Thời điểm vàng phun trắng da tại Dahlia

Thời điểm vàng phun trắng da tại Dahlia

Chia sẻ trang này

1. Nguyenthom

Nguyenthom New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

• 2,741 Lượt xem

• 30 Lượt trả lời

Chào mọi người! Hôm trước tâm sự với đứa bạn là muốn đi phun trắng da nhưng thấy giá khá cao nên hơi lăn tăn. Thấy vậy, cô bạn mới mách mình ở Dahlia Clinic & Spa sắp có chương trình phun trắng khuyến mãi vào 3 ngày cuối tuần 11,12,13/11 ưu đãi đến 65%. Đây là phương pháp độc quyền của Italy hoàn toàn thân thiện với da, không gây ra bất cứ tác dụng phụ nào. Phương pháp này có khả năng làm trắng bật ít nhất 1-2 tông da sau lần phun trắng đầu tiên. Đặc biệt, khi mua liệu trình sẽ được tặng 2 buổi Massage Aroma miễn phí. Bạn em cũng đã từng phun trắng ở đây, da trắng mịn, căng bóng thích lắm. Cuối tuần này, có mẹ nào đi phun trắng da với em không?

2. ngocbibi

ngocbibi Member

• 77 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tốt nhất phải xem reivew xem phun xong, da trắng lên nhiều ko? có tác dụng phụ gì ko đã bạn ah. chứ còn giá cả là 1 chuyện nhưng lỡ nó hại da, ảnh hưởng đến da thì nguy hiểm lắm.

3. MinHong92

MinHong92 Member

• 240 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

m thạt sự là không tin vào phun trắng lắm vì nghĩ nó không bền...

4. hoanguyen89

hoanguyen89 New Member

• 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cuối tuần đi rủ tui nữa Thơm nhé, chờ giảm giá mấy tháng nay rồi. Ở đây uy tín về chất lượng lắm, chắc mùa đông phun ít nên sale giảm khủng đợt cuối. Có cần gọi đặt lịch trước khi qua không chị nhỉ?

5. giabao

giabao Member

• 211 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

chi phí thế nào vậy bạn ơi.bên đông á cũng đang có khuyến mại tới 50% mà chi phí vẫn hơi đắt

6. Emily Nguyen

Emily Nguyen Member

• 168 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

m tưởng tắm trắng liệu trình theo lần mà mẹ. theo da của mình. đen thì đành chịu tắm nhiều lần thôi :D

7. Nguyenthom

Nguyenthom New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em thấy bảo giảm 65% còn 1.750.000đ/buổi thôi chị ạ. E cũng săn mãi chưa có lần nào sale mạnh như lần này chị ạ. Chị ngâm cứu giá tại đây xem:
    https://www.facebook.com/Dahlia.Clinic.Spa/videos/1067116693401273/

8. Nguyenthom

Nguyenthom New Member

• 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đúng như bạn nói, đen nhiều thì đành tắm nhiều lần. Mình cũng tìm hiểu rồi, chọn thẩm mỹ viện chịu bảo hành cho mình thì mới yên tâm được. Em thử tìm hiểu về thẩm mỹ này xem: http://dahlia.vn/

9. thanhtam2014

thanhtam2014 Member

• 241 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

hết khuyến mại rồi không biết me kia có kịp đi tắm không nhỉ

10. maikieu

maikieu Member

• 213 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

m nghĩ km rẻ thế lại còn cuối tuần chắc nhiều người làm. nhưng không biết có hiệu quả hơn thôi

11. Lemon My

Lemon My Member

• 241 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

e nghĩ đông quá thì dv họ làm cho m cũng chả tốt. đáng lẽ tắm 1h thì có khi chỉ 30p để cho ng khác làm

12. Linh Yuu

Linh Yuu Member

• 219 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cái này quan trọng là chất lượng của từng bên thôi ấy. chứ mình cũng không biết được mà bạn

13. Dautaynho

Dautaynho Member

• 225 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

bên này bây giờ có vẻ nổi nhỉ. đi đâu cung thấy. mà chưa có review nào thật sự chi tiết cả

14. maibeo

maibeo Member

• 210 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e cũng đang tìm review thực tế các mẹ làm rồi

15. Linh Yuu

Linh Yuu Member

• 219 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

m quan trọng nhất là hiệu quả chứ khuyến mại thì mình cũng không quan trọng lắm vì giờ nhiều bên có khuyến mại mà

16. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

sao m đọc họ nói là lên 1 2 tone sau khi phun lần đầu. thế mà cần phun 10 lần làm gì vậy @@ câu tiền của minh hả

17. Dautaynho

Dautaynho Member

• 225 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

làm càng nhiều càng ít mà :)) làm nhiều thì da đẹp hơn chứ làm sao mà lên tone hết được. làm so mà lên 1 2 tone/lần được cơ chứ

18. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 321 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

quảng cáo là 1 chuyện mà. đến thăm khám thì lại ra 1 liệu trình khác thôi

19. Dautaynho

Dautaynho Member

• 225 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

nhưng mà cũng có mức giới hạn thôi chứ mẹ. và họ phải cam kết liệu trình cho mình chứ nhỉ

20. Lemon My

Lemon My Member

• 241 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

em thấy tắm trắng giờ toàn phải làm cỡ 6 lần thì mới đảm bảo là trắng an toàn. chứ mà tắm sau 1 2 lần thì đảm bảo là lột tảy, trắng không bền đâu