Thẩm mỹ viện răng hàm mặt nào làm tốt nhất Hà Nội?

Thẩm mỹ viện răng hàm mặt nào làm tốt nhất Hà Nội?

Chia sẻ trang này

1. cavang

cavang New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,911 Lượt xem

• 20 Lượt trả lời

Thẩm mỹ viện răng hàm mặt nào làm tốt nhất Hà Nội mọi người nhỉ? Răng của mình hồi bé mọc không đều đúng như kiểu 9-6-3-0 vậy, mình đang muốn đi niếng lại răng cho thẳng và đều, hơn nữa đi làm, giao tiếp cũng thấy tự tin hơn nhiều, nhưng mình cũng không biết gì về các viện răng ham mặt cả, không biết ở Hà Nội thì có viện nào làm tốt mọi người nhỉ, ai có địa chỉ thì chia sẻ cho mình với nhé.

2. visaodem

visaodem New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện răng hàm mặt mình thấy mở nhiều lắm, đi ngoài đường cũng gặp đến mấy cái, đúng là chỉ không biết chất lượng đến đâu thôi. Mà hôm trước dạo mạng thấy có các chị bàn đến Nha khoa Úc Châu, bạn thử tìm hiểu và đến đấy xem nhé, hình như chỗ Nguyễn Du- Hai Bà Trưng, bạn cứ tìm trên amngj xem, mình cũng cko rõ địa chỉ lắm

3. hoahongtim

hoahongtim Member

• 142 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy đi làm răng thì chắc là nên đến bệnh viện răng hàm mặt trung ương Hà Nội làm cho đảm bảo, bệnh viện nhà nước dù sao cũng uy tín hơn, ngoài ra các bác sĩ cũng có tay nghề và kinh nghiệm làm lâu năm hơn, chọn bên ngoài chẳng may pahir chỗ không tốt thì nguy hiểm lắm.

4. yeulacuoi

yeulacuoi Member

• 33 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện răng hàm mặt thì ko tốt như làm ở viện răng hàm mặt đâu, bây giờ thẩm mỹ mọc lên nhan nhản, toàn mấy cái trung tâm linh tinh, có đăng ký đăng kiếc gì đâu, làm ko đảm bảo thì lúc ấy răng xấu cả đi đấy. Bạn cứ đến viện răng hàm mặt mà làm cho yên tâm bạn ạ

5. Natsuyasumi

Natsuyasumi New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Niềng thì đẹp hơn, nhưng cũng lâu lắm nha, mất tận 2 năm gì đó mới được gõ niềng ra đó. Mà trong quá trình niềng răng nếu dùng lực quá mạnh có thể làm tụt lợi, tiêu xương ổ răng, chân răng dẫn tới giảm tuổi thọ răng hoặc sai khớp răng cắn ảnh hưởng đến hệ thống nhai, khớp thái dương và hàm sau này. Thậm chí, niềng răng không đúng cách còn làm mất răng do răng lung lay phải nhổ nữa đó, nên suy xét kỹ trước khi niềng răng bạn ạ

6. thienngoc

thienngoc New Member

• 19 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trung tâm Nha khoa Úc Châu mình thấy được quảng cáo giới thiệu nhiều, không biết làm ở đó có tốt không nhỉ, giá có cao ko, chị em nào đến đó làm chưa thế? Mình thì vẫn thường tin vào bệnh viện nhà nước hơn, làm ở đó an toàn, đảm bảo hơn nhiều, làm ở ngoài lo lắm, chẳng biết hiệu quả thực tế ra sao cơ

7. mactrang

mactrang New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Niềng răng phải mất 2 năm mới được tháo niềng à bạn, thế cũng lâu nhỉ. Mình thấy niềng phải giữ lắm, nói chung uống cũng phải cẩn thận, mình thấy còn bé niềng trong lúc đi học thì tốt, chứ trưởng thành rồi niềng cũng nhiều cái bất tiện mà răng cũng hoàn chỉnh rồi nên việc niềng chắc cũng khó khăn hơn

8. hoahongden

hoahongden Member

• 308 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện răng hàm mặt thì mình thấy chọn ngay bệnh viên răng ham mặt trung ương cho nó đảm bảo, chứ dùng mấy chỗ tư nhân khó xác định được tây nghề và chất lượng lắm

9. huongngoc21193

huongngoc21193 New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện răng hàm mặt thì mình thấy chọn bệnh viện răng hàm mặt trung ương thì là đầu tiên rồi, nhưng ngoài ra cũng có nhiều bệnh viện đa khoa nhà nước làm cũng tốt đó bạn cứ tham khảo nhiều vào.
    Ví dụ như viện 108, bạch mai, thanh nhàn... bạn cứ tham khảo nhiều vào

