Thuốc bắc trị mụn có thực sự hiệu quả? | Page 3

Thuốc bắc trị mụn có hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. anhvy

anhvy New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dùng thuốc đông bôi lên mụn đi bạn,hết tận gốc luôn,cần gì dùng thuốc bắc phiền phức z,m dùng thuốc đông y hết mụn 3 năm ko bị lại,hồi trước tôn n tiền chạy chọt trị mà ko hết tận gốc,mà h hết sạch

2. AnAn91

AnAn91 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

c ơi, e cũng mới bị mụn đc hơn 2 tháng, mới ban đầu thì nó lên 1 ít ở dưới cằm thôi, giờ lên hơi nhìu mà toàn mụn bọc to to ở cả 2 bên má nữa, em mới đi khám và bóc thuốc bắc ún đc 11 thang mà thấy ko lặn gì hết, ngày càng lên nhìu hơn thì phải, mụn lên to làm em đau nhức lắm c, những nốt mụn đã xẹp thì giờ còn vết thâm, làm em mún đập vỡ hết tất cả các gương, kính trong nhà lun á, không dám tự nhìn vô mặt mình nữa lun chị à
    Đang theo pp ún thuốc bắc nên em phải cố gắng nhìu lắm, ún thuốc bắc sắc đắng ơi là đắng mà em cũng chưa bít nó có tác dụng như chị nói hay không nữa, hơn 2 tháng nay e tự ti mặc cảm vô cùng, nhìu khi mún chết lun cho xong.
    Mong chị chia sẻ giúp em, chớ giờ e bế tắc quá, em năm ni 25 tuổi, đang làm kế toán c à...hic hi

3. AnAn91

AnAn91 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thuốc gì vậy bạn, chia sẻ với mình với, minh đang bế tắc quá...chc chết mất thôi

4. vannavy

vannavy New Member

• 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

sao b ko đi khám da liễu xem thế nào đã b? chứ uống thuốc ko thôi cũng khó khỏi lắm

5. IkerHien

IkerHien New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

An AN ghé Page bên mình tham khảo nhé. Thuốc bên mình xài ổn lắm. Sẽ cho bạn xem trực tiếp . Đảm bảo mụn sẽ giảm rõ rệt nhé
    https://www.facebook.com/HB-Store-1714892655392993/

6. trinhhue24

trinhhue24 Active Member

• 141 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

nhiều người hợp thuốc bắc nhiều người lại không ấy, mình đang dùng viên uống ladorax để trị da mụn thấy rất hiệu quả.

7. Trà Mộc

Trà Mộc Active Member

• 170 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Mình chưa nghe về trị mụn bằng thuốc bắc bao giờ :)

8. Mẫu Đơn

Mẫu Đơn Active Member

• 148 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Mình nghĩ nếu như mụn do nội tiết thì uống thuốc bắc cũng có tác dụng đó.

9. Hoavouu

Hoavouu Member

• 70 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Nhiều người cũng khuyên e chuyển sang đông y để trị mụn. Mà e còn chưa có thử. Vì thiệt là e không ngửi được mùi thuốc bắc ấy.

10. TaraKP

TaraKP New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E cũng ngại cái khoản sắc thuốc bắc lắm! Còn nếu như bôi thì e chưa nghe đến bao giờ.