Tháo sụn nâng mũi

Tháo sụn nâng mũi

Chia sẻ trang này

1. lbnlvgk

lbnlvgk New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 4,602 Lượt xem

• 12 Lượt trả lời

2. lbnlvgk

lbnlvgk New Member

• 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em cam on. em nang bang sun nha tao a. cho em hoi them la hien em dang cho con bu nen chua the sap xep di thao sun duoc. lieu em de lau hon nua co thao duoc khong va co bi di chung gi hay khong? sau bao nhieu nam thi phai lam lai mui neu khong thao sun di a? va phau thuat thao sun co phai uong thuoc khang sinh khong a. mong chuyen gia thong cam vi may em khong type duoc tieng viet co dau a.

3. trangtranggg

trangtranggg New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bác sĩ cho em hỏi với e stress quá , em nâng mũi sline ngày 9/10/2015 vtròn 1 tháng là ngày 9/11/2015 do phát hiện lệch và em đi sửa lại , mũi e lệch về bên trái bsi sửa lại cho e rạch bên phải ra và ấn sụn sang bên phải cho cân , nhưng đến hnay là ngày 9/12 tức là tròn 1 tháng nữa rồi mà mũi e vẫn có hiện tượng lệch về bên trái , , xương bên phải mũi do bị bóc tách 2 lần , lần đầu nâng mũi bsi bóc tách bên phải mạnh hơn để cho sụn giả vào và lần tiếp theo là sửa mũi nâng bị lệch nên bị sưng đến bg vẫn chưa xẹp xuống còn xương bên trái mũi xẹp hẳn xuống rồi , bsi cho e hỏi bây giờ em muốn tháo hẳn sụn sline ra đc không và bg tháo thì có tháo đc cả sụn tai dính ở đầu mũi không , cấu trúc mũi sau khi tháo còn đc như trc ko và bao lâu sẽ hồi phục ak

4. trangtranggg

trangtranggg New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e cảm ơn bsi , bsi cho e hỏi thời
    điểm nào tháo sụn ra là TỐI ƯU NHẤT ạk hay càng tháo sớm càng tốt , e cũng đc bsi tháo tư vấn trg hợp xấu nhất là khi tháo ra mũi mình ko đc như xưa và mũi bị ngồ ghề ở sống mũi do các mô mềm ăn vào sụn silicon phải k ạ

5. lanminh6655

lanminh6655 Member

• 176 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

thông tin hay quá ạ

6. Đặng thị Thanh tuyền

Đặng thị Thanh tuyền New Member

• 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E cũng làm sline. Em bị lộ sống và đầu mũi bị cắt vách ngăn làm trụ nên đầu mũi quá cao và cong đầu mũi. Vách ngăn trong lỗ mũi của em cũng bị vẹo do bs tác động mạnh. Vậy em tháo hết sụn tai silicon phần sống và vách ngăn là trụ đưôjc không. Em mún về gần giống mũi cũ

7. nguyenlinh

nguyenlinh Member

• 66 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bạn ơi, mũi bạn sao rồi? b có đi tháo sụn mũi ra ko hay vẫn để vậy?

8. Hheo89

Hheo89 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hóng quá, em cũng đang định tháo sụn sil mũi đây các chị ơi. Chuyện là em nâng mũi đc 8 năm r, h có triệu chứng r nên bs kêu tháo ra. Các chị đã tháo mũi ra r cho em xin tí tự tin và tình trạng hiện tại của chị như thế nào r ạ? Cám ơn nhiều lắm

9. vumaihoa

vumaihoa Member

• 44 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

nâng mũi đc 8 năm rồi, chứng tỏ cũng đc lâu đấy chứ a. mà giờ mũi c có hiện tượng gì vậy c, nó nhức khó chịu, bị bóng đỏ hay sao c?

10. Hheo89

Hheo89 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bị nổi mục đỏ đỏ như mụn vậy đó. K đau , k nhức j cả. Ban đầu tưởng bị da nên đi da liễu uống thuốc hơn 1 tháng vẫn k hết. Mới té ra là do sụn. Làm on cho em xin tí cảm nhận của các chị đã tháo mũi ạ. Em cám ơn

11. dungtran

dungtran Active Member

• 346 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

mình đọc, thấy có bạn chia sẻ vụ tháo mũi này rồi nè

12. Vanvo

Vanvo New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nang mui sline co the thao ra nha cac ban,minh moi thao duoc may ngay thay mui gon hon mui cu vi bac si co thu gon dau mui cho minh

13. Hoa hồng xanh

Hoa hồng xanh Member

• 128 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

nghĩa là lúc trc bạn vừa nâng mũi vừa thu gọn đầu mũi ah, nhưng sao b lại tháo vậy?
    thấy mọi ng bảo tháo ra xog ra vùng mũi nó bị chùng với nhăn, có đúng vậy ko b?

: sua mui