Trị nám bằng tia laser có hiệu quả không? | Page 4

Thực hư các phương pháp trị nám da bằng laser

Chia sẻ trang này

1. Vy Phương

Vy Phương Member

• 84 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

2. Vy Phương

Vy Phương Member

• 84 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

3. giathien

giathien New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

hiện nay để trị nám hiệu quả nhất các chị e hay sử dụn pp điều trị bằng laser

4. duyentt

duyentt New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không ăn thua nhé, da sáng thì có sáng lên nhiều nhưng các vết nám trên da (sâu hay nông) đều ko thấy cải thiện. Mình làm bên ĐA rồi, chán

5. uniresol

uniresol Member

• 97 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bạn làm lâu chưa? Thường phải mất tầm 7-10 ngày mới có hiệu quả mà

6. duyentt

duyentt New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mua gói 21 ngày á, ngày mai là ngày cuối cùng rồi.
    Má mình có một vết thâm do mụn, vết thâm mới nhé, ngày nào cũng đi laser 3 lần trong 3 tuần mà cái vết thâm ấy còn chả hết nói chi đến nám.
    Bởi vậy họ cứ kêu mình làm thêm cái này thêm cái khác mình ko làm nữa. Cả sản phẩm nữa hết 30 triệu rồi.
    Da mặt bạn nào bị tối màu thì làm mấy cái này đảm bảo da sẽ rất đẹp. Còn nám thì cứ xác định là ko đỡ đc bao nhiêu đâu nhé. Quảng cáo thì thấy bảo hết 80%, tới tư vấn thì bảo cam kết 30% thôi. Mình thấy vết nám vẫn y chang thế. Bỏ ra 30 triệu, ko đáng.

7. uniresol

uniresol Member

• 97 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chắc 30% là chắc chắn hết, còn được đến 80% hay ko là do cơ địa từng người cũng như sử dụng thuốc có hiệu quả hay ko rồi. Nhưng tớ nghĩ ko ai kém hiệu quả đến mức chỉ khỏi 30% hôi đâu, ít cũng tầm 50-60% chứ

8. duyentt

duyentt New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy vết nám của mình vẫn thế thì là vẫn thế. Nếu bạn nói ko hiệu quả là do cơ địa hay tại cách sử dụng thuốc thì mình ko có gì để bàn.
    Đây là thông tin thêm cho các bạn tham khảo người thật việc thật thôi còn lại thì cứ trải nghiệm mới biết được.
    Mình cũng phải trải nghiệm mới biết kq đối với mình thế nào mà.

9. Thanh-Tâm

Thanh-Tâm Member

• 272 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Họ có bảo hành ko bạn? Không hết thì phải bảo hành chứ