10. hồng mai

hồng mai New Member

• 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao mình nghe có bạn kêu làm ở bệnh viện răng hàm mặt trung ương vừa đắt lại vừa ko chu đáo nhỉ?
    -Ko biết thực hư ra sao, nhưng mà mình thích đến chỗ nào bác sỹ tận tình tư vấn rồi làm với tất cả tinh thần nghề nghiệp , tận tình với bệnh nhân, giờ tìm được bác sỹ như thế hơi bị hiếm

11. bachhac

bachhac New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chưa đi làm nên cũng chả rõ, nhưng mình thấy nhiều bác sĩ ở các bệnh viện lớn cũng hay hách dịch lắm, ra làm thủ tục cứ vặn vẹo cái này cái nọ, khám thì chẳng nói rõ gì cả. Nói chung chắc phải tùy nơi tùy chỗ.

12. loanloan

loanloan New Member

• 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mấy cái vụ răng lợi với thẩm mỹ viện răng hàm mặt mình thấy nhiều bạn quan tâm lắm nha. Mình thấy mọi người bảo là nên làm ở viện răng hàm mặt cho an toàn chứ còn ở mấy cái tmv thì ko an toàn đâu, có khi là mấy bs trái ngành mở phòng khám để thu tiền thôi, ko đáng tin đâu

13. tuyetthang4

tuyetthang4 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng nghe tên này nhiều mà cũng chưa đến bao giời, quảng cáo nhiều chưa chắc chỗ tốt, chỗ nào cũng quảng cáo, pr rầm rộ mà có thấy nên cơm cháo gì đâu, tốt nhất là cứ vào bệnh viện cho nó lành

14. anhduong

anhduong New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nói chung cũng vài người cá biệt thôi chứ không phải tất cả, mình chỉ ngại bệnh viện mấy khoản xếp hàng lam thủ tục với ngồi đợi thôi, mỗi lần đi khám là xác định mất nguyên ngày, đi muộn quá thì phải kéo dài sang ngày hôm sau luôn

15. phuongmonhon

phuongmonhon New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bệnh viện thì có hôm chờ dài cổ mới đến lượt, có hôm thì đến cái là làm được luôn. Thủ tục giờ mình cúng thấy đơn giản hơn nhiều rồi, nhiều người cứ ác cảm với bệnh viện mới hay kêu ca, chứ mình thì mình thấy chất lượng tốt và đảm bảo lắm, mình có gì cần hay khám thì đến bệnh viện là lựa chọn số 1

16. thulinh

thulinh New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chắc cũng tùy người chứ đâu phải bác sĩ nào cũng thế, Bệnh viện răng hàm mặt trung ương thì đảm bảo hơn so với bên ngoiaf không biết rõ thực hư, với lại là bệnh viện nhà nước thì mình thấy giá cả không đắt hơn so với bên ngoài được, trừ khi là bạn đi tại phòng dịch vụ của bệnh viện. mà giá làm răng giờ cũng cao lắm ít là 10 triệu, cao nhất gần 100 triệu đấy

17. tiểu mỹ

tiểu mỹ New Member

• 19 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nguy hiểm quá cơ! Mình cứ tưởng là ko có ảnh hưởng gì cả chứ! Làm sao để chắc chắn là trong quá trình niềng răng dùng lực vừa phải hả bạn? cái này là do bác sỹ làm còn gì, chắc phải chọn bác sỹ nào tốt, làm được hoặc nổi tiếng mà làm thôi, làm ở bệnh viện thì có an toàn hơn ko hả mọi người, lo nhỉ

18. muadong

muadong Member

• 113 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cái này thì cứ phải bác sĩ lâu năm có kinh nghiệm và đã làm cho nhiều người, chứ nghe như các bạn ấy nói cũng sợ, mình răng cũng chỉ hơi ko đều thôi, muốn niềng nhưng thấy các bạn chia sẻ thì chắc là thôi, cứ để vậy cho an toàn

19. kimchi87

kimchi87 Member

• 44 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Muốn đẹp thì cứ niềng răng đi, sao phải lo lắng quá thế casc bạn. Nếu làm ở thẩm mỹ viện răng hàm mặt thì mới lo, còn làm ở bệnh viện nhà nước thì vô tư đi, Bác sỹ toàn là có kinh nghiệm tay nghề thôi, ko có chuyện xảy ra tụt lợi, tiêu xương ổ răng, chân răng dẫn tới giảm tuổi thọ răng hoặc sai khớp răng... đâu

20. honghoan88

honghoan88 Member

• 46 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Nha khoa Úc châu hình như được quảng cáo nhiều phết nha. Chẳng biết làm ở đó hiệu quả thật ko nhưng riêng khoản quảng cáo thì sẽ đẩy giá lên cao lắm. Dự là giá cả ở nha khoa úc châu rất cao, cao hơn các nơi hay phòng khám bình thường nhiều. Mà khám răng thì bệnh viện răng mà đi, suy nghĩ nhiều lắm làm gì