Thu nhỏ âm đạo bằng Laser Vinson có phẫu thuật không, có chảy máu không?

Thu nhỏ âm đạo bằng Laser Vinson có phẫu thuật không, có chảy máu không?

Chia sẻ trang này

1. tuvanthammy

tuvanthammy Bác sỹ tư vấn

• 748 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

• 679 Lượt xem

• 0 Lượt trả lời

Mai
    Email: hothimaixxx@gmail com
    SDT: 0909649xxx

Âm đạo em giãn rộng do sinh con, e muốn hỏi thu nhỏ âm đạo bằng tia Laser Vinson có phẫu thuật không, có chảy máu không, làm bao nhiêu lần, giá bao nhiêu tiền?

[​IMG] Chuyên gia DĐTM Tư Vấn:
    Chào bạn,
    Cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi tới chuyên mục Hỏi đáp chuyên gia!

Phụ nữ trải qua quá trình sinh nở, âm đạo giãn rộng khiến chị em cảm thấy giảm ham muốn và cảm giác trong chuyện ấy. Vì vậy nhiều chị em tìm đến dịch vụ thu nhỏ âm đạo với mong muốn cải thiện tình trạng âm đạo như thời con gái. Một trong những phương pháp thu nhỏ âm đạo phổ biến hiện nay là bằng tia Laser Vinson như bạn đang thắc mắc và tìm hiểu.

Thu nhỏ âm đạo bằng Laser Vinson
    Laser Vinson sử dụng luồng xung năng lượng dài 1000 nm làm co rút 2 bên thành âm đạo, co cuộn sắp xếp các bó cơ, thu hẹp tối đa diện tích âm đạo, tăng cường độ đàn hồi khi quan hệ. Công nghệ này không chỉ giúp thu nhỏ âm đạo mà còn hỗ trợ làm trắng hồng vùng kín, khắc phục tình trạng khô âm đạo.

Trước và sau khi thực hiện thu nhỏ âm đạo bằng Laser
    Công nghệ thu nhỏ âm đạo bằng Laser sử dụng năng lượng bước sóng Laser, nên không cần phải phẫu thuật, không gây chảy máu, quá trình thu nhỏ diễn ra nhẹ nhàng. Đặc biệt trong quá trình thực hiện, bác sĩ sẽ tiến hành gây tê vùng điều trị nên bạn sẽ không cảm thấy đau đớn hay khó chịu gì.

Thu nhỏ âm đạo bằng Laser Vinson thực hiện bao nhiêu lần?
    Liệu trình thu nhỏ âm đạo bằng Laser Vision thực hiện từ 2-4 lần tùy tình trạng giãn rộng âm đạo của mỗi người.

Thu nhỏ âm đạo bằng Laser Vinson giá bao nhiêu?
    Chi phí thu nhỏ âm đạo bằng Laser Vinson phụ thuộc vào tình trạng cũng như cơ sở thẩm mỹ bạn lựa chọn. Thông thường chi phí này khoảng 8 triệu VNĐ/ lần.

Bạn nên lựa chọn cơ sở thẩm mỹ viện uy tín để kết quả điều trị được như ý!
    Chúc bạn có cuộc sống vợ chồng hạnh phúc!