Thẩm mỹ viện Ý Lan địa chỉ ở đâu?

Thẩm mỹ viện Ý Lan địa chỉ ở đâu?

Chia sẻ trang này

1. longcoco

longcoco Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 11,140 Lượt xem

• 4 Lượt trả lời

Tình hình là e đang có 1 vài băn khoăn muốn tham khảo các chị, em vừa sinh em bé được 9 tháng rồi nhưng mà cơ thể tăng cân vùn vụt, e buồn quá và đang có nhu cầu đi giảm béo, e nghe nói đến có thẩm mỹ viện Ý Lan được lắm, các chị cho em hỏi thẩm mỹ viện Ý Lan địa chỉ ở đâu vậy ạ? Đã chị nào đến đây chưa ạ, chỉ bảo e với, em cảm ơn?

2. Sakuraikun

Sakuraikun New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị ơi tập thể dục và ăn kiêng là được mà, chứ chắc gì đến các thẩm mỹ viện đã ok

3. phamlinhbe321

phamlinhbe321 New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hic, mình cũng đang trong tình trạng chiều ngang phát triển ầm ầm đây.Tập thể dục huỳnh huỵch suốt ngày, lại còn ăn khỏe hơn í chứ, rầu quá đi mất, áp dụng đủ thứ phương pháp mà có hiệu quả đâu, chả lẽ chung thân với nikname gấu béo, hu hu

4. longcoco

longcoco Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi mình biết thẩm mỹ viện này vì mẹ mình và mình hay đi chăm sóc da ở đó, thẩm mỹ viện Ý Lan địa chỉ ở 100, phố Tây Sơn, Gần gò Đống Đa ý bạn, dịch vụ ở đây đa dạng lắm , bạn đến thử đi.

5. trangtrannguyen

trangtrannguyen New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thẩm mỹ viện này giờ nổi tiếng lắm mà bạn, mình thấy mấy chị cơ quan mình hay đến đấy làm đẹp, thấy bảo ở đó có đầy đủ tất cả các dịch vụ chăm sóc sắc đẹp cho phụ nữ, mình cũng đang chuẩn bị đến triệt lông chân vì hôm trước đến đấy tư vấn rồi, thấy cũng ok