Trị nám bằng tia laser có hiệu quả không? | Page 2

Thực hư các phương pháp trị nám da bằng laser

Chia sẻ trang này

1. oanhbt

oanhbt Member

• 222 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

2. thanhthanhtu

thanhthanhtu Member

• 212 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

chi phí tương đương mà thời gian ngắn hơn ah bạn? có hiệu quả không?

3. gaquaybeoich

gaquaybeoich Member

• 316 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

CN mới thì phải có hiệu quả hơn CN cũ chứ bạn, không thì người ta cập nhật công nghệ mới làm gì, cứ làm luôn công nghệ cũ là xong :p

4. Mẹ Sâu Kiu

Mẹ Sâu Kiu Member

• 64 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mẹ có biết ai từng trị nám bằng công nghệ này chưa, em cũng mới vào trang của đông á để tìm hiểu công nghệ này nhưng vẫn chưa rõ lắm.

5. Lê Thanh Lan

Lê Thanh Lan Member

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em cũng mới biết về công nghệ này, chắc còn mới nên chưa có mẹ nào trên này làm đâu mẹ.

6. Khonglaai145

Khonglaai145 Member

• 185 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

đợt trước có ctrình trị thử nám miễn phí trên dđ mà, chắc là cũng có mấy mẹ làm rồi mà

7. Nguyễn Hồng Mai

Nguyễn Hồng Mai Member

• 244 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

cũng biết là trị nám bằng tia laser có hiệu quả nhưng không hoàn toàn 100% và chẳng có cách nào trị nám da hơn là laser cả. nhưng công nghệ mới này có vẻ trái ngược với công nghệ cũ quá nhỉ

8. Thẩm mỹ Nội khoa

Thẩm mỹ Nội khoa New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Yellow laser- chỉ có tác dụng điều trị dãn mao mạch dưới da và bớt sắc tố đỏ thôi

9. Thẩm mỹ Nội khoa

Thẩm mỹ Nội khoa New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nám da liên quan đến nội tiết tố, ánh nắng, căng thẳng stress nên có thể tái phát bạn ạ. Điều trị là làm mờ những vết nám hiện đang có trên da thôi. Còn duy trì để không tái phát thì nội tiết tố phải ổn định, tinh thần thoải mái và phải dùng kem chống nắng hàng ngày.

10. Mẹ Bốp

Mẹ Bốp Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Vậy mình đi trị nám bằng công nghệ laser rồi về nhà chăm sóc, dưỡng da cẩn thận để không bị tái phát nữa là được đúng không.

Yuki Spa thích bài này.

11. trinhhue24

trinhhue24 Active Member

• 140 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

Làm này không biết co được vĩnh viễn không nhỉ hay chỉ được 1 thời gian thôi

12. tranghoa671

tranghoa671 Active Member

• 137 Bài viết

• 36 Được cảm ơn

cái này thật sự an toàn không mọi người

13. ruby

ruby Member

• 154 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ngày xưa bên đông á có cho thử 1 lần miễn phí mà giờ hết rồi. bây giờ em thấy họ đang có khuyến mại có liệu trình thử là 900k/3 lần đó. mẹ thử xem

14. noblesse

noblesse New Member

• 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Theo kinh nghiệm của mình thì nám da khá cứng đầu nhưng cũng không phải bất trị. Phương pháp thì có muôn loại, chủ yếu là mục đích của chị em là gì. Nám da nhẹ, mờ thì chị em đắp mặt nạ tự nhiên và ăn uống, sinh hoạt điều độ là hết. Không thì dùng mỹ phẩm cũng oke. Còn nám mà đậm đậm hoặc nám sâu thì cách trên kia ko xài đc. Bạn có thể dùng mỹ phẩm, nhưng tin mình đi... mùa mít cũng không hết nám. Tốt nhất là đi thẩm mỹ viện bắn laser. Mình trước cũng thử đắp bột nghệ, nha đam. Về sau thì xịn hơn là trị bằng ánh sáng. Chán không cần nói luôn. May có đợt cái thẩm mỹ viện QC gần nhà mở khuyến mãi rẻ, đi làm liều vậy thôi mà giờ kết quả quá ư là ảo :D

15. maikieu

maikieu Member

• 229 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

mình thấy yếu tố thời tiết ảnh hưởng ít nhiều tới việc độ đậm của nám đấy. các bạn khi ra ngoài nhớ be bịt khẩu trang cẩn thận vào nhé

16. Helen_Pham

Helen_Pham Member

• 132 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nám da khó chữa dứt điểm lắm, chỉ mờ đi thôi chứ không hết được đâu. Cách tốt nhất là dùng kem chống nắng và che chắn kỹ mỗi khi ra nắng để hạn chế vết nám lan rộng và đậm lên.

17. Maikhoi_HH

Maikhoi_HH Member

• 164 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

mờ đi thì mới dưỡng da, che chắn được chứ. nếu không thì che rồi nhưng nám cũ có chân vẫn lan rộng đó mẹ

18. thuynga

thuynga Member

• 242 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

giờ ở tmv nào cũng có công nghệ trị nám, nhưng mà chẳng biết chỗ nào trị thật và không thật nữa

19. Emily Nguyen

Emily Nguyen Member

• 173 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

làm ở mấy tmv uy tín là được rồi mà

20. giabao

giabao Member

• 213 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

công nghệ yellow laser là hiện đại nhất giờ đúng không nhỉ