thẩm mỹ vùng kín ơ đâu đep và an toàn?

thẩm mỹ vùng kín ơ đâu đep và an toàn?

Chia sẻ trang này

1. khongnho

khongnho New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 3,034 Lượt xem

• 8 Lượt trả lời

chào cả nhà ! mình là lính mới :)
    cả nhà có c e nào đã từng trải qua pt tạo hình vùng kín và làm hẹp trắng hồng k ạ !
    sau khi sinh mình gặp 1 chút rắc rối vì vậy mình tha thiết muốn đi làm nhưng k biết ơ đâu thì an toàn vì mình nghĩ cái này kiệu có cần đến 1 bs có chuyên môn về phụ khoa k hay thẩm mỹ là đc???là ai có đchi nào đáng tin cậy k ạ. vì bây giơ có 2 pp bằng tia laser để làm khít và trắng hồng, 1 pp là phẫu thuật thì cái nào hơn ạ?mong moi ng giup nhé

2. linda

linda Active Member

• 118 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Nếu mà muốn làm ồng vùng kín thì mình bật mí cho mẹ nó chiêu này nhé, lấy nc ép đu đủ chín thêm 1 thìa caffe nc cốt chanh, rồi mát xa tại vùng kín, chịu khó mát xa trong vòng 10 đến 15p hàng ngày, đảm bảo với mẹ nó sau 1 tháng sẽ hồng hào như thời gái chưa chồng luôn

khongnho thích bài này.

3. thuha78

thuha78 Member

• 165 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

e thì cũng chưa đi làm thẩm mỹ vùng kín, 1 phần vì cũng ngại. thấy c cùng cty đi làm thì làm bằng pp laser c ah, chứ ko phẫu thuật.

khongnho thích bài này.

4. khongnho

khongnho New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cảm ơn mẹ nó nhiều nhé ! thật hữu ích đó à.nhưng jo mình muốn cắt phần da lỏng lẻo nữa :(

linda thích bài này.

5. khongnho

khongnho New Member

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

c ấy làm ơ đâu vay b?b có the hoi jup mình cam zac sau làm c ấy co hài lòng k?riêng mình thì pai tạo hình vì môi nhỏ của mình nó hơi dài ấy. :(

6. linda

linda Active Member

• 118 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Cắt phần da thừa, da nhăn ở 2 bên bẹn hả mẹ nó, lần trc cô bạn mình cũng khoe với mình đang tìm hiểu vụ này nhưng ko biết đã làm chưa nữa, cơ mà cắt như này sợ để lại sẹo lắm mẹ nó ah.

7. lynnguyen

lynnguyen Member

• 84 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chị cân nhắc chỗ bệnh viện Thanh Vân q1 xem thế nào ạ

8. quangminh205

quangminh205 New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

tốt nhất là nên đến bệnh viện uy tín

9. bibobiba274

bibobiba274 New Member