Thẩm mỹ viện Ý Lan có uy tín không?

Thẩm mỹ viện Ý Lan có uy tín không?

Chia sẻ trang này

1. longcoco

longcoco Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 6,992 Lượt xem

• 9 Lượt trả lời

Chào cả nhà, em đang có như cầu phun môi,môi e vừa bị thâm, vừa nhăn, mỗi lần đánh son vào ăn xong là đâu lại hoàn đấy, mà thấy bảo đánh son nhiều lại không tốt vì nó nhiều chì, hic, lên mạng 1 hồi thì thấy tấn ượng nhất với cái thẩm mỹ viện Ý Lan, cả nhà có ai đến đó chưa? Liệu Thẩm mỹ viện Ý Lan có uy tín không ạ?

2. Sakuraikun

Sakuraikun New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em oi phun moi lam gi , chon loai son tot tot la duoc roi, phun moi vao nhieu khi kho chon mau son minh thik

3. phamlinhbe321

phamlinhbe321 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thi phun moi lau roi, e thay ok lam, mau sac nhe nhang, tu nhien , e cung thuong xuyen di cham soc da, e thay phu nu minh nen danh nhieu thoi gian cho ban than hon, du b ay gio nhieu spa nhung cung nhieu noi lam an uy tin ma,neu ho da co chut thuong hieu roi thi chac chan ho cung phai co uy tin

4. prince389

prince389 New Member

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

À , thẩm mỹ viện Ý Lan đấy e biết vì hôm trước e dắt thằng e đến xóa hình săm,cảm nhận của e là chỗ đấy thân thiện, hoành tráng lắm,chắc họ làm ăn uy tín lâu năm rồi nên e thấy treo đầy giải thưởng, cúp kiếc đầy trên tường

5. trangtrannguyen

trangtrannguyen New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thử vào mạng tìm hiểu xem thế nào, nên lựa chọn tìm hiểu kỹ trước khi đi em ạ, giờ toàn treo đầu heo bán thịt chó, với cả cũng nên đến tư vấn trước, tùy vào cách họ tư vấn mình biết ngay uy tín hay không thôi

6. tieuyeukieukieu147

tieuyeukieukieu147 New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Gio các chi e ham mo khoan phun moi nhi, hom truoc di an cuoi ,thay con ban an tu dau den cuoi bua ma moi no van dep ,tuong no dung son khog phai hoi ra no bao no phun moi, ma no bao my vien Y Lan uy tin phet day vi may ba chị no deu phun moi o day, moi no cung phun o day

7. changchang9x

changchang9x New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cac chi hay di massage body dau day, e dang thik may vu nay qua ma chua biet cho nao uy tin, voi ca thay bao massaga da bazan tot cho suc khoe lam, khong biet the nao a

8. tranbang

tranbang New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chang chang oi Mình là fan của khoản massage đá nóng đây, nói về tác dụng thì nó tuyệt vời lắm nhé, trước đây mình hay bị nhức mỏi, ngủ không sâu giấc, lại hay bị đau đầu , nhưng từ khi đi massage đá nóng định kỳ mình thấy cải thiện tất cả những vấn đề đó, bạn nên thử đi

9. takimhoe

takimhoe New Member

• 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bây giờ nhiều spa, thẩm mỹ viện nên việc chọn lựa là cả một vấn đề , với mình thì mình lựa chọn qua nhiều kênh thông tin, quan trọng nhất là việc tham khảo từ chính những người đã từng làm tại những spa hoặc thẩm mỹ viện đó rồi, họ đã trải nghiệm nên họ biết rõ mà.

10. longcoco

longcoco Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện Ý Lan đấy ngay gần nhà mình nên mình biết, ở đó uy tín đấy bạn ạ, trước đây mình cũng đã thử nhiều spa, nhưng 1 lần đi cùng với chị bạn đến đây phun lông mày thì mình ưng luôn, sơ cở vật chất khang trang, hiện đại mà giá cả cũng ok, nói chung mình thấy ổn bạn ạ.