Thuốc trị hôi nách perspirex có hiệu quả không? | Page 2

Thuốc trị hôi nách perspirex có hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. thanhcanh90

thanhcanh90 New Member

• 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Re: Thuốc trị hôi nách Perspirex có hiệu quả không?

Thuốc trị hôi nách perspirex thì cũng như các thuốc khác, nguy cơ tiềm ẩn thì loại nào chẳng có, quan trọng nhất là nó có hợp với mình ko, trị có thực sự tốt ko cơ bạn ạ, bạn đừng có lo lắng thái quá, lo thái quá thì bệnh càng nặng hơn thôi
    Nếu như nó gây rụng lông thì tốt nhở :v

2. tranthi

tranthi New Member

• 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thuốc trị hôi nách Perspirex, mình thấy cũng giống như lăn khử mùi, không biết hiệu quả không mà thấy đắt quá, mình thấy dùng thuốc cũng có khác nào như áp dụng phương pháp tự nhiên cũng bôi bên ngoài đâu, hiệu quả cũng được nhất thời thôi chứ cũng trị triệt để được

3. bic phuong22

bic phuong22 New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy con nhà giàu thì nó đã đi trị tại bệnh viện hay TMV với các phương pháp bằng công nghệ rồi chả dùng thuốc àm gì, nói thật mình thấy mấy loại thuốc này cũng như lăn khử mùi đấy, có gì mà đắ t thế ko biết

4. Chia xa

Chia xa Member

• 59 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ừ, thuốc trị hôi nách perspirex quá đắt luôn, ai giàu thì mua mà dùng. Chẳng biết thuốc này tốt thật ko hay chỉ như lăn khử mùi, lăn khử mùi thì chỉ làm đỡ mùi, còn bệnh hôi nách vẫn còn. Đi trị hôi nách tại bệnh viện hay thẩm mỹ viện thì cũng chẳng ăn thua lắm đâu, bệnh ấy vẫn dễ trở lại lắm bạn ạ

5. mimoasa

mimoasa Member

• 162 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Có 25ml chứ mấy, bé xíu à! Bạn cứ làm như nó là 250ml ấy!
    Giá 680k mà mua sẽ tắm thì có mà được mấy chai 25oml! Công nhận cái thuốc trị hôi nách Perspirex giá đắt quá
    Thà mua loại rẻ về dùng cho khỏi thấy tốn :p

6. ZinZin

ZinZin Active Member

• 744 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

Thuốc này có trị hết hẳn đc ko mà đắt vậy? THà áp dụng mấy cách như chanh, gừng còn hơn, rẻ và cũng khá hiệu quả

7. Nguyenhuenguyen1991

Nguyenhuenguyen1991 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

B ơi,chia sẻ vs b nhé. Mình có bán sp này 280k ak. Mình bắt đầu bán sau khi mình mua về dùng. Mình cũng bị hôi nách,mà cực nặg luôn.dùng đủ thuốc để chữa và cũng thử đủ loại lăn nhưng vẫn mùi.mình mất tự tin vô cùng. Nhưg khi mình dùng loại này thì thấy ok lắm. Nó k phải dạng thuốc chữa khỏi đâu nhé,b đừng nhầm.mà đây là lăn nách ak.mình chỉ cần dùng 3_4lần,/ tuần là k còn mùi nữa ak. Còn có thuốc nào chữa đc đâu ak,nội tiết bên trong mà. Trừ khi mìh có đkiện đi mổ. Đấy là chia sẻ thật của mình. Nếu muốn mua dùng thử b có thể lh sđt này của mình nhé 0965671906.

8. Mạnh thống

Mạnh thống New Member

• 1 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình đang dùng sản phẩm này . Công nhận kiểm soát tốt mồ hôi và mùi . Tuần đầu tiên ngày nào mình cũng dùng , nhưng sang tuần thứ 2 1 tuần mình chỉ dùng 2 lần/1T. Vấn đề kiểm soát mùi rất oke giá minh mua 350k ( đang dùng nên ko biết là hết hằn mùi ko , nhưng hiện tại rất oke ) .

9. Nguyenhuenguyen1991

Nguyenhuenguyen1991 New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu sd hết mà cần mua nữa thì ủng hộ mình nhé. Mình có bán sp này giá hạt dẻ hơn nhìu,vì mình lấy hàng tận gốc nhé. :) chúc b một ngày vui vẻ.
    Sđt của mình : 0965671906

10. longnhongdehongnhung

longnhongdehongnhung New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Perspirex không phải là thuốc mà là lăn khử mùi của Đan Mạch,Sử dụng sau khi tắm vào ban đêm và vùng da dưới cánh tay hoàn toàn khô ráo thì công dụng mới cao được,Sau khi lăn xong lúc đầu sẽ có cảm giác như kim chích,hơi ngứa dưới cánh tay và có mùi như mùi cồn .Chờ cho nách hơi khô rồi thì đi ngủ,sáng sớm hôm sau thì hết ,không còn ngửi thấy mùi cồn,muốn tắm hay không là tuỳ ý,không ảnh hưởng . Mình đã sử dụng được 3 tháng,giá sản phẩm mình mua là 35OOOO nhưng với khách hàng cũ giảm còn 29OOOO.Không phải là tối nào cũng sử dụng vì sau khi lăn thì hôm sau thấy nách hoàn toàn khô ráo, không hề ướt,không ra mồ hôi và không có mùi.Đến khi nào nách ra mồ hôi lại thì mới sử dụng tiếp.Như mình thì một tuần lăn 2 lần là đủ.Sản phẩm có gây ảnh hưởng tới chất liệu áo ,mình mặc áo có tay màu tím sau một thời gian dùng thì bị phai màu ở phần nách áo nhưng nếu mặc áo cụt tay thì không ảnh hưởng gì nhiều.đặc biệt là sau khi lăn nách xong hoặc ngay trước khi lăn không nhổ lông nách nếu không thì sẽ rát và đỏ da.

