Thuốc trị sẹo contractubex dùng có hiệu quả không?

Thuốc trị sẹo contractubex dùng có hiệu quả không?

Chia sẻ trang này

1. hoaanhdao

hoaanhdao Member

• 71 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

• 3,225 Lượt xem

• 5 Lượt trả lời

Cả nhà cho mình hỏi thuốc trị sẹo contractubex dùng có hiệu quả không nhỉ? đã ai thử chưa ạ. Em bị sẹo mụn khá nhiều năm rồi, cũng thư dùng nhiều loại thuốc mà vẫn không chuyển biến gì. Gần đấy em được mấy chị cùng làm giới thiệu thuốc trị sẹo contractubex, có xuất xứ từ Đức, giúp làm mềm da và phẳng sẹo. Giờ sẹo của em thuộc dạng lâu năm rồi với dùng nhiều thuốc mà không khỏi nên vẫn băn khoăn lắm, không biết có hiệu quả không. Nhà mình ai đã dùng rồi hay có kinh nghiệm về các loại thuốc trị sẹo thì xin tư vấn cho em ạ.

2. muaha

muaha Member

• 425 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

bạn mình có dùng thấy bảo không ăn thua, sẹo lâu năm lại càng khó. sẹo lâu năm chỉ có đi thẩm mỹ thôi bạn ơi

3. gaubongtinhnghich

gaubongtinhnghich New Member

• 19 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Của bạn là sẹo mụn lâu năm nếu chỉ dùng những loại thuốc thông thường thì không có hiệu quả đâu. Bạn nên tìm đến những trung tâm thẩm mỹ để được tư vấn và điều trị dứt điểm. Thân.

4. hoaanhdao

hoaanhdao Member

• 71 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hiazz, tình hình này chắc mấy loại thuốc bôi thông thường không ăn thua rồi. em là cũng muốn đến TMV để được tư vấn lắm, nhưng tài chính khó khă nên chưa tính đến :(

5. Hggiang

Hggiang Member

• 34 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sẹo lâu năm mà chỉ bôi thôi thì không tác dụng thật. tại lúc đó da của mình cũng ổn định rồi. đến thẩm mỹ viện tác động là tốt nhất

6. bitbitbit

bitbitbit Member

• 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ dùng thuốc bôi ko hiệu quả, lâu năm sẹo thành da mình ròi,
    xóa sao được nhỉ
    Nếu sẹo to thì dành tiền mà đi TMV thôi