Thẩm mỹ vùng kín - Tư vấn trực tuyến cùng Tiến sĩ, Bác sĩ Paul Robert

Thẩm mỹ vùng kín - Tư vấn trực tuyến cùng Tiến sĩ, Bác sĩ Paul Robert

Chia sẻ trang này

1. Smod1

Smod1 Super Moderator

• 30 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

• 121,605 Lượt xem

• 26 Lượt trả lời

Thẩm mỹ vùng kín là chủ đề mà rất nhiều chị em quan tâm. Những rắc rối vùng kín không chỉ ảnh hưởng tới tâm lý mà còn tác động trực tiếp tới hạnh phúc lứa đôi, đời sống vợ chồng.

Nếu Bạn đang có những thắc mắc vùng kín mà chẳng thể chia sẻ cùng ai? Hay có những rắc rối vùng kín khiến bạn cảm thấy phiền lòng? Hãy tham gia chương trình Tư vấn trực tuyến, chủ đề "Thẩm mỹ vùng kín và những thắc mắc nhỏ to"

Chương trình có sự tham gia của Tiến sĩ, Bác sĩ Paul Robert - Thành viên hiệp hội Thẩm Mỹ Hoa Kỳ.

Tiến sĩ, bác sĩ Paul ROBERT chuyên về phẫu thuật thẩm mỹ trên khuôn mặt, thẩm mỹ và phẫu thuật thẩm mỹ. Ông đến từ Valence, Pháp. Tiến sỹ bác sỹ Paul đã trải qua 19 năm đào tạo tại các trường y khoa danh tiếng của Pháp.
    Tiến sĩ Paul ROBERT đã có hơn ba mươi năm kinh nghiệm trong phẫu thuật thẩm mỹ nói chung, đặc biệt phẫu thuật thẩm mỹ trên khuôn mặt. Ông là thành viên của Hội Phẫu Thuật Thẩm mỹ Hoa Kỳ (American Academy of Facial Plastic and Reconstructive Surgery), thành viên của Hội phẫu thuật thẩm mỹ Pháp. Không chỉ có hơn 30 năm kinh nghiệm phấu thuật mặt và laser ở Pháp, ông còn có kinh nghiệm lâu năm trong việc thực hiện các trị liệu y tế không xâm lấn: laser, botox, chất độn, PRP, Thermage, Ultherapy, peelings, mesotherapy...Bên cạnh đó, tiến sĩ còn là chuyên gia tài năng trong lĩnh vực thực hành phẫu thuật: Rhinoplasty, Blepharoplasty, Liftings...

Thời gian gửi câu hỏi: Từ ngày 16/8 - 28/8
    Thời gian chương trình tư vấn trực tuyến : 15h ngày 28/08/2014

Ngay từ bây giờ, bạn có thể gửi câu hỏi về cho Tiến sĩ, Bác sĩ Paul Robert

- Các bạn có thể gửi câu hỏi cho Tiến sĩ, Bác sĩ Paul Robert ngay dưới topic này
    - Gửi câu hỏi tại chuyên mục Hỏi đáp cùng chuyên gia
    - Hoặc gửi câu hỏi về địa chỉ email: tuvan@diendanthammy.net

Hãy nhanh tay gửi câu hỏi cho chuyên gia, Tiến sĩ, Bác sĩ Paul Robert ngay từ bây giờ để nhận được câu trả lời nhanh nhất, chính xác nhất.

Các file đính kèm:

MeRio thích bài này.

2. minhchau

minhchau New Member

• 19 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chào bác sỹ, em muốn làm hồng vùng kín, và xóa bỏ nếp nhăn xung quang vùng kín, liệu có phương pháp nào an toàn, và hiệu quả nhất ko ah, nếu làm có ảnh hưởng đến đời sống sh hàng ngày cũng như sh vợ chồng ko ah?

3. ngango

ngango Active Member

• 149 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Bác sỹ cho em hỏi, thu hẹp vùng kín có ảnh hưởng gì ko ah, mọi sh sau này nữa ah, trong quá trình thu hẹp có bị đau ko, và sau khi thu hẹp xong cá nhân có "sinh hoạt" bt ko ah?
    Cám ơn bs

4. MeRio

MeRio Member

• 122 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

híc, hỏi cái này hơi tế nhị, e vừa gửi email cho chương trình rồi. mong nhận được câu phản hồi của bác sĩ ah.

