Thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh có tốt không?

Thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. tintin22

tintin22 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,829 Lượt xem

• 15 Lượt trả lời

2. Alice

Alice Active Member

• 734 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mình cũng chỉ nghe nói thôi bạn ạ. :D Mình không ở khu đó

3. lovelove

lovelove Active Member

• 567 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

trị sẹo thâm dùng phương pháp tự nhiên còn được mà, tmv chắc họ làm dễ thôi

4. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 542 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

trị sẹo thâm đơn giản đối với tmv, có lẽ ko cần trung tâm uy tín lắm đâu.

5. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Cái này tmv làm dễ hả mọi người?

6. hoavan

hoavan Member

• 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trị sẹo thâm hả cái này này
    Ép dưa leo lấy nước, trộn vào một thìa cà phê kem tươi hoặc 2 thìa sữa tươi cùng một lòng trắng trứng, đánh đều chúng lại với nhau sau đó đắp lên da mặt. 15 phút sau dùng nước lạnh rửa sạch.

7. BẠCH LIÊN

BẠCH LIÊN New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang bị sẹo thâm đây nè cho đang kí theo dõi topic phát nếu tốt mình cũng tới đó điều trị luôn

8. thuhoai

thuhoai Member

• 61 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nước chanh là thứ vừa rẻ vừa hiệu quả các bạn ơi :D chia sẻ cho mọi ng là mình đã sd pp này, khá là ok nha, tuy nhiên phải kiên trì chút

Trong chanh có chứa axit ciric và một lượng lớn vitamin C rất hiệu quả trong việc làm mờ vết thâm do mụn gây ra, bởi lẽ axit citric và vitamin C tham gia tích cực vào quá trình tái tạo tế bào da mới.

Chỉ cần lấy bông gòn thấm nước cốt chanh và thoa lên nốt mụn từ 1 -2 lần mỗi ngày, bạn sẽ thấy vết thâm dần mờ đi rõ rệt sau một thời gian ngắn. Ngoài ra bên cạnh đó việc uống nước chanh thường xuyên cũng sẽ đem lại những hữu ích cho bạn.

Trộn nước chanh + nước hoa hồng: Áp dụng thoa hỗn hợp này trên mặt, sau đó massage nhẹ nhàng. Tiếp tục để cho da mặt khô trong 15 phút và sau đó áp dụng thoa hỗ hợp này một lần nữa trên những vết sẹo. Lại để cho khô từ 5-10 phút, sau đó rửa lại bằng nước lạnh.

9. Kìu non

Kìu non Active Member

• 702 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

QUy trình đây các bạn nè, nghe quy củ lắm:

Bước 1: Thăm khám và tư vấn
    Khách hàng sẽ được các bác sỹ thăm khám và tư vấn trước khi thực hiện trị liệu. Qua trao đổi, bạn có thể hiểu được tình trang và diện tích vùng da sẹo thâm của mình, tư đó có những lựa chọn phương pháp trị liệu phù hợp nhất.

Bước 2: Bác sĩ tiến hành điều trị bằng hai phương pháp
    + Điều trị bằng công nghệ ánh sáng New E-light
    Đầu tiên, bác sĩ tiến hành làm sạch vùng da cần điều trị, để quá trình thẩm thấu các dưỡng chất diễn ra được nhanh hơn.

Sau đó, bác sĩ chiếu ánh sáng New Elight điều trị cho khách hàng:
    Cơ chế tác động của công nghệ ánh sáng New Elight là sử dụng các bước sóng phù hợp tác động trực tiếp lên vết sẹo thâm. Đặc biệt, công nghệ này kiểm soát được mức độ xuyên thấu nông - sâu vào tới lớp thượng bì. Ánh sáng E –light SR và sóng RF có khả năng khoanh vùng điều trị, nên chỉ tập trung năng lượng vào các tế bào hắc tố gây thâm của vùng bị sẹo mà không phát tán ra các mô và da xung quanh, giúp các vết thâm mờ đi và dần đồng màu với toàn bộ làn da. Do đó, công nghệ không gây ra bất cứ thương tổn hay đau đớn nào cho bạn.
    Đây là công nghệ đã qua kiểm định về độ an toàn của bộ y tế và được chứng nhận tiêu chuẩn của FDA (Mỹ).
    Sau cùng, bác sĩ sẽ sử dụng loại kem dưỡng chuyên biệt làm đẹp và cung cấp các dưỡng chất cần thiết cho da.
    + Điều trị bằng công nghệ Peeling