11. SHELLBY TRỊNH

SHELLBY TRỊNH New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dùng ok lắm á c, em dùng 2 3 năm nay rồi á, đắt vậy chứ xài 1 chai 7 8 tháng lận c.

12. An Ngn

An Ngn New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Perspirex rất tuyệt vời đấy các bạn. Mình sử dụng hoàn toàn hài lòng trên cả tưởng t ượngnên mình chuyển sang buôn bán để kiếm tiền đi học. ĐẢM BẢO HÀNG CHÍNH HÃNG 100% XUẤT XỨ ĐAN MẠCH. SỬ DỤNG KHÔNG HIỆU QUẢ NHƯ MÌNH NÓI MÌNH HOÀN TIỀN 100% LUÔN!
    [​IMG] Hiệu quả bất ngờ lên đến 2-4 ngày liên tục kể cả sau khi tắm
    [​IMG] Khử mùi hoàn toàn, giảm tiết mồ hôi hiệu quả đến 70%
    [​IMG] Không mùi do đó không bện vào mùi mồ hôi và không ảnh hưởng
    mùi nước hoa đang dùng
    [​IMG] An toàn, không làm thâm da, không gây ra vệt ố vàng nách áo
    [​IMG] Tiện lợi, đi chơi xa không cần mang theo chai khử mùi nữa
    [​IMG] GIÁ: 310K/chai
    [​IMG] FREE SHIP toàn quốc khi mua từ 2 chai trở lên chuyển khoản trước, COD (giao hàng thu tiền tại nhà) phí ship đồng giá 25K
    [​IMG] Mobile: 096 353 6717 (An)
    đây là link page của mình: https://www.facebook.com/perspirexsaigon/
    [​IMG] NHẮN TIN HOẶC GỌI CHO MÌNH NGAY ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN HOẶC MUA HÀNG NHÉ! THANK YOU!

13. Lananh45

Lananh45 Member

• 334 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Làm sao hiệu quả triệt để đc như đến tmv hút tuyến mồ hôi cơ chứ. :) Như bên Kangnam làm có 8tr thôi, 1 lần là xong. Tính ra còn rẻ hơn là uống thuốc kiểu này

14. Phạm thu giang

Phạm thu giang New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tớ có thuốc chữa hôi nách rất tốt , tớ dã chữa tất cả mọi cách roiif , đến bây giờ rất ưng ý với loại thuốc này , các bạn gửi địa chỉ vào số diện thoại của tớ 0966366798 tớ sẽ gửi tặng các bạn dùng thử ( HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ )
    TRAO YÊU THƯƠNG , NHẬN NIỀM TIN !!!

15. memenaotaz2

memenaotaz2 New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hai vợ chồng đang trên đường lái xe về nhà thì đột nhiên một xe cảnh sát đuổi theo, vượt lên rồi ra hiệu cho họ tấp vào lề. Ông chồng cho xe dừng lại đậu bên vệ đường. Viên cảnh sát bước lại gần.
    – Đường này chỉ được phép chạy 60 km/h thôi. Anh có biết là anh chạy đến 75 km không?
    Ông chồng cãi:
    – Đâu có! Rõ ràng tôi chạy đúng 60 km/h mà…
    Cô vợ ngồi sát bên liền chêm:
    – Anh rõ ràng lái 80 km/h mà…
    Viên cảnh sát:
    – Hả?! 80 km/h? Phạt anh vì lái xe quá nhanh!
    Anh chồng tức đỏ mặt nhưng ráng nhịn.
    Đi một vòng quanh chiếc xe, tay cảnh sát hỏi người chồng:
    – Đèn trước bên phải bị vỡ chắc khá lâu chưa sửa???
    – Thưa không đâu… Hồi nãy tôi lái xe cán trúng cục đá to văng lên làm vỡ đó…
    Cô vợ lại nối lời:
    -Không phải đâu! Đèn đó vỡ từ đầu năm mà nhắc hoài không chịu thay bóng…
    Tay cảnh sát ghi biên bản thêm một tội nữa.
    Anh chồng tức quá mắng vợ:
    – Cô làm ơn câm cái miệng giùm tôi một vài phút có được không hả?
    Tay cảnh sát nhíu mày hỏi cô vợ:
    – Ông nhà hay thường xuyên lớn tiếng với chị lắm sao?
    Cô vợ tìm cách bênh chồng:
    – Dạ đâu có… Chỉ khi nào anh ấy xỉn thôi à… chứ bình thường ảnh hiền và dễ thương lắm…