Thu nhỏ môi và thẩm mỹ thành âm đạo hết bao nhiêu tiền, sau bao lâu thì hồi phục?

Thu nhỏ môi và thẩm mỹ thành âm đạo hết bao nhiêu tiền, sau bao lâu thì hồi phục?

Chia sẻ trang này

1. tuvanthammy

tuvanthammy Bác sỹ tư vấn

• 747 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

• 1,235 Lượt xem

• 0 Lượt trả lời

[​IMG] Nguyễn Khánh Dư
    SDT: 975005xxx
    Xin hỏi : Thẩm Mỹ cắt thu nhỏ môi và thẩm mỹ thành âm đạo bằng tia laser hết bao nhiêu tiền, thời gian làm khoảng bao nhiêu phút ? Bao lâu thì bình phục hẳn và có thể quan hệ được ah.
    [​IMG]Chuyên gia DĐTM Tư Vấn
    Chào bạn,
    Cảm ơn bạn đã gửi câu hỏi tới chương trình Tư vấn thẩm mỹ vùng kín do Diễn Đàn Thẩm Mỹ tổ chức.

Trải qua quá trình sinh nở, phụ nữ thường gặp phải vấn đề như âm đạo giãn rộng, vùng kín thâm đen,...khiến chị em cảm thấy không hứng thú với đời sống chăn gối vợ chồng. Chính vì thế, nhiều chị em tìm đến giải pháp thẩm mỹ vùng kín để lấy lại cảm xúc như thời con gái. Thu nhỏ môi lớn môi bé, thẩm mỹ thành âm đạo là một trong những dịch vụ thẩm mỹ vùng kín được khá nhiều chị em lựa chọn.

1. Thẩm mỹ thu nhỏ môi và thành âm đạo bằng tia laser
    - Thu nhỏ môi lớn, môi bé:
    Bác sĩ sẽ thu gọn vùng da môi lớn, môi bé, nối các cơ vòng của môi bé và khâu lại. Loại bỏ hoàn toàn những vùng da thừa bị chảy xệ, tái tạo diện tích bên ngoài âm đạo như thời con gái.
    Thời gian thu nhỏ môi bé: 30 phút
    Thời gian thu nhỏ môi lớn: 60 phút
    Chi phí thu nhỏ môi lớn, môi bé tùy thuộc vào cơ sở bạn lựa chọn. Thông thường chi phí này khoảng 8 triệu VNĐ

Quá trình thu nhỏ âm đạo bằng Laser

- Thẩm mỹ thành âm đạo bằng laser: Thực chất là quá trình thu nhỏ âm đạo bằng laser. Bác sĩ sẽ sử dụng laser với bước sóng phù hợp kết hợp các xung năng cực dài xuyên sâu vào bên trong các lớp cơ vòng âm đạo, làm co rút hai bên thành âm đạo, tái cấu trúc cơ vòng và lớp niêm mạc, làm cho đường kính âm đạo được thu nhỏ như mong muốn.
    Thời gian thực hiện: 20-30 phút
    Liệu trình thực hiện từ 2-4 lần tùy tình trạng âm đạo giãn rộng của bạn
    Chi phí thu nhỏ âm đạo: tùy thuộc cơ sở bạn lựa chọn, thông thường chi phí dao động khoảng 8 triệu/ lần.

2. Sau bao lâu thì hồi phục, có thể quan hệ bình thường?
    Sau khi thẩm mỹ vùng kín, bạn không mất nhiều thời gian nghỉ dưỡng, có thể trở về nhà và sinh hoạt bình thường. Để vùng kín không tổn thương, bạn nên kiêng sinh hoạt vợ chồng trong vòng 1 tháng.

Bạn nên lựa chọn cơ sở thẩm mỹ uy tín để làm thẩm mỹ vùng kín. Chúc bạn có cuộc sống vợ chồng hạnh phúc.