Sau khi được thăm khám và tư vấn để xác định mức độ tình trạng sẹo thâm, bạn sẽ được các chuyên viên của chúng tôi đắp tinh chất lên vùng da bị sẹo thâm, để từ 7-10 phút cho tinh chất ngấm sâu vào bên trong da. Kết hợp điều trị sẹo hiệu quả bằng các phương pháp chuyên biệt.
    Thực hiện chườm đá lên vùng da được đắp tinh chất. Khi điều trị, màu thâm của sẹo trên bề mặt da sẽ được tách nhẹ ra khỏi da, mờ dần, đem lại cảm giác mềm mại, sáng và rạng ngời hơn.

3. Chăm sóc sau khi điều trị
    Trị sẹo thâm bằng tinh chất Peeling7
    Chuyên viên sẽ hướng dẫn khách hàng cách chăm sóc sau điều trị sẹo thâm một cách tỉ mỉ
    - Ngay sau khi thực hiện trị liệu, bạn có thể về nhà và kết hợp bôi kem, uống thuốc theo đúng hướng dẫn của bác sĩ.
    - Cần vệ sinh sạch sẽ, tránh gây nhiễm trùng cũng như tổn thương vùng da mới điều trị.
    - Tránh những ánh nắng trực tiếp.
    - Có thể sinh hoạt bình thường trở lại ngay sau khi mới điều trị.

10. hoaoaiduong

hoaoaiduong New Member

• 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình thì mình chưa tới thẩm mỹ viện này lần nào nhưng mình có đứa bạn đã từng tới đây trị mụn thịt được 2 tháng thì hết hẳn người ta lấy 2 triệu.nó mới đi cánh đây 1 tháng thui hiện tại thì chưa thấy biến chứng hay nổi thêm em nào nữa còn tương lai thì mình không biết

11. Mẹ Tôm

Mẹ Tôm Active Member

• 267 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trị sẹo thâm mình thấy đâu cần phải đến tmv nhỉ, mình tự dùng các cách thiên nhiên như các loại hoa quả, hợp chất cũng trị sẹo thâm được mà. Dùng chanh như bạn gì comment ở trên cũng hay đó.

Duongthuynguyen thích bài này.

12. Duongthuynguyen

Duongthuynguyen Member

• 95 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Thanh Quỳnh mình thấy chưa có tiếng lắm đâu.

13. Mộng Mơ

Mộng Mơ New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đã làm tẩy thâm môi ở Thanh Quỳnh rồi ,em thì thấy dịch vụ này khá ổn chị a. Nhân viên ở đó không xinh nhưng trông chân chất và cũng ngoan .

14. Ruby_Vu

Ruby_Vu Well-Known Member

• 393 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

Cô bạn mình cũng thg hay lui tới đây chăm sóc da, thấy bảo cũng ok, mình thì chưa đến bj

15. Kiến Vàng

Kiến Vàng New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cách đây khoảng 5 năm ,em cũng đã đến thẩm mỹ này chăm sóc da rôi , lúc đó thẩm mỹ Thanh Quỳnh chỉ là một Spa nhỏ thôi ,họ chỉ chăm sóc da thôi . Mấy hôm trước ,em có đưa bà cô của em đến xóa đồi mồi thấy cơ sở và trang thiết bị máy móc của họ đã khác rất nhiều so với mấy năm trước. Cô em làm về không thấy cô kêu bị đau như bắn máy ở trên bệnh viện đâu, lần đầu cô em xóa đồi mồi trên bệnh viện họ dùng máy gì mà bắn thấy da của cô em bị sẹo lõm và sẹo trắng ở vùng má.

16. Sun ny

Sun ny New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chăm sóc da ở Thanh Quỳnh cũng thấy ổn ,ở đó khá nhiều máy móc công nghệ cao , so với em giá cả ở đây chấp nhận được .