tháo mũi sline

tháo mũi sline

Chia sẻ trang này

1. rita91j

rita91j New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 4,818 Lượt xem

• 10 Lượt trả lời

em nâng mũi sline được 2 tháng ở thẩm mĩ viện có tiếng ở sài gòn, 1 tháng trước phải hạ thấp sống mũi vì quá cao, da quá căng và tụ dịch..bác sĩ lần này làm mũi em lệch sống và đầu mũi...hiện tại mũi em nhìn nghiêng ok nhưng khi cười , và nhìn trực diện rất xấu.
    1.xương mũi em to, bác sĩ đặt thanh silicone quá nhọn bề mặt, nhỏ nên nhìn rất lộ.
    2. đầu mũi em không tròn mà lại nhon, không tạo được khối với cánh mũi mà nhìn thấy 2 vết lỗm giữa sụn đầu mũi và cánh mũi.
    3. vách ngăn em cao, và đưa ra ngoài làm mũi em nhọn, đặc biệt khi cười, giống mũi phù thủy
    4.sống mũi em thẳng, không có độ cong
    5. lỗ mũi em rộng ( đã cuộn cánh), nên khi cười bè ra hai bên.
    em đã liên lạc với bác sĩ em, bác chỉ nói hè về bác coi lại

Em xin được tư vấn như sau:
    em cảm thấy mũi em rất không hài hòa khuôn mặt, nay em không muốn sửa lại đặt lại thanh silicone mới mà tháo ra luôn được không, em có thể hạ thấp vách ngăn và đưa vào trong để không nhọn đầu mũi, cũng như bóc tách sụn tai, và tạo được đầu mũi tròn giống trước khi phẫu thuật được không ạ..và mũi em có hếch không ạ, hiện tại mũi em dài và trước phẫu thuật độ dài mũi em khá chuẩn, cánh mũi rộng , sống mũi tẹ nhưng không hếch...và nếu em làm tại bệnh viện uy tín thì mất bao nhiêu ạ( trong trường hợp bác sĩ em chối trách nhiệm)

2. rita91j

rita91j New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

xin cảm ơn chân thành, em chỉ có 1 câu hỏi nữa thôi a, đó là vách ngăn em bác sĩ nâng quá cao làm lỗ mũi em nhọn và rất dài( theo chiều cao khi không cười, và theo chiều ngang khi cười), nên nếu em muốn làm nó thấp lại là có trong khả năng không ạ..

Các file đính kèm:

3. rita91j

rita91j New Member

• 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đây là dáng mũi trước khi phẫu thuật ạ

Các file đính kèm:

4. Hipngaongo

Hipngaongo New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E mới làm dc 10ngay nhưng e ko ưng 1 chút nào. E muốn tháo ra luon có dc ko ạ. E thấy cơ địa e cũng nhanh lành, khi lam xong ko bị dịch nhieu.

5. Biyu

Biyu New Member

• 18 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

B đã tháo mũi chưa?có hạ thấp vách ngăn đc k b?

6. Vanvo

Vanvo New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Minh moi vua thao mui sline duoc 5 ngay,sau khi thao bac si co thu gon dau mui cho minh,bua gio minh cung ko biet hinh dang nhu the nao vi con bang nep giong nhu luc moi nang,minh nong ruot nen moi vua tu thao bang ra,minh thay mui minh co ve gon hon truoc vi duoc bac si thu gon dau mui,nhung ko biet sau nay the nao,truoc khi thao minh cung rat lo lang la se xau hon mui cu,nhung bay gio minh cam thay nhe nhom hon nhieu,minh muon chia se de cac ban biet

7. Samsam10490

Samsam10490 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ban vanvo oi, cho minh xin so dien thoai cua ban de nho ban tu van cho minh cai vu thao mui nay voi. Minh nang mui sline duoc 1 thang roi, cung dang dinh thao ra ma tai con nhieu thac mac qua nen chua dam lam. Khong biet la ban thao mui sau khi nang bao lau vay?
    Thao mui ra co dau ko? Thoi gian sung co lau nhu luc lam khong? Gio tinh trang mui cua ban sao roi nek? Neu doc dc comment nay thi tra loi giup minh voi nhe, cam on ban nhieu.

8. Hoàng Ka

Hoàng Ka New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình tháo sóng mũi ra rồi.đầu mũi giữ nguyen.ma cam thay dau mũi vẫn cứng.ko mềm như truoc nữa

9. Samsam10490

Samsam10490 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tháo mũi ra có đau và bị sưng nhiều không bạn? Bạn tháo đc mấy ngày rồi?

10. nguyenlinh

nguyenlinh Member

• 66 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

tháo ra chắc cũng đau đấy b ah. trc mình có đọc review của 1 b, tháo ra đau với cũng khó chịu. nếu nâng = sụn nhân tạo thì tháo còn đỡ

11. Minhanh0517

Minhanh0517 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mũi bạn sao rồi bạn trở về mũi cũ chưa

: sua mui