Thẩm mỹ viện uy tín chất lượng ở Hà Nội?

1. Octember

Octember Member

• 42 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mọi người ơi. Cho em hỏi địa chỉ thẩm mỹ viện uy tín chất lượng ở Hà Nội với ạ? Chả là hồi sinh viên, máu me theo bạn bè, e có xăm hình con bướm ở đằng sau gáy. Giờ có bạn trai, sắp phải ra mắt nhà bạn trai, e muốn đi xóa hình xăm đi ko lại sợ người ta nghĩ này nghĩ nọ. E đang làm việc ở tận Hải Phòng cơ. Chị cùng cty bảo thôi tốt nhất ra HN tìm thẩm mỹ viện nào lớn lớn, uy tín chút mà làm vì dù gì cũng là thành phố lớn, đảm bảo hơn. híc. Nhưng mà e thấy tu mù tù mù quá, chẳng biết địa chỉ nào uy tín, mà chất lượng cả. Mọi người có biết ở hà nội, thẩm mỹ viện nào uy tín chất lượng mà có cái dịch vụ xóa xăm thì mách cho e với ạ. E cảm ơn mọi người.
    Đang tải...
  2. xinhdep

xinhdep Active Member

• 435 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

khổ chưa, giờ nhiều ng xăm lắm đó bạn
  3. kienbh

kienbh Member

• 33 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

giờ ở HN nhiều thẩm mỹ viện quá, chọn được tmv uy tín chất lượng cũng ko phải là dễ. Mình thấy ở bệnh viện 108 có khoa phẫu thuật thẩm mỹ, chắc cũng có cái dịch vụ xóa xăm này đấy
  4. Octember

Octember Member

• 42 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bệnh viện 108 ko biết xóa xăm chất lượng thế nào nhỉ? đã ai đi xóa xăm ở bệnh viện 108 thì vào cho e hỏi cái ak
  5. Xuxu

Xuxu Member

• 128 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tớ cũng đến bệnh viện 108 rồi, nhưng ko phải xóa xăm. mà chỉ đưa thằng e đi khám rụng tóc thôi. kể cho mọi người nge. sợ làm vào đầu tuần với cuối tuần đông nên chị em tớ chọn đi vào ngày thứ 4 - giữa tuần. sáng 5h30 ở nhà đi, cách cũng ko xa bệnh viện này lắm đâu. đến ngơ ngác 1 hồi cũng đc mấy anh mặc quần áo bộ đội hướng dẫn nhấn nút lấy số thứ tự. sớm thế mà đã bao nhiêu người là người. số thứ tự là 192 chứ. chời. đứng xếp hàng dài cả cổ mới đến lượt. lấy số thứ tự xong lên phòng khám mà cái chị ở đấy chỉ dẫn. lên tầng 2. đi qua khoa thẩm mỹ chỉnh hình. đông nghẹt người luôn. mà cái phòng thì bé tí. nhưng may mà chị e tớ lại vào phòng tóc tai cơ. thì còn đỡ. nge mấy chị đi phẫu thuật thẩm mỹ gì đó nói là có khi chiều chưa chắc đã đến lượt. khiếp. vào mới biết là nhu cầu làm đẹp của chị e cao đến mức nào ý.
    nói chung là vào đấy, đi thanh toán tớ cũng phải xếp hàng, lấy số thứ tự.
    đi xét nghiệm cũng phải xếp hàng, lấy số thứ tự.
    đi muộn 1 tí, có mà chờ dài cổ. mà hết giờ bác sĩ họ ko làm nữa là phải đợi đến chiều luôn.
    lâu lắm mọi người ak
  6. Octember

Octember Member

• 42 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

híc. thủ tục lâu thế á bạn? mà mình cũng chỉ muốn hỏi xem ở đó có xóa xăm ko thôi. nhỡ đến đấy mà ko có dịch vụ xóa xăm, lại mất công quay về. híc. ko biết ngoài bệnh viện 108 ra, còn chỗ nào nữa ko nhỉ?
  7. kienbh

kienbh Member

• 33 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nếu bạn ngại thủ tục thì chỉ có ra bệnh viện tư hoặc thẩm mỹ viện ở bên ngoài thôi. mình thấy ở HN giờ có nhiều tmv khá nổi tiếng nhưng chưa đi làm nên ko biết dịch vụ ở đó thế nào.
  8. yeudaikho

yeudaikho Member

• 38 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

oài sao ai cũng đến 108 để chữa trị nhờ, ở đó tốt lắm ah mà mọi ng nườm nượp cứ nô nhau đến thế, sao ko đến các thẩm mĩ viện mà chữa trị cho nó đỡ đông, lại được tư vấn ttoos nữa. Cứ phải xếp hàng làm gì cho nó khổ ra rồi khéo còn chả được khám ý chứ
  9. Harry Tung

Harry Tung Moderator

• 197 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

thẩm mỹ viện uy tín ở hà nội có kangnam nhé, áp dụng công nghệ mới của hàn, lại còn bs giỏi
    108 xưa rồi các chị nhé.
  10. Marry

Marry New Member

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

ở Hn thì danh sách các tmv uy tín bạn có thể tham khảo:
    -tmv kangnam
    -tmv hoài anh
    -tmv thu cúc
    -tmv thu lâm
  11. Hoa hồng trắng

Hoa hồng trắng Active Member

• 405 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

3 cái đầu mình nghe nhiều rồi, riêng cái Thu Lâm mình chưa nghe tên bao giờ.
  12. Tuni

Tuni Active Member

• 686 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Viện 108 tốt mà, có điều dịch vụ thẩm mỹ thì có lẽ ko tốt bằng các thầm mỹ viện bên ngoài thôi
  13. ThaiPhuong

ThaiPhuong Active Member

• 400 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mình nghe nói có thẩm mỹ viện ĐÔng Á do các bác sĩ người nước ngoài lập, thấy bảo chất lượng tốt và cơ sở vật chất hiện đại lắm
  14. Ngọc Hoa

Ngọc Hoa Member

• 79 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hình như do bác sĩ Viêt kiều lập nên ho có cả đội ngũ bác sĩ Châu Âu, Mỹ đó bạn. Vậy chắc là rất tốt. :D Không biết có đắt ko thôi.
  15. Alice

Alice Active Member

• 629 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Vậy chắc chủ tmv này là Việt Kiều Mỹ hả bạn? Giờ thấy nhiều Việt Kiều về nước làm ăn lắm. :D
  16. kimngan124

kimngan124 Member

• 114 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bên TMV Thu Lâm cũng có dịch vụ xóa xăm đó ah, gói dịch vụ em làm ko có xóa xăm ( có xăm đâu mà xóa ) nhưng các dịch vụ e làm thì okie. E hỏi xóa xăm cho chị thì hình như bằng bước sóng ánh sáng và tác động vào màu mực nên ko ảnh hưởng tới da.
  17. kimngan124

kimngan124 Member

• 114 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

TMV Thu lâm tập trung vào chuyên môn, ít quảng cáo pr nên ít người biết thôi à. Lúc đầu e làm cũng hơi hơi sợ phải có người đi cùng ( sợ như Cát Tường :)) ) nhưng tới giờ thì tin rồi ah.

18. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 447 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Kangnam cũng là địa chỉ uy tín đó mọi người, chỗ này trị mụn, trị hôi nách tốt lắm thì phải. Họ dùng công nghệ tiên tiến lắm. Trong quá trình điều trị, bác sĩ sẽ sử dụng thiết bị nội soi chuyên dụng hiện đại để thăm dò chính xác tuyền mồ hôi gây nùi và hút bỏ ra ngoài một cách nhẹ nhàng nên không gây ra bất cứ thương tổn hay xâm lấn ra các vùng xung quanh trong quá trình điều trị.
  19. kimngan124

kimngan124 Member

• 114 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Kangnam thì dùng máy móc và làm chuyên sâu tuy nhiên giá cũng chát :)

20. giahan

giahan Member

• 53 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Đứa e e trị sẹo kangnam, công nhận là giá có mắc hơn chỗ khác thật nhưng đc cái trị sẹo xong e e nó rất hài lòng
    Đắt mà xắt ra thịt thì cũng nên ah.