Thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh có uy tín không?

Thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh có uy tín không?

Chia sẻ trang này

1. mebehoang

mebehoang New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 8,711 Lượt xem

• 18 Lượt trả lời

Các chị cho em hỏi Thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh có uy tín không với ạ!

Cậu bạn cùng cơ quan của em định đến thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh xóa hình xăm, em chưa nghe tên chỗ này bao giờ. Không biết thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh có uy tín không mọi người nhỉ?

Em lên mạng hỏi cặn kẽ như thế là vì bạn em đang định thực hiện xóa xăm ở chỗ ý. Lúc đến tư vấn thăm khám soi da các kiểu rồi thì thấy mấy em lễ tân cãi nhau với 1 chị khách hàng lớn tuổi hơn em 1 chút về chế độ bảo hành. Nge đâu làm ko ưng đòi lại tiền nhưng không được. Bọn em lo quá. Chỉ sợ sau này mình cũng lâm vào tình cảnh tương tự.

Thế nên chị nào làm dịch vụ nào ở đây rồi thì tư vấn giúp em xem Thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh có uy tín không với nhé!

Bài viết liên quan:

>> Thẩm mỹ viện Milan Clinic & Spa có uy tín không?
    >> Thẩm mỹ viện Thanh Vân có tốt không?

2. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Bạn nhiệt tình với cậu bạn kia quá. :v Không biết có gì không. ;))

3. Tuni

Tuni Active Member

• 812 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

Thanh Quỳnh họ dùng công nghệ YAG gì đó tốt lắm bạn ạ:

Hiện nay, với các tiến bộ trong công nghệ Laser, các nhà khoa học và các bác sĩ thẩm mỹ đã nghiên cứu và đưa vào sử dụng ngày càng thành công công nghệ “Laser Xung Q-Switch” ứng dụng trong việc xóa xăm mà không để lại sẹo. Hiện tại, việc xóa xăm hầu hết sử dụng các loại Laser xung Q-Switched (như các loại Alexandrite, Ruby, Nd:YAG…). Các tia Laser loại này, khi chiếu vào da, sẽ đi xuyên qua da và chỉ tác động phân hủy từng nhóm màu mực xăm phù hợp với bước sóng của tia (Laser với bước sóng 1064nm phù hợp với phân hủy màu đen, trong khi bước sóng 532nm phù hợp với phân huỷ màu đỏ, 585nm phân hủy màu xanh da trời, 650nm phân hủy màu xanh lá cây…).

Các màu mực xăm đen, xanh đen, đỏ… tương đối dễ phân hủy hơn các màu xanh lá, vàng, xanh da trời…Loại Laser Q-Switched Nd : YAG với công suất mạnh của Mỹ, phù hợp cho xóa xăm, lần đầu tiên được TMV Thanh Quỳnh nhập vào Việt Nam. Ngoài xóa xăm màu thông dụng như đen, xanh đen, đỏ…, TMV Thanh Quỳnh vừa đầu tư thêm thiết bị mới xóa xăm thêm màu xanh lá cây và xanh da trời. Các loại Laser này, ngoài việc xoá xăm, còn phù hợp trong việc trị nám, xóa các bớt bẩm sinh…(phân hủy các hắc tố – melanin tích tụ cao gây nám), trẻ hóa da, triệt lông...

Hình ảnh trước khi điều trị và sau khi điều trị lần thứ hai

4. conthuyendotham

conthuyendotham Member

• 80 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Cách dịch vụ thẩm mỹ da tại đây thì an toàn và chất lượng nhưng mà chắc là đắt lắm đây...
    Chi phí thế nào hả các chị em ? Mà hình bên phải có xóa đc hoàn toàn hình xăm đâu nhỉ ?

only_roses thích bài này.

5. only_roses

only_roses Member

• 90 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Hình bên chỉ là một quá trình thôi chứ chưa chắc là làm xong đc như thế chị ạ...
    Chi phí xóa xăm theo em thì cũng tùy thuộc vào kích thước của hình xăm và pp xóa nữa cơ...

bengoc_babe and huyenese like this.

6. huyenese

huyenese Member

• 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

ông nghệ Laser Specta ra đời đã làm thay đổi đi quan niệm cho rằng, hình xăm và các vết chàm bẩm sinh không thể điều trị được nếu như không phẫu thuật ghép da, hoặc quan niệm điều trị xóa xăm, xóa chàm là để lại sẹo….hoặc lo ngại xóa xăm với máy Laser gây đau đớn, hoặc phải mất rất nhiều thời gian đi lại cơ sở thẩm mỹ cho việc xóa một hình xăm……Tất cả các quan niệm đó giờ đây đã thuộc về quá khứ khi mà công nghệ Laser Specta công suất cực mạnh ra đời và được ứng dụng trong xóa xăm -

bengoc_babe thích bài này.

