Thuốc trị sẹo dermatix một tuýp bao tiền?

1. phucminh

phucminh Member

• 61 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Xem thêm:
    Bí quyết trị mụn hiệu quả từ bản thân

Mọi người có ai biết thuốc trị sẹo dermatix giá một tuýp bao nhiêu không? Em bị sẹo ở trên trán, vết sẹo lồi khá to do ngã xe cách đây nửa năm, em nghe bảo thuốc trị sẹo dermatix còn giảm ngứa và khó chịu do sẹo. Em nghe nói hàng xách tay sản phẩm dermatix giá lại rất cao, hàng Việt Nam thì có chữ Invida còn hàng Mỹ thì ko có chữ, không biết có đúng ko ạ?
    Last edited by a moderator: 6/8/14
    Đang tải...
  2. liennk

liennk Active Member

• 180 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Re: Thuốc trị sẹo dermatix một tuýp bao tiền?

Theo mình tìm hiểu thì hàng qua nhập khẩu và phân phối chính thức tại Việt Nam hiện nay đều là Made In USA. Còn chữ Invida là do từ giữa năm 2011, sản phẩm dermatix đã sáp nhập vào và là dòng sản phẩm của Invida. Sản phẩm mà không có chữ INVIDA in trên vỏ hộp thì chắc chắn là lô cũ của Dermatix, sản xuất trước tháng 05/11.

Còn giá thuốc trị sẹo Dermatix ở mức:

Tuýp 7g: 190.000/ tuýp
    Tuýp 15g: 290.000/ tuýp
    Tuýp 2g ( dành cho người muốn dùng thử): 50.000/ tuýp
    duy duy and Thúy Uyên like this.
  3. maylangthang

maylangthang Member

• 293 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thuốc trị sẹo dermatix được xuất xứ từ Mỹ, dùng trị sẹo lồi, sẹo phì đại, sẹo phẫu thuật hay chấn thương. hiệu quả cao với những vết sẹo không quá 2 năm, nên dùng bôi 2-3 lần trong 1 ngày và dùng kéo dài trong 1 năm, giá cả mới nhất bây giờ là khoảng 290k cho tuýp 15g và 185k cho tuýp 7g.
  4. bachhop

bachhop Member

• 117 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thuốc trị sẹo dermatix có chữ Invida là hàng mới thật hả bạn, thế mà mình cứ tưởng nó là hàng việt nam mới thế
    Đúng là ko hiểu biết là dễ bị lừa lắm mà
  5. quangninh

quangninh Member

• 187 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Re: Thuốc trị mụn dermatix một tuýp bao nhiêu tiền?

Thuốc này là lô mới từ 2011 thì có chữ Invida, còn lô cũ thì không có. Giá cả của thuốc này 1 tuýp 15g hình như là gần 300k, còn tuýp 7g là 190k thì phải, bạn cứ ra hiệu thuốc hỏi mua là biết giá cả chính xác nhất.
  6. hