Thẩm mỹ viện Ý Lan có tốt không?

Thẩm mỹ viện Ý Lan có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. longcoco

longcoco Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 5,174 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

Em thấy dạo này mỹ viện mọc lên như nấm, quảng cáo thì rầm rộ chả biết đâu mà lần,e thì chả cần chỉnh sửa gì trên người cả nhưng lại thích đi massage cho da mịn màng, có chị bạn nói có cái thẩm mỹ viện Ý Lan cũng được, các chị đã ai đến chưa, các chị thấy thẩm mỹ viện Ý Lan có tốt không tư vấn e cái? Em cảm ơn mọi người.

2. Sakuraikun

Sakuraikun New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ thì đến Ý Lan rồi nhé, nó nằm trên phố Tây Sơn í bạn, hôm đưa bà chị đến xóa xăm, thấy đông khách nên tranh thủ làm mặt để chờ, ok lắm bạn ạ, giá cả thì phải chăng, nhân viên phục vụ chu đáo, nói chung tớ thấy ổn

3. phamlinhbe321

phamlinhbe321 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bây giờ chỗ nào chẳng có mỹ viện, có điều mình phải thử bạn ạ, nhiều nơi sử dụng sản phẩm kém chất lượng mình cũng có biết đâu, nhất là cái vụ massage mà bị dị ứng phát là xong luôn, tốt nhất bạn nên đến đấy xem nhân viên tư vấn thế nào, cũng là xem cơ sở vật chất luôn rồi hãy quyết định

4. prince389

prince389 New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nha minh gan tham my vien day ban a, minh den day lam thu 1 lan roi , thay ok nen mua the luon, lai dang duoc giam gia, minh thay dich vu o day tot, nhiet tinh chu dao

5. tieuyeukieukieu147

tieuyeukieukieu147 New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sakurai ơi Bên đấy bán thẻ bao nhiêu buổi vậy bạn? có giới hạn thời gian không?

6. Sakuraikun

Sakuraikun New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Họ bán thẻ 10 buổi , mình có thể chủ động về thời gian trong vong 3 tháng bạn ạ

7. changchang9x

changchang9x New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh thi cung muon di cham soc da ma chang co thoi gian, khi hau Viet Nam nong buc, bui bam lam da minh nhanh xuong cap qua, bao h moi bat dau cham soc lan da cua minh dc day

8. tranbang

tranbang New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hôm vừa rồi bà chị hàng xóm nhà mình vác đâu được cái voucher giảm giá của một cái thẩm mỹ viện về, thấy nó quảng cáo hoành tráng này nọ , bà í rủ tớ đi. Đến nơi thì thật sự quá thất vọng, quảng cáo khác xa với thực tế, nói chung là giờ không nên tin quá nhiều vào quảng cáo.

9. takimhoe

takimhoe New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thuc ra cac chi dung qua mat niem tin nhu the, vi theo e nganh nghe nao cung co nguoi no nguoi kia chu khong phai o dau cung do, quan trong la minh phai co hieu biet toi thieu ve noi minh dinh den, tim hieu bang cac thong tin va tu minh chiem nghiem , thoi buoi kinh te thi truong ma, khong quang cao thi lam sao ai biet den ho.