5. vuhaiha

vuhaiha New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bsi cho e hỏi giá thu nhỏ vùng kín là bao nhiêu? làm ở đâu an toàn?

6. Smod1

Smod1 Super Moderator

• 30 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chương trình tư vấn trực tuyến - Thẩm mỹ vùng kín cùng Tiến Sĩ.Bác Sĩ Paul Robert đang bắt đầu. Các bạn có thể gửi câu hỏi trực tiếp tại topic này hoặc gửi câu hỏi về địa chỉ email tuvan@diendanthammy.net.
    Thân,

7. TS.BS Paul Robert

TS.BS Paul Robert New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn
    Hiện nay, có phương pháp làm hồng vùng kín và xóa bỏ nếp nhăn bằng laser được áp dụng hầu hết tại các bệnh viện, trung tâm thẩm mỹ viện.
    Laser Action là công nghệ làm trắng hồng vùng kín bằng tia laser thế hệ mới nhất, có tác dụng làm trắng hồng âm đạo trong thời gian ngắn, đồng thời công nghệ này còn có tác dụng tái cấu trúc cơ vòng và lớp niêm mạc, kích thích tăng sinh collagen, elastin, thay mới niêm mạc âm đạo, khắc phục tình trạng nếp nhăn, làm trẻ hóa âm đạo. và giảm thiểu các bệnh phụ khoa. Công nghệ này đã được Tổ chức Dược phẩm DFA Hoa Kỳ và CE Tiêu chuẩn châu Âu cấp giấy chứng nhận về độ an toàn và tính hiệu quả.
    Công nghệ này tuyệt đối an toàn, không làm ảnh hưởng đến đời sống, sinh hoạt hàng ngày cũng như sinh hoạt vợ chồng.

8. TS.BS Paul Robert

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn,
    Thu hẹp vùng kín được coi là tiểu phẫu đơn giản nhẹ nhàng, hoàn toàn không gây đau đớn, tổn thương, không xâm lấn tới mô da lành xung quanh. Tuy nhiên kỹ thuật yêu cầu được tiến hành theo quy trình được chuẩn hóa của bộ y tế mới đảm bảo an toàn tuyệt đối. Sau khi thu hẹp vùng kín bạn nên kiêng chuyện quan hệ vợ chồng trong vòng 5-7 ngày đầu để được ổn định và cần vệ sinh thường xuyên để tránh viêm nhiễm. Sau đó, bạn hoàn toàn có thể quan hệ bình thường

9. TS.BS Paul Robert

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Câu hỏi gửi từ địa chỉ email thuhanh02xxx@gmail.com

Chuyên gia cho tôi hỏi liệu thu nhỏ vùng kín, sau bao lâu thì quan hệ như bình thường?

Chào bạn,
    Bạn có thể tham khảo câu trả lời tại đây:

10. kerrypham309

kerrypham309 Member

• 79 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bác sỹ cho cháu hỏi liệu có nên tẩy lông vùng kín ko? tẩy thế liệu có ảnh hưởng gì ko? mong bác sĩ trả lời

11. hoaithu82

hoaithu82 Member

• 267 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Có thể làm hồng vùng kín và thu nhỏ vùng kín đồng thời 1 lúc được ko? và chi phí là bao nhiêu ah?

12. TS.BS Paul Robert

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn
    Chi phí thu nhỏ vùng kín phụ thuộc vào địa chỉ mà bạn lựa chọn làm phẫu thuật. Thông thường, chi phí dao động từ 5-8 triệu. Hiện nay, bạn có thể lựa chọn làm tại bệnh viện hoặc tại các trung tâm cơ sở thẩm mỹ viện lớn, uy tín, có cấp phép của Bộ Y Tế, và đội ngũ bác sĩ có kinh nghiệm.

13. TS.BS Paul Robert

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn
    Tẩy lông vùng kín là dịch vụ khá phổ biến hiện nay. Công nghệ tẩy lông vùng kín bằng Laser mà được tổ chức y tế thế giới công nhận và kiểm duyệt sẽ không làm ảnh hưởng đến sức khỏe và thiên chức của vùng kín. Tuy nhiên, để đảm bảo an toàn bạn cần làm dịch vụ tại những cơ sở uy tín, đảm bảo, được cấp phép hành nghề dịch vụ và bác sỹ có tay nghề.. VÌ vậy, việc nên hay không nên tẩy lông vùng kín phụ thuộc vào 2 yếu tố đó là mong muốn của bạn và sức khỏe của bạn liệu có đảm bảo.

