Làm thế nào để có vòng 3 đẹp và khủng nhất !

Thế nào là vòng 3 đẹp khủng? Cùng tìm hiểu cách để có vòng 3 đẹp gợi cảm

Chia sẻ trang này

1. rosa

rosa Member

• 177 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 21,677 Lượt xem

• 25 Lượt trả lời

Tổng hợp những siêu vòng 3 trên làn SAO của thế giới. Làm thế nào để có vòng 3 đẹp , vòng 3 khủng như họ ?

Nữ ca sĩ Nicki Minaj với vòng 3 siêu khủng, thậm chí nó còn bị xem là phản cảm.

Jennifer Lopez vốn sở hữu vòng 3 khủng tự nhiên nhưng cô vẫn 'ham hố' độn mông.

Kim Kardashian nổi tiếng với danh hiệu 'siêu vòng 3' nhưng nhiều nghi án cho rằng cô đã nhờ dao kéo can thiệp

Nicole Austin với vòng 3 'bom tấn' cũng bị nghi là sản phẩm của dao kéo

Nữ diễn viên, người mẫu Kenya Moore cũng sở hữu một vòng 3 khủng

Heidi Montag và vòng 3 phát tướng sau khi phẫu thuật cấy ghép mông.

Vòng 3 của Andrea Rincon sau một thời gian cũng 'khổng lồ' lên trông thấy.

Virginia Gallardo tự tin hơn với vòng 3 căng trong nhưng không thật tự nhiên​

Beyonce nhiều lần được ca ngợi là sở hữu cơ thể cũng như vòng 3 đẹp tự nhiên. Nhưng đôi khi cô vẫn dính vào nghi án sử dụng thêm miếng độn mông để tăng kích thước cho vòng 3.

Làm thế nào để có vòng 3 đẹp khủng? Vòng 3 là nơi tôn lên vóc dáng gợi cảm của chị em phụ nữ, các chuyên gia về thời trang, khiêu vũ đều lấy vòng 3 là điểm nhất khi chọn lựa người mẫu. Vòng 3 đẹp có khá nhiều yếu tố để xác định, không cứ to mới đẹp. Vòng 3 đẹp và gợi cảm là những người có tỉ lệ cân đối giữa vòng 3 và vòng eo, tạo thành các đường cong gợi cảm khi nhìn.

Bạn đã biết tiêu chuẩn của vòng 3 đẹp và khủng như thế nào chưa?
    Tiêu chuẩn của một vòng 3 đẹp chính là: tỷ lệ giữa eo và hông, nhìn từ hông và eo thấy đường cong nhô ra ở vòng 3 và từ phía sau hông thấy hai mông nhô ra căng tròn mà không chảy xệ. Khi phụ nữ mặc bikini 2 mảnh là lúc đánh giá tốt nhất tuy vậy không phải lúc nào điều đó cũng xảy ra, chính vì vậy đấng mày râu thường chỉ đánh giá của những chiếc quần bó sát hoặc những chiếc váy ôm sát người tôn vòng 3 của chị em phụ nữ.
    >> Xem thêm những người đẹp được mệnh danh gái đẹp mông to

Làm thế nào để có vòng 3 đẹp? Để có được vòng 3 to đẹp, "khủng", săn chắc và gợi cảm, bạn cần áp dụng nhiều cách. Trước hết bạn nên ăn ít chất béo để giảm sự mất cân bằng giữa vùng mông với bụng, lưng và đùi. Trong khi đó thực phẩm giàu protein lại nên được tăng cường nhằm giúp cơ bắp phát triển. Bên cạnh chế độ ăn uống, việc tập thể dục đều đặn sẽ giúp vòng 3 của bạn đẹp lên nhiều. Việc đơn giản nhất mà bạn có thể thực hiện hàng ngày đó là việc leo cầu thang, bạn nên leo 2 bậc một để cơ mông có cơ hội hoạt động mạnh, giúp vòng 3 săn chắc hơn.

Một động tác nữa bạn có thể tập luyện để có vòng 3 săn chắc đó là động tác đứng lên ngồi xuống liên tục, bạn thực hiện liên tục tầm 20 lần, đứng lên rồi lại ngồi xổm sẽ giúp tăng kích thước mông và tập trung cơ vào vùng mông.

Ngọc Trinh luôn tự hào về vòng 3 gợi cảm của mình

Sở hữu vòng 3 đẹp, "khủng" và gợi cảm bậc nhất Việt Nam, cô nàng Ngọc Trinh còn cho biết rằng thấy tiếc cặp mông săn chắc đẹp đẽ của mình khi phải sinh con. Cô cho biết khi cần sinh con thì vẫn phải sinh nhưng thấy rất tiếc vòng 3 của mình. “Tôi cũng đã 25 rồi. Mà nếu không chịu sinh con thì ai mà chịu cưới. Nếu buộc phải sinh con thì sẽ sinh thôi, nhưng vẫn rất tiếc cái body quá đẹp”, Ngọc Trinh tiết lộ.

