Chia sẻ kinh nghiệm về việc có nên đi tẩy lông tay chân

Theo các chị em có nên tẩy lông tay chân không ạ?

Chia sẻ trang này

1. fuy

fuy Member

• 101 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

• 2,642 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

2. bopvamebop

bopvamebop Member

• 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thì bị nách và hai chân, triệt lông vĩnh viễn đi bạn ạ. Giờ cũng rẻ rồi. Công nghệ mới SHR nhanh lắm.

3. mẹ Kitty

mẹ Kitty Active Member

• 551 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Đó là công nghệ gì đấy bạn, nghe lạ thế, mình chưa nghe thấy tên công nghệ này bao giờ. :-/

4. bopvamebop

bopvamebop Member

• 36 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Công nghệ mới mà bạn, mọi người cứ hay nghe quảng cáo Elight 5G, 6G....Thực ra chỉ là quảng cáo thôi. Máy họ nhập về dùng chưa hỏng thì chẳng có lý nào họ mua máy mới với công nghệ mới, vậy là cứ tăng số G lên để make noise.. :)

Elight thực chất là công nghệ kết hợp giữa công nghệ IPL và công nghệ RF. (Elight = IPL +RF). SHR (Super Hair Removal) xuất hiện cuối năm 2013 có thể được coi là một cải tiến mới từ Elight ở mấy điểm: 1/ Dùng tinh thể đá quý thay cho tinh thể thạch anh, 2/ Cải thiện độ lạnh đầu dò, 3/ Bắn xung liên tục chứ không bắn nhát một như elight. Chi tiết bạn có thể tham khảo anh Gúc gồ ợ.

SHR mang lại hiệu quả cao hơn, nhanh hơn và đặc biệt không một chút đau ngay cả cảm giác nhốt nhốt như châm chích của elight.

5. huyenpham664

huyenpham664 Active Member

• 224 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

Nếu nhiều lông tay lông chân, tất nhiên là nên tẩy rồi. Chứ để nhiều khi mặc quần áo nó cũng không được tự tin.

6. OanhOlive

OanhOlive Active Member

• 224 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Tẩy lông tốt nhất ra nhiều những trung tâm thẩm mỹ mà làm, còn đừng bôi những sản phẩm tẩy lông. Lông mọc lên khiếp lắm.