Thuốc trẻ hóa da có hiệu quả, an toàn không?

Thuốc trẻ hóa da có hiệu quả, an toàn không?

Chia sẻ trang này

1. ngocchinh

ngocchinh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 4,901 Lượt xem

• 21 Lượt trả lời

Thuốc trẻ hóa da có hiệu quả và an toàn không mọi người? Mình bôi kem chống lão hóa mà chưa thấy hiệu quả mấy. Hỏi han bạn bè thì mới biết đến thuốc uống trẻ hóa da. Có chị em nào đã dùng thuốc trẻ hóa da rồi thì cho mình hỏi kinh nghiệm ah. Mình muốn biết thuốc trẻ hóa da có hiệu quả thật sự không và có ảnh hưởng đến cơ thể không nữa

2. tranluuly

tranluuly New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em thấy thuốc trẻ hóa da có những ảnh hưởng tốt đối với cơ thể nhờ chiết xuất từ thiên nhiên và khả năng đưa những dưỡng chất thẩm thấu sâu hơn vào da đấy chị. Hiệu quả thì từ 4 đến 6 tuần là có thể thấy được rồi

3. Enomist

Enomist Member

• 411 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Bạn thử VD vài loại thuốc trẻ hóa da đi. Cá nhân mình ko tin tưởng mấy loại thuốc kiểu này lắm.

4. Tuni

Tuni Active Member

• 796 Bài viết

• 86 Được cảm ơn

Đây bạn này, cái này cũng có khá nhiều người dùng đó

5. nguyenkhanhchi

nguyenkhanhchi Member

• 101 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình thấy có người nói dùng thuốc trẻ hóa da lanopearl này có tác dụng căng da, giảm nếp nhăn nhưng mà da lại bị nhờn và nổi mụn.hjc. Không biết như thế nào mọi người nhỉ?

6. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Chắc người đó bị dị ứng với thuốc này rồi, chứ bình thường đâu có sao đâu bạn. Thuốc này toàn các chất lấy từ các loại thực phẩm trẻ hóa làn da thôi mà

7. Mẹ bé Bo

Mẹ bé Bo Member

• 103 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thấy thuốc trẻ hóa da thì cũng an toàn, hiệu quả nhưng đã dùng thuốc thì phải dùng trong thời gian dài, nếu đang dùng mà ngưng thì phản tác dụng đó bạn.

8. Kìu non

Kìu non Active Member

• 665 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Mà mình thấy thuốc này có vẻ đắt nữa chứ ko rẻ đâu nên dùng thường xuyên thì rất tốn kém chứ chẳng chơi đâu

9. chuột mickey

chuột mickey Member

• 107 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Uhm thuốc trẻ hóa da lanopearl này giá từ 1,5tr đến 2tr đấy. Có khi đi spa chăm sóc da còn rẻ hơn đấy mọi người nhỉ? Nghe đâu công nghệ tảo silic có 800 ngàn thôi

10. Memo

Memo New Member

• 10 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Công nghệ này lạ nhỉ, mình mới nghe thấy lần đầu. Dùng tảo biển để trẻ hóa làn da hả bạn?

11. nangha

nangha Member

• 99 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Tảo silic là nguồn tảo được khai thác từ khu bảo tồn sinh vật Đức. Bây giờ công nghệ tảo silic đang hot ở việt nam và được dự đoán là "kẻ thống trị" những năm tới. Mình tìm hiểu vậy thôi chứ làm gì có tiền mà dùng:p

12. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 644 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

nghe tả đã thấy phương pháp này dành cho người nhiều tiền rùi, mình điều kiện bình thường chắc ko có khả năng dùng phương pháp này đâu. :-<

13. Vì con

Vì con Member

• 106 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Không biết đông y có loại thuốc trẻ hóa da nào không nhỉ? Chứ mua mấy loại thuốc nước ngoài mình thấy không tin tưởng lắm, nhiều loại như thế biết đâu mà lần. Thuốc Đông y cũng có vẻ an toàn hơn nữa^^

14. hoxuanhuong

hoxuanhuong Member

• 118 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em thì ngại dùng thuốc đông y lắm chị ah, khó uống lắm. Bây giờ nhiều người dùng viên uống trẻ hóa da đó chị. Nó là thuốc bổ nên cũng an toàn, chỉ cần mình không dùng quá nhiều là được.hjhj

15. Mẹ bé Bo

Mẹ bé Bo Member

• 103 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nếu dùng thuốc trẻ hóa da thì dùng trong khoảng bao lâu nhỉ? Nếu dùng trong thời gian ngắn thì lại sợ phản tác dụng còn dùng lâu quá thì cũng không tốt cho sức khỏe mà.hajzzza

16. banghan

banghan Member

• 113 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em nghĩ dùng thuốc trẻ hóa da trong thời gian dài không sợ ảnh hưởng gì đến sức khỏe đâu, chỉ cần mình dùng có liều lượng là được chị à. Thuốc trẻ hóa da cũng là loại thuốc bổ mà

17. Mỹ Phụng

Mỹ Phụng New Member

• 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đó là dạng thực phẩm chức năng ko fải thuốc dùng cả đời cũg đc mà..tớ dùng loại của Pháp da khỏe mà đẹp nữa

18. xuananh270198

xuananh270198 New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào chị! Em là Xuân Anh chuyên viên của trung tâm điều trị da chuyên sâu Cosmedical của Mỹ. Nếu chị đang quan tâm những vấn đề về da em có thể tư vấn cho chị một chút được không ạ ! Số điện thoại của em 0906384741 Nám da, tàn nhang, nâng cơ, xoá nhăn bên em làm rất hiệu quả chị nhé. 111 Điện Biên Phủ P.Đakao Q1

19. thuthuy1234

thuthuy1234 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trẻ hoá da bằng thuốc tớ nghĩ có nhiều tác dụng phụ là không tránh khỏi chủ thớt ơi.
    Nhưng mà tớ thấy uống thuốc rồi đợi hiệu quả thấy được chắc lâu lắm :(( Chắc mình cũng cần phải tác động trực tiếp lên da mặt chứ ha, ngày xưa hay có căng da này nọ mà ảnh hưởng đến sức khoẻ lắm, giờ lăn tăn quá mà không biêt làm sao

20. namlun

namlun Member

• 91 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Tớ thấy ở tmv có công nghệ Thermage chuyên trẻ hóa da mà, nhanh và hiệu quả hơn uống thuốc nhiều.