

dungbeo Active Member

• 379 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Thế đã có nàng nào sử dụng dịch vụ bên này chưa lên tiếng đi cho chị em yên tâm cái chứ bây giờ nhiều thông tin trái chiều lắm

5. Gigi

Gigi Active Member

• 537 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Mình thấy mấy người nói tmv này nổi ở dịch vụ giảm béo đấy các nàng ạ. Mình cũng chưa đến đấy bao giờ.

6. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 507 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Mình vừa đọc thấy ở tmv này có công nghệ giảm béo Lipo gì đó mà chỉ trong 1h giảm đc vòng eo 2,5cm đấy, nếu họ làm đc như thế thì quá tốt rồi còn gì

7. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

1h mà giảm được 2,5cm á vậy mình giảm luôn mấy giờ cho nhanh đỡ phải ăn kiêng rồi tập thể dục mất thời gian bỏ xừ :D

8. yentrang

yentrang Member

• 206 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

phương pháp nào cũng có 2 mặt mà bạn. đi tmv thì sẽ mất chi phí cao hơn. nếu tập bằng các pp tự nhiên thì chậm nhưng chắc. tự nhiên thì phải kiên trì mới mong có kết quả đc.

9. doanhaiyen

doanhaiyen Member

• 70 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

trc chị bạn chỗ mình đến đó triệt lông rồi. thấy khen ở đấy cơ sở hoành tráng, triệt lông xong thì hết nhưng ko biết có bị mọc lại ko thì ko rõ, phải time nữa mới biết đc