Theo mọi người có nên chụp răng sứ không?

Theo mọi người có nên chụp răng sứ không?

Chia sẻ trang này

1. Thanh trúc nguyễn

Thanh trúc nguyễn New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 720 Lượt xem

• 13 Lượt trả lời

Em có cái răng hàm bị sâu tớ 1/2 chiếc răng em muốn biết tình trạng răng của em có nên chụp răng sứ không mọi người? Mong mọi người tư vấn giùm em với nhé.

Khồn biết với tỉ lệ sâu răng như thế thì em có dùng phương pháp chụp răng sứ được không nữa. Em bận chẳng có thời gian đi thăm khám bác sỹ nên mong mọi người có kinh nghiệm tư vấn và chỉ bảo giúp em.
    Tks!

2. haiyendoan

haiyendoan Active Member

• 140 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Để biết được trường hợp của bạn chụp răng sứ có phù hợp không thì tốt nhất b nên đi khám để được bác sỹ tư vấn

3. dungtran92

dungtran92 Active Member

• 233 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Một khi đã chụp răng sứ nên chọn loại toàn sứ ấy chứ như con e mình nó đi trồng răng sứ titan đó :((( chẳng mấy chốc mà xỉn màu

4. Thanh trúc nguyễn

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em cũng nghe nói răng sứ titan nhanh xỉn mà còn dễ đen chân răng nữa, thế thì biết chụp răng sứ nào mới tốt. Em đang khá lăn tăn không biết có nên chụp răng sứ không nữa

5. maithanh

maithanh Member

• 92 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

thế thì b chọn răng toàn sứ đi, có vẻ ổn hơn nhưng chi phí cao hơn đấy. Răng sâu như của bạn không đi mà chụp răng sứ đi có khi để lâu phải nhổ đi cũng nên

6. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

để lâu mà răng sâu quá thì phải đi trồng răng giả cũng nên, mẹ chồng mình đây tiếc $ không đi chữa sớm cuối cùng phải nhổ hết 500k mà còn trồng răng thêm hơn 2 triệu nữa cơ

7. thuthao

thuthao Active Member

• 305 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

người vn toàn thế nước đến chân bắt đầu mới nhảy :( với tình trạng răng sâu như của chủ thớt mình nghĩ bạn nên đến nha khoa mà khám để được tư vấn chính xác cách khắc phục

Thanh trúc nguyễn thích bài này.

8. Thanh trúc nguyễn

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn có biết địa chỉ nào chụp răng sứ uy tín thì mách nước cho mình với nhé, mình cũng đang tham khảo một số nha khoa

9. thuhagt

thuhagt Active Member

• 177 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

nha khoa hoàn mỹ đi bạn bên đó có đội ngũ bác sỹ giỏi :D hoặc sang bên nha khoa á âu đi

minhdo thích bài này.

10. minhdo

minhdo Active Member

• 321 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

hình như bên hoàn mỹ đang sale đó :))) bạn nào thích thì tranh thủ ghé qua xem dịch vụ thế nào, thấy quảng cáo trên mạng nhiều lắm

11. mylinh

mylinh Member

• 78 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

người việt toàn thích sale :p mình thấy chụp răng sứ chỉ đơn giản là chụp một lớp răng sứ lên để bảo vệ răng thôi mà, chắc không hại gì đâu

maitrangnb thích bài này.

12. maitrangnb

maitrangnb Active Member

• 286 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

tớ thấy người ta làm răng sứ nhiều mà, tùy vào từng trường hợp răng miệng nha sỹ sẽ có cách cụ thể để khắc phục. Nói chung là ai có vấn đề về răng thì đi khám đi

13. Thanh trúc nguyễn

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thấy nhiều ý kiến quá em cũng định đi khám cho chắc :D các chị em biết chỗ nào uy tín chất lượng thì cho em xin địa chỉ nhé

14. vananh90

vananh90 New Member

• 20 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

mình bọc răng sứ bên hoàn mỹ cũng được phải 6 tháng rồi vẫn không thấy vấn đề gì lo ngại cả. Mình thấy làm ở đây ổn răng tự nhiên như thật, ăn nhai ổn mà ai cũng khen răng đẹp