7. malacala

malacala New Member

• 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Để loại bỏ hình xăm an toàn, không gây biến chứng bạn có thể tham khảo công nghệ xóa xăm bằng Laser dòng Q - switched Ny YAG (gọi tắt là công nghệ Laser YAG). Đây là công nghệ xóa xăm màu mới của Mỹ giúp loại bỏ hình xăm ở mọi vị trí trên cơ thể, được tổ chức FDA chứng nhận về hiệu quả và độ an toàn. Điều đặc biệt ở công nghệ này là các xung năng lượng Laser khi đi qua bề mặt da, được các sắc tố màu của hình xăm hấp thụ, không có tác dụng với sắc tố, làn da thông thường. Do đó không gây đau, xâm lấn và để lại những biến chứng không mong muốn.

8. em yêu anh nhiều

em yêu anh nhiều New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn bè mà người lúc này kẻ lúc khác mà giúp được thì cứ giúp thui
    mà chủ thớt định xăm cái gì vậy đẹp thì pm mình cái nhé mình cũng đang tính làm con bướm bên vai nè. Nếu ưng thì chắc mình cũng trị mụn luôn tại đây cho yên tâm. hihi

9. Pth941

Pth941 Active Member

• 631 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Xóa cả hình xăm trên lưng thế kia chắc phải mất tầm 10 triệu là ít, vùng da lớn thế kia cơ mà. Giá đó ko phải là đắt đâu, chỗ nào cũng thế thôi

10. bengoc_babe

bengoc_babe Active Member

• 171 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

không đến chục triệu đâu nha.
    Xóa thì chỉ tốn tầm 3 - 4 triệu thui :v Mà nghe nói xóa xăm cũng rất đau đớn thì phải :(

11. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 505 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Hi
    Hình xăm to, phức tạp, nhiều loại mực xăm đè lên nhau thì tới 10 triệu thật đó chị ơi. CÓ những hình xăm xóa phức tạp lắm đấy

12. Kiến Vàng

Kiến Vàng New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bữa trước em đưa bà cô đến xóa đồi mồi ở đó ,em thấy máy xóa hình xăm của thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh trông cũng hoành tráng ra phết . Để lần sau em đến ,em xem tình hình thế nào em sẽ up thông tin lên cho mọi người cùng tham khảo nhé.

13. Tố Quyên

Tố Quyên New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng đang triệt lông chân ở thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh ,em làm công nghệ Diode Laser .Nói chung em thích cái vụ triệt lông này ,sau khi làm được 4 lần thì thấy khắc hẳn waxing . Trước đây em chả biết gì cứ làm waxing mãi nên mới bị viêm lỗ chân lông . Bây giờ lông chân thưa hẳn mà viêm lỗ chân lông cũng đỡ trông thấy .

14. baochau

baochau New Member

• 15 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

thế hả c? Lông chân e cũng ko nhiều lắm nhưng cây to và trông đen lắm, dạo này mùa hè hay mặc váy, hôm trc gặp ông bạn cũ tự dưng ông nhìn một lượt trên xuống rồi dừng ngay ở đôi chân bảo, chân bà sao như chân đàn ông zậy, e nản lắm, dùng war thì đau lắm. C làm hết nhiêu???

15. Tố Quyên

Tố Quyên New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thì hình xăm chân mình cũng to mà bạn nhưng được cái chịu khó chăm sóc nên có cái da bù lại thì nhìn cũng không đến mỗi nào . Mình làm bên Thanh Quỳnh công nghê Laser bạn nhé ( ở đó có nhiều công nghệ có giá xóa hình xăm hơn nhưng mình chọn công nghệ này giá cao hơn nhưng mình thấy tốt hơn ) Hơn 2 triệu / 1 lần đấy bạn nhé .

16. hangcapo

hangcapo Member

• 67 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

thế pải làm mấy lần mới hết đc lông b? liệu có bị mọc lại ko?

17. Tố Quyên

Tố Quyên New Member

• 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Nhân viên bên Thanh Quỳnh tư vấn triệt lông từ 4-6 lần mà mình thì đang làm đến lần thứ tư rồi thấy ổn rồi nên định thôi không làm nữa . Họ nói sau này nên duy trì để không bị quay trở lại , họ hẹn mình sau 1 năm nên qua kiểm tra . Mình nghĩ họ tư vấn cũng có lý ,mình làm ở đâu thấy hợp lý ,uy tín thì phải theo họ thôi .

18. mẹ bé shin

mẹ bé shin Member

• 189 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình chưa nghe nói đến TMV này bao giờ luôn ý. Sao các mẹ không chọn cái thẩm mỹ viện nào lớn và uy tín hơn mà làm?

19. Sun ny

Sun ny New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thẩm mỹ lớn ,quảng cáo nhiều thì chi phí cao ,giá cũng theo đó mà đẩy lên thôi . Mình thấy ở Thanh Quỳnh làm cũng ổn mà giá cả hợp lí thì mới theo đựoc lâu dài vì làm đẹp phải có thời gian và duy trì nữa . Dân công chức như mình thì lấy tiền đâu ra mà chạy đua được bạn ơi . Mình đang theo ở đâu thấy hợp lí thì làm ở đó thôi . Trải nghiệm thực tế là tốt nhất bạn a.