14. loveparis

loveparis Member

• 96 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chào chuyên gia. Cháu không có âm đạo bẩm sinh, không có kinh nguyệt. Qua tham khảo cháu được biết có thể phẫu thuật chỉnh hình phụ khoa tạo hình âm đạo đễ có thể “yêu” như người bình thường. Cháu được biết phẫu thuật tạo hình âm đạo sẽ vạt da ở bẹn hay đùi, vậy có để lại sẹo không ạ? Thời gian phẫu thuật là bao lâu? Bao lâu thì cháu sẽ “yêu” bình thường?

15. TS.BS Paul Robert

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn,
    Thực chất, việc làm hồng vùng kín và thu nhỏ vùng kín, bác sỹ có thể tiến hành đồng thời 2 trong 1 bằng công nghệ Laser.. Hiệu ứng quang nhiệt của laser sẽ tổng hợp collagen, giúp tái cấu trúc thu hẹp tối đa âm đạo. Đồng thời collagen được được sản sinh cho vùng này màu hồng tươi trẻ và mịn màng, có tác dụng làm hồng vùng kín.
    Chi phí cho ca thẩm mỹ vùng kín dao động từ 5-8 triệu tùy cơ sở mà bạn lựa chọn làm dịch vụ

16. thuha78

thuha78 Member

• 165 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chuyên gia cho tôi hỏi sau khi phẫu thuật vùng kín, khoảng bao lâu thì có thể sinh em bé bình thường? sau này, sinh em bé có bị ảnh hưởng gì ko?

17. diepxv

diepxv Member

• 155 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

bác sỹ ơi. có dịch vụ thu nhỏ môi vùng kín kooo? :(

18. TS.BS Paul Robert

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn,
    Đối với trường hợp không có âm đạo bẩm sinh, không có kinh nguyệt khá hiếm. Đây là một bệnh bẩm sinh của đường sinh dục nữ mà nguyên nhân chưa được xác định.
    Để có thể khắc phục tình trạng này, bạn nên tạo hình âm đạo bằng phẫu thuật. Mục đích của phẫu thuật là tạo ra một ống âm đạo có kích thước đủ và khả năng bài tiết để cho phép giao hợp được.
    Có nhiều kỹ thuật phẫu thuật thẩm mỹ được áp dụng trong tạo hình âm đạo. Sự lựa chọn loại phẫu thuật tùy thuộc vào kinh nghiệm của phẫu thuật viên và đặc tính riêng biệt của từng bệnh nhân. Như bạn tìm hiểu, dị tật không âm đạo hiện nay được tạo hình bằng các vạt da cân (vạt thẹn) đem lại kết quả khả quan cả về mặt chức năng và hình thức, và là kỹ thuật được lựa chọn. Thời gian phẫu thuật ngắn, nhưng thời gian theo dõi và luyện tập sau phẫu thuật để âm đạo có chức năng hoạt động được có thể kéo dài 2-3 tháng.

19. TS.BS Paul Robert

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn,

Hiện nay, có dịch vụ thu nhỏ môi vùng kín. Dịch vụ này áp dụng đối với những bạn bị môi nhỏ phì đại, không cân đối, mất sắc tố. Giúp cải thiện chức năng sinh lý, trẻ hóa âm đạo. Bạn có thể làm dịch vụ ở bệnh viện hoặc các cơ sở thẩm mỹ viện lớn.

20. Smod1

Smod1 Super Moderator

• 30 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Do thời gian chương trình tư vấn có hạn nên bác sĩ chưa thể trả lời hết câu hỏi của các bạn.
    Những câu hỏi còn lại, chuyên gia, TS.BS Paul Robert sẽ gửi câu trả lời sớm nhất qua địa chỉ email của các bạn.
    Nếu bạn có thắc mắc nào khác liên quan đên trị sẹo muốn gửi cho chuyên gia, TS.BS Paul Robert, bạn vui lòng gửi câu hỏi về địa chỉ email tuvan@diendanthammy.net với tiêu đề "Câu hỏi gửi TS.BS Paul Robert" để được tư vấn tốt nhất.

Thân,