Với chị em bình thường chúng ta, chắc không ai nghĩ như cô nàng Ngọc Trinh ở trên nhưng việc cố gắng để có cặp mông đẹp gợi cảm là một điều hoàn toàn đúng đắn và không có gì sai cả.

2. giotnangbenthem

giotnangbenthem Active Member

• 452 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Ngọc Trinh mà đẹp tự nhiên á? TỚ chả tin, cô nàng này thẩm mỹ đầy rồi

3. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Thẩm mỹ hay không bây giờ không quan trọng mà quan trọng là Ngọc Trinh có vòng 3 căng và hấp dẫn thật

4. Pth941

Pth941 Active Member

• 618 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Nhìn mấy cô Âu Mỹ độn mông mà ghê, to quá đà, đàn ông phương Tây thích vòng 3 to như vậy hả mọi người?

5. mydungnd

mydungnd New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chắc đàn ông bên đó gu thẩm mỹ có ki lại khác so với bên mình chứt đấy, toàn thấy mấy em xinh tươi đụng chạm dao kéo mới có được cái vòng 3 khác người kia thôi :)

6. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Thế nào mà em thấy vòng 3 của Ngọc Trinh đẹp hơn mí chị nước ngoài kia, đồ sộ quá em thấy chọn đồ cũng khó mà di chuyển cũng khó khăn luôn, nhìn hoài chưa thấy nó đẹp

7. Pth941

Pth941 Active Member

• 618 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Nhìn vòng 3 như của cô này hấp dẫn nhỉ. :3 Ước gì mình cũng đc như thế

8. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 561 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Nhìn hấp dẫn thật, nhưng sợ là photoshop ấy. Kiểu quần lọt khe này cũng khiến vòng mông nhìn gợi cảm hơn nữa

9. nanand

nanand Active Member

• 270 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

vòng 3 của nang người mẫu ấy cũng bt sao phải ao ước ả bạn, đã ước thì ước luôn giống cô Kim đi thế mới bự và gợi cảm

10. attila

attila New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bự như cô Kim kia có gì đẹp đâu bạn, mình thích vừa vừa xinh xinh thôi. :p Vòng 3 bự quá cũng ko thích

11. Gigi

Gigi Active Member

• 528 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

VÒng 3 của Ngọc Trinh cũng đâu to đâu, nhưng trông vẫn đẹp. Quan trọng là vừa vặn với thân hình từng người thôi các bạn ạ

12. Aikio

Aikio Active Member

• 730 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Nhìn mấy cô ở trên là độn vòng 3 chắc. Nhìn trông thô quá, chả hợp lý tí nào cả. Ko đẹp, mình thấy vậy. Quần nâng mông đâu phải lúc nào cũng đẹp đâu

13. huongtra

huongtra Member

• 73 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

chắc chắn là độn mông luôn chứ chẳng có ai lại có vòng 3 chẳng cân xứng vs cơ thể kiểu đó được :)

14. phuonguyenhy

phuonguyenhy New Member

• 20 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mìn nghĩ vòng 3 đẹp chuẩn thì như Ngọc Trinh là chuẩn rồi còn mấy cô nàng ki vòng 3 khủng quá :p nhìn hơi sợ

15. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 473 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Người Âu Mỹ họ thích như vậy mà bạn, mỗi nơi họ có sở thích riêng, vòng 3 cũng vậy. :p

16. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Vòng 3 đẹp và khủng thì thu hút cái nhìn hơn. :p Đảm bảo các nàng vòng 3 gợi cảm ra đường nhiều anh nhìn lắm

17. lovely

lovely Member

• 437 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Muốn biết vòng 3 đẹp hay không thì phải thấy khi mặc bikini ấy, chứ nhìn ảnh thế kia thì biết sao đc, giả tạo lắm

18. trangtran91

trangtran91 Active Member

• 275 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

diện đồ body cũng làm nổi lên được vòng 3 khủng đó bạn :p Hoặc các bài tập mông to ra

19. Queen

Queen Member

• 375 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Nhìn chả tự nhiên, chả đẹp. Trông mất cân đối quá.

20. Lina

Lina Active Member

• 680 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Nhìn nho nhỏ, xinh xinh hợp với cơ thể là đẹp. Chứ vòng 3 to quá cũng chả giải quyết vấn đề gì.