Thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh trị mụn cám giá bao nhiêu?

Thẩm mỹ viện Thanh Quỳnh trị mụn cám giá bao nhiêu?

Chia sẻ trang này

1. Diệu Lan

Diệu Lan New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 62,308 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

2. huyenese

huyenese Member

• 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mụn cám và mụn trứng cá chắc giá cũng same same thui mà bạn

3. ánh sao mai

ánh sao mai Member

• 29 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mụn cám thôi mà có gì đâu.dùng sữa rửa mặt lô hội là hết ngay ý mà

4. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

Chi phí trị mụn cám: chi phí lần đầu tiên là 1.200.000 VNĐ, các lần tiếp theo là 800.000VNĐ, tùy thuộc vào tình trạng mụn cám của từng khách hàng mà bác sĩ sẽ đưa ra số lần điều trị khác nhau.

Phương pháp cũng dùng các phương pháp như trị mụn trứng cá thôi bạn ạ, theo mình biết là như vậy

5. Hà Tây

Hà Tây Member

• 73 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Mình thì có rất nhiều mụn cám ở vùng chữ T. Không biết làm thế nào mới khỏi được đây.
    Mình dùng miếng lột mụn rồi mà vẫn k tác dụng .... :(

hoanghuyen and huyenese like this.

6. manhmanh

manhmanh New Member

• 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mặt nạ chanh - trứng
    Đây là giải pháp tuyệt vời trị trứng cá có thể hợp với mọi loại da. Vắt một nửa quả chanh và trộn với một thìa lòng trắng trứng đã đánh đều. Bôi lên mặt, để qua đêm. Sáng dậy, rửa sạch mặt bằng nước ấm. Nhớ đừng bôi hỗn hợp trên lên miệng và mắt.

huyenese thích bài này.

7. huyenese

huyenese Member

• 99 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Điều trị mụn cám còn phải kết hợp với vệ sinh tại chỗ (có nơi mụn), toàn thân, chế độ sinh hoạt nghỉ ngơi điều độ, không thức quá khuya, chế độ ăn đảm bảo đủ dinh dưỡng và các sinh tố. Buổi tối và sáng, dành ít phút mát -xa da mặt cũng rất tốt, giúp cho da được tập thể dục, bài tiết các chất bã nhờn ra ngoài, các mạch máu dưới da được lưu thông và nuôi dưỡng da tốt hơn.

8. cá vàng

cá vàng New Member

• 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đá có tác dụng giảm chứng sưng viêm hay những vết tấy đỏ do mụn gây ra. Thêm nữa, đá còn có thể giúp thu nhỏ lỗ chân lông. Khi vết mụn trứng cá sưng phồng bạn hãy lấy đá lạnh chườm lên nốt mụn. Chúng sẽ ngay lập tức xẹp xuống và da mặt bạn sẽ láng mịn ngay.

9. hoanghuyen

hoanghuyen Active Member

• 198 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

nghe nói có pp trị mụn cám bằng Oxy Led mình thấy có vẻ đc mọi người khen lắm cơ ... :3
    Có chị nào thử chưa? hihi

10. Duyên Lành

Duyên Lành New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình da có mụn từ nhiều năm ,giờ mụn đã hết nhưng sẹo nhiều ,mình cũng đang điều trị seọ thâm sau mụn ở Thanh Quỳnh ,không biết hiệu quả thế nào vì mới làm đưọc lần đầu ???