thẩm mỹ viện venus nguyễn đình chiểu

thẩm mỹ viện venus nguyễn đình chiểu

Chia sẻ trang này

1. maianh

maianh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 3,129 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Chủ nhật này tụi nhỏ bạn rủ mình qua thẩm mỹ viện venus nguyễn đình chiểu nhưng mình không biết nó nằm đầu hay cuối đường nguyễn đình chiểu mấy bồ ha? mà giá cả ở đó thế nào, có mắc lắm hông? Tụi em là sinh viên mới ra trường nên muốn tút tát lại nhan sắc chút trước khi đi xin việc mà. Bồ nào biết thì cho tụi em ý kiến với.:mad::mad::mad:

2. xinhanh

xinhanh New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng muốn đẹp hơn nhưng sợ dao kéo lắm

3. dothiman

dothiman Member

• 33 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tmv này ở đâu vậy

4. nhoc_ti

nhoc_ti Member

• 82 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

115 Nguyễn Đình Chiểu thì phải. Mình cũng sinh viên nè, đợt trước chị mình đi trị mụn ở đấy rồi. Giá cả ở đấy thì cao hơn thẩm mỹ viện khác một chút thôi, chị mình đang trị mụn ở đấy nên chưa biết chất lượng thế nào. Không biết thẩm mỹ viện này làm ăn kiểu gì nhỉ? Giá đắt hơn chắc là cũng tốt hơn ?

kẹo mút thích bài này.

5. thanhthao

thanhthao Member

• 72 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Trị nám đơn giản với nghệ

Trộn 1 muỗng bột nghệ với vài giọt nước cốt chanh để thành hỗn hợp hơi sệt. Chấm hỗn hợp này lên các đốm đen, để khoảng 20 phút, sau đó rửa mặt sạch. Bạn nhớ thực hiện liên tục cho đến khi đạt được kết quả mong muốn.

6. lovely

lovely Member

• 437 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Bạn định tút lại nhan sắc thế nào thế? Venus họ có dịch vụ tắm trắng tốt lắm đó. :D Nếu cần tắm trắng thì qua họ là ok

7. kẹo mút

kẹo mút Member

• 31 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Tắm trắng thì ở đâu chả có hả bạn ?
    Cơ bản là chất lượng thế nào thui chứ mình thấy nhiều nơi làm ăn vớ vẩn tắm xong kiểu toàn bị tróc da :<

lonelygirl thích bài này.

8. lonelygirl

lonelygirl Active Member

• 147 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Mình thì thấy tắm trắng xong k hiệu quả lắm...
    Tắm xong da chỉ hồng hào với lại sáng ra thôi chứ có trắng nõn nà đc đâu nhỉ ?

9. ĐÀO MAI HƯƠNG

ĐÀO MAI HƯƠNG New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thấy cái thm m vin này đôi ln đăng tin qung cáo và lên truyền hình rùi mình cũng có xem qua nhưng mình cũng nh c th nó nm ch nào đâu ch nh mang mang nó nm ở 200 bao nhiêu ý