Thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh giảm cân hiệu quả không

Thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh giảm cân hiệu quả không

Chia sẻ trang này

1. Linh chi

Linh chi New Member

• 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 4,723 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

Em muốn giảm béo toàn thân kết hợp vs giảm cân luôn. Em từng uống thuốc giảm cân rồi nhưng lúc uống thuốc bị mất ngủ, thấy cơ thể mệt mỏi quá nên em ngừng uống.Cho em hỏi thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh giảm cân hiệu quả không nhỉ ? Vào diễn đàn em thấy nhiều chị em nói đi spa giảm béo & giảm cân. Em ko biết đi spa Thanh Quỳnh giúp mình giảm béo như thế nào? Có giảm đc nhiều cân ko & có ảnh hưởng gì tới sức khỏe ko? em lo quá, không biết làm thế nào để giảm cân cả, hic hic :(

nguyễn hoàng anh thích bài này.

2. girl_lemlinh

girl_lemlinh Member

• 78 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Mình cũng béo nè, mình tập thể dục đều đặn và ăn kiêng đã giảm đc 1kg trong 1 tuần đấy. Thử đi bạn ;)

3. BẠCH LIÊN

BẠCH LIÊN New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hãy giảm cân lành mạnh bằng cách: sử dụng các thực phẩm thay thế tốt nhất trong suốt quá trình thực hiện "dự án" giảm trọng lượng cơ thể.
    Hoa lơ là sự thay thế tuyệt vời cho khoai tây, mỳ ống và cơm. Sử dụng loại rau này để chuẩn bị các món salad ngon lành, cũng như dùng trong các bữa ăn chính, giúp bạn giảm lượng cácbon hydrate tiếp nhận vào cơ thể.

4. người tình hờ

người tình hờ New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có cánh này cho bạn nè
    Uống 6 cốc mỗi ngày (50ml – cách 4 giờ/lần) giúp đẩy nhanh sự hòa tan các chất trong máu, oxy hóa chất béo, giúp ngăn chặn mỡ tích tụ ở bụng dưới, giảm cân nhanh. Không bị nếp nhăn da bụng.

Bên cạnh các thực phẩm vừa nêu, có thể bổ sung thêm các loại thịt nạc dê, tôm, cua đồng giã nát, uống sữa đậu nành, chè lô hội (nha đam) với đậu xanh, rau ngót, mồng tơi, dền đỏ …

5. Duongthuynguyen

Duongthuynguyen Member

• 95 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Sinh tố nha đam, cà rốt giảm cân hiệu quả
    Nguyên liệu:
    - 300g nước ép cà rốt
    - 100 g nha đam làm sạch
    - 1 hộp sữa chua
    - Sữa đặc, đường, đá bào.
    Cách làm:
    - Nha đam cắt miếng vuông ngâm qua nước muối, rửa sạch cho bớt vị hăng của nha đam.
    - Vớt nha đam ra để ráo nước, cho vào cùng với hỗn hợp sữa chua, ít sữa đặc, đường, đá bào cho vào máy xay sinh tố. Xay nhuyễn hỗn hợp trên là bạn đã có một ly sinh tố thơm ngon.
    => Vừa ngon vừa bổ lại giảm cân nữa. Các chị em dùng thử xem :D

6. Nguyễn Thiên Nga

Nguyễn Thiên Nga New Member

• 17 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hình như ở đây họ dùng cái này hay sao ý
    SLIM UP ULTRA là công nghệ giảm béo hiện đại và cao cấp với sự kết hợp hoàn hảo giữa ánh sáng hồng ngoại và năng lượng từ sóng siêu âm lạnh làm tiêu, săn chắc lớp mỡ tích tụ lâu ngày tại các vùng mập. Đồng thời ánh sáng hồng ngoại kích thích mô tế bào phát triển giúp bạn lấy lại phom dáng chuẩn và hoàn hảo trong thời gian ngắn nhất mà không cần phẫu thuật.

7. Meetee

Meetee Member

• 54 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Lần đầu mình nghe pp này nha
    Toàn thấy hút mỡ bụng với phẫu thuật nội soi thui ak :v

8. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Phương pháp này nghe hay quá bạn ơi, nghe vậy mà đã thích rồi. Ở Thanh Quỳnh có dùng phương pháp này ko bạn?

9. giabao

giabao Member

• 213 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

em thây bên Thanh Quỳnh họ dùng pp này c ah.
    Nhưng ko thích cái tmv này giá cả cứ mập mờ, gọi nói một kiểu đến nói một kiểu
    Đấy còn chưa nói đến chất lượng đấy.

nguyễn hoàng anh thích bài này.

10. Nguyễn Mai Đức

Nguyễn Mai Đức New Member

• 12 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

cánh này đơn giản thực nhưng theo mình hiệu quả của nó không cao đâu chi bằng bạn nên tham khảo cánh giảm cân bằng tập thể dục thì hay hơn đó

11. nguyễn hoàng anh

nguyễn hoàng anh New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

theo mình giảm cân bằng tập thể dục hiệu quả nhưng mà tốn nhiều time quá.
    Chi bằng đến thẩm mỹ viện làm một quả cho nhanh. :) mà hình như có pp giảm mỡ bụng bằng sóng siêu âm thì phải?