Thuốc trị hôi nách perspirex có hiệu quả không?

Thuốc trị hôi nách perspirex có hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. dieu linh

dieu linh New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 47,011 Lượt xem

• 34 Lượt trả lời

Thuốc trị hôi nách perspirex có hiệu quả không nhỉ cả nhà, bị hôi nách mình tháy khó chịu quá, mùa nóng hay vận động nhiều 1 chút là bốc mùi kinh khủng, nhiều lúc thấy mất tự tin khi đi chơi với bạn bè lắm, nên muốn tìm thuốc mua để trị, mình len mạng thấy có giới thiệu thuốc perspirex, nên muốn thâm khảo xem có ai dùng thuốc này chưa thì cho mình xin ít kinh nghiệm chứ đọc giới thiệu cũng khó tin lắm.

2. alohato

alohato Member

• 63 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Re: Thuốc trị hôi nách Perspirex có hiệu quả không?

Mình chưa dùng thuốc trị hôi nách Perspirex này nhưng mình cũng xin cung cấp cho các bạn về thông tin của loại thuốc này:

Cách sử dụng:

PerspireX áp dụng vào ban đêm trước khi đi ngủ là ít tuyến mồ hôi hoạt động vào ban đêm. Sử dụng PerspireX mỗi đêm cho đến khi bạn có acheved hiệu quả mong muốn (thường là trong vòng 1 tuần). Đối với da nhạy cảm áp dụng mỗi đêm thứ hai trong hai tuần.

Duy trì và kiểm soát mùi mồ hôi bằng cách áp dụng PerspireX 2-3 đêm mỗi tuần, hoặc thường xuyên khi cần thiết.

Xin lưu ý:
    Da phải được hoàn toàn khô ráo trước khi áp dụng. sử dụng một máy sấy tóc ở một khung cảnh mát mẻ, nếu cần thiết.
    không bao giờ áp dụng P trên da bị kích thích bị hư hỏng /. Không sử dụng PerspireX trong 48 giờ sau khi cạo, bôi sáp hoặc sử dụng thuốc làm rụng lông. để sử dụng bên ngoài duy nhất, tránh tiếp xúc với mắt và màng nhầy khác.
    trong trường hợp cuộc đua PerspireX có thể gây kích ứng da hoặc da bị dị ứng. nếu điều này xảy ra, không tiếp tục sử dụng.

Không sử dụng cho trẻ em. vấn đề hiếm khi xảy ra mồ hôi trước khi tuổi dậy thì.

PerspireX có thể bị hư mất làm phai và các loại vải bạn mặc vào đêm

Sản phẩm hiện có giá 228.000 VNĐ (20ml) Trên Tiki. Bạn có thể đặt mua bằng cách Click Vào Đây

3. ốc biển

ốc biển Member

• 86 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Re: Re: Thuốc trị hôi nách Perspirex có hiệu quả không?

thuốc trị hôi nách perspirex nhì dạng lọ cũng không to lắm mà đắt nhỉ, không biết hiệu quả thật không, mình thấy muốn dùng cũng phải chú ý nhiều đấy, mình cứ dùng cơm nóng cũng có thể trị được đấy, cho đỡ tốn kém. Mà dùng thuốc này thì bao giờ hết, mà có hết vĩnh viễn được không nhỉ.

4. hoahongtim

hoahongtim Member

• 142 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy dùng cũng còn tùy nếu bị nhẹ may ra có thể chứ bị nặng khó mà khỏi được lắm, mà thuốc perspirex này trị có triệt để không, hay là mấy hm ko dùng thuốc lại bị lại thì công cốc

5. yeulacuoi

yeulacuoi Member

• 33 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình chưa nghe tới huống chi là dùng thuốc trị hôi nách Perspirex này. Cái này giá 480k à, cái này chỉ dùng 2-3 đêm mỗi tuần thì có ít quá không/ Sợ dùng như thế thì không công hiệu đâu, chắc phải dùng hàng ngày mới có công dụng triệt để chứ nhỉ?

6. muadong

muadong Member

• 113 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhìn lọ thuốc có vẻ cugx bé mà giá đắt thế nhỉ, không biết hiệu quả cao không nữa, mình thấy dùng thuốc cũng có thể trị được đấy, nhưng liệu có trị vĩnh viễn không, nếu thấy khỏi dừng thuốc thì có bị lại không, chứ mà phải dùng suốt thì bao nhiêu cho đủ. Hay thử tham khảo cách trị hôi nách triệt để khác xem

7. LuckyStar

LuckyStar Member

• 57 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy lọ thuốc này cũng to đấy chứ, 25ml thì cũng nhiều mà, có ít đâu. Nhưng mà giá 480k thì đắt quá
    Mua lăn khử mùi thì giá rẻ hơn nhỉ, nhưng mà công hiệu ko biết có tốt ko đây

8. onlylove12

onlylove12 New Member

• 17 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thuốc này ko biết của nước nào sản xuất thế các chị ơi? nhưng giá 480k mà cũng chỉ là làm giảm mùi mồ hôi thì cũng hơi đắt các chị nhỉ? ko biết nó khác các loại thuốc với lăn khử mùi khác chỗ nào mà giá cao hơn nhiều thế nhỉ?

9. hoahongtim

hoahongtim Member

• 142 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy dùng thuốc chắc cũng được, nhưng hiệu quả đến đâu cứ phải dùng mới biết rõ, nhưng mình thấy dungf thuốc thì cũng chỉ hạn chế mùi thôi, chứ không triệt để được, mình tháy nếu dùng thuốc 1 thời gian sau đó ko dùng sẽ bị lại đấy.

10. Dáng ngọc

Dáng ngọc Member

• 73 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thuốc này mà muốn dùng nhanh hiệu quả thì da bạn phải được làm sạch và khô ráo trước khi áp dụng. Không bao giờ áp dụng thuốc trị hôi nách PerspireX trên da bị kích thích bị hư hỏng. Không sử dụng PerspireX trong 48 giờ sau khi cạo, bôi sáp hoặc sử dụng thuốc làm rụng lông. để sử dụng bên ngoài duy nhất, tránh tiếp xúc với mắt và màng nhầy khác….

11. moonlight

moonlight New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy thuốc perspirex này nhìn cũng như ăn khử mùi thôi, nhưng chắcthanhf phần tốt hơn, chuyên trị mùi hôi hơn đúng không mọi người, thuốc này cũng đắt thế, nếu dùng cái này có hết hẳng được mùi không, dùng xong mà dừng lại rồi bị lại thì cũng không biết phai dùng bao nhiêu cho đủ nữa nhỉ. Khi đó lại phải tìm cách trị mùi hôi nách

12. hoalocvung

hoalocvung New Member

• 23 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình chưa dùng thuốc trị hôi nách bao giờ, mình toàn dùng lăn khử mùi thôi, mà thuốc này với lăn khử mùi giống nhau không nhỉ, mà dùng thuốc mình thấy nếu sau này mà ngưng dùng chỉ sợ lại bị hôi lại đấy, mà thuốc này cũng đắt dùng mà không khỏi hẳn thì cũng tốn lắm.

13. vanca

vanca New Member

• 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình chưa dùng thuốc perspirex hay các loại thuốc trị hôi nách khác, trước đến giừo chỉ dùng mấy lọi lăn khử mùi hoặc ps dụng mấy các tự nhiên thôi, mấy loại thuốc này mình thấy giá cả cao lắm, mà không biết trị hiệu quả đến đâu, không biết dùng mấy hộp thì mới hết, những ai bị nặng dùng thuốc chắc chỉ đỡ thôi chứ chưa chắc khỏi hẳn.

14. hoathuytien

hoathuytien Member

• 87 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thuốc trị hôi nách Perspirex à, mình cũng ít biết về các loại thuốc hôi nách lắm, chỉ hay dùng mấy lăn khử mùi thôi, mà thuốc này cũng giông như mấy lọ lăn ấy, mà thuốc này đắt nhỉ 480k, dùng ko biết hiệu quả cao không đến khi nào mới có hiệu quả nhỉ.

15. diephuog

diephuog Member

• 85 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thuốc chữa trị hôi nách Perspirex bạn nào thích thì mua về thử đi, anh họ nhà mình cũng bị đấy. Hôm trước được đứa bạn đi học nước ngoài về cho một lọ, dùng được lắm. Đang định hết sẽ mua tiếp đấy. Bạn cứ dùng thử đi. Có bệnh thì vái tứ phương, biết đâu lại tìm đúng thuốc.
    Chúc bạn thoát được căn bệnh này!

16. phuongbh

phuongbh Member

• 52 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Thuốc trị hôi nách Perspirex nghe nói tốt lắm. Quảng cáo đây này: PERSPIREX Roll on là loại lăn khử mùi đặc biệt được nghiên cứu & được người tiêu dùng trên thế giới công nhận nhiều năm nay là loại lăn khử mùi rất hiệu quả với 2 tác dụng: khử mùi & ngăn tiết mồ hôi. Không những thế, bạn chỉ cần dùng nó 2-3lần/tuần, hiệu quả mỗi lần dùng kéo dài 3-5 ngày mà không cần phải dùng thêm bất kỳ sản phẩm khử mùi nào khác. Sau khi dùng, bạn thoải mái tắm (kể cả dùng sữa tắm) cho vùng nách mà không sợ làm mất đi tác dụng của sản phẩm như những loại lăn khử mùi thông thường nhé.

17. bitbitbit

bitbitbit Member

• 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thuốc trị hôi nách Perspirex ko biết tốt ko, nhưng mình thấy đơn giản thì cứ dùng chanh nha. Chanh là loại quả có mặt ở khắp mọi nơi. Nó không chỉ dùng làm nước uống trị cảm nắng, hay loại bỏ da dầu ở phụ nữ mà nó còn có tác dụng ngăn chặn và triệt tiêu mùi hôi khó chịu trên cơ thể bạn nhờ chứa nhiều chất axit có tác dụng khử trùng và khử mùi hôi.

Cách điều trị hôi nách bằng chanh
    • Sau khi tắm sạch sẽ, bạn cắt chanh trà xát vào nách. Làm liên tục trong vòng một tháng, chắc chắn bạn sẽ không phải phiền lòng về mùi hôi dai dẳng của cơ thể nữa.

18. hoangthuy

hoangthuy New Member

• 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình chưa dùng thuốc trị hôi nách Perspirex nhưng mà thấy đắt quá. dùng thế xót lắm
    Chắc là thuốc này là thuốc dành cho con nhà giàu thôi nhỉ, ai mà dám bỏ ra tầm nửa triệu chỉ để mua 1 lọ thuốc trị hôi nách, chả biết có hiệu quả ko mà mua, tốn kém lắm

19. thiennhan

thiennhan New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thuốc trị hôi nách perspirex mình cũng chưa dùng bao giờ, mà nhìn nó cũng giống lăn khử mùi thông thường nhỉ, mà giá cả đắt quá. mình thấy hôi nách là do hoạt động của tuyến mồ hôi, nên việc dùng thuốc hiệu quả cũng không bền, mà thuốc có vẻ quá đắt dùng thế mà không hiệu quả lâu dài thì cũng phí.

20. Capuchino

Capuchino Member

• 57 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

híc, đọc thuốc trị hôi nách Perspirex có vẻ cũng tiềm ẩn nhiều nguy cơ ko tốt vậy mọi người nhỉ? Gì mà thuốc này có thể làm bị hư, làm phai các loại vải mặc vào ban đêm? Đọc cái đoạn này e thực sự chẳng hiểu j..
    Nói thế thì khác nào mình ko được mặc gì khi dùng thuốc này chứ ah?