Thêu chân mày giá bao nhiêu tiền các bạn nhỉ?

Thêu chân mày giá cả tầm bao nhiêu tiền các bạn nhỉ?

Chia sẻ trang này

1. DungTran24

DungTran24 Member

• 111 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

• 68,394 Lượt xem

• 30 Lượt trả lời

Giúp em với thêu chân mày giá bao nhiêu tiền ? Tình hình là chân mày mình mỏng và mờ quá nên nhìn mặt cứ dại dại, mình muốn đi thêu chân mày. Mọi người có biết thêu chân mày giá bao nhiêu tiền không nhỉ?

Chắc chỉ tầm 4-5tr thôi đúng ko? Mình đoán thế chứ cũng ko biết giá cả thực tế ra sao.

2. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Mình nghĩ giá đấy cũng hợp lí để thêu chân mày rồi,công nhặt lông mày mà mỏng và thưa thì nhìn khuôn mặt \không được sắc nét cho lắm,thêu chân mày là 1 ý kiến hay đó bạn

3. Pth941

Pth941 Active Member

• 611 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Thêu chân mày theo mình biết giá chỉ tầm 400-500k thôi, làm 1 loáng là xong chứ ko cầu kỳ lắm đâu. :) Bạn có thể đến tiệm làm đẹp làm cũng đc, ko nhất thiết phải đến tmv

4. samttn

samttn Member

• 108 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

làm gì có cái giá đấy chứ bạn? mình thấy phun chân mày bay giwof cũng tầm từ 1,5 tr trở lên đấy

5. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 531 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Không đến 4-5tr đâu bạn DungTran24, chỉ mất 1 phần trong số đó thôi, 1tr là cùng

6. diepvnh

diepvnh Active Member

• 254 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

nhìn trông giả quá, nói chung k được đẹp thôi tốt nhất cứ để tự nhiên vừa không sợ lây bệnh gì vừa tiết kiệm

7. Pipi12

Pipi12 Member

• 160 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Người ta có lông mày, chân mày tự nhiên xấu thì mới đi thêu mà bạn. :D Nhìn là biết thêu rồi nhưng đẹp hơn thì cũng hay chứ sao

8. Pth941

Pth941 Active Member

• 611 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Nếu nhìn đã biết bạn đi thêu rồi thì mình nghĩ ko nên làm chỗ đó, chọn những chỗ làm trông tự nhiên ấy, nhìn thư thật ấy. :D

9. dungbeo

dungbeo Active Member

• 380 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

giá phun thêu chân mày có 1tr thôi à bạn, chỗ nào làm mà rẻ thế bạn chỉ cho mình để mình tham khảo nhé

10. giolanh.vtc

giolanh.vtc Member

• 180 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

thêu chân mày bao nhiêu tiền là giá hợp lí bạn nhỉ, để mình còn chuẩn bị chứ đến nơi làm mà thiếu tiền thì ngại mặt ra

11. Wind

Wind Member

• 362 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Thêu chân mày mỗi nơi giá 1 kiểu nhưng nhìn chung chỉ trên dưới 1tr 1 chút thôi. :) Làm nhanh mà, cũng đơn giản nữa nên giá thấp

12. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Đối diện cty mình thấy có tiệm thẩm mỹ báo giá thêu chân mày có vài trăm k thôi, chả biết chất lượng thế nào.

13. Phạm Thi Tú Anh

Phạm Thi Tú Anh New Member

• 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tầm 2 triệu thôi mẹ nó ơi. 2 triệu là lông mày đã ngon ơ chuẩn bị đi du lịch 30/4 được rồi. Mình đang tính tút tát lại lông mày rồi đi du lịch với cty mà chưa biết nên chọn địa điểm nào.

14. Phạm Văn Quân

Phạm Văn Quân New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

600k với 200k tiền yêu cầu người làm bạn nhé. Mình quen người làm tại Hoài Anh. Có làm tại nhà. hình như chỉ làm sau 5 rưỡi chiều. Nếu cần mình cho số dt. 0977.03.03.89

15. hangle

hangle New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chân mày của mình cũng như chủ thớt hôm qua bon chen đi thêu, thật sự là mình rất nhát đau lúc thêu cũng hơi đau nhg mà k đến nổi sáng mới vô công ty bé làm cùng hỏi ai vẽ chân mày cho chị vậy? mình nói k chị mới thêu đó nó còn nói thật hả chị nhìn tự nhiên e k biết luôn, keke nghe xong nghĩ lại chịu đau 1 chút cũng đáng, mình thêu 600k anh này lúc trước làm Hoài Anh giờ ra mở riêng đó mới mở nên làm rất kỷ và nhiệt tình

16. Minhhanh

Minhhanh Member

• 43 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

mình thấy bên Hoài Anh cứ cái kiểu muốn yêu cầu bsi nào làm thì lại phải thêm tiền, như kiểu bous thêm cho bác sỹ, thấy rất buồn cười nhé.

17. Duonghue

Duonghue New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình xin chia sẻ kinh nghiệm làm phun thêu tán bột tại tmv phú xuân như sau,chân mày mình làm tại sg bị lệch dáng,mực đỏ ,sau khi tới tmv phú xuân được chỉnh sửa và làm lại dáng khác giá 2,5tr.lưu ý mình là ng k chịu được đau nên k giám đi làm lại vậy mà tới tmv phú xuân làm tỉnh bơ k đau chút nào,chỉ hơi nhói lúc ủ tê thôi.dc: 77 trần duy hưng ,cầu giấy nhé

18. Thuongphan

Thuongphan New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

A Thành đung k chị, chu co điq chỉ k cho em vs ,, vs có hình cua chi k ,e muon lam mak sợ xấu qua

19. Trân123

Trân123 New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thêu ở tmv Trọng Thành, có 600k. A ấy làm đẹp và tận tình lắm. Làm 1lan xong đẹp luôn mình ko đi dặm lại nữa.
    A ấy từng làm bên Hoài Anh í, có tiếng.

20. haidinh

haidinh Member

• 241 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

phun thêu chân mày k đắt lắm đâu, quan trọng là tìm được chỗ thực hiện vừa ý chứ nếu đúng đợt km thì làm giá rẻ mà.

Chủ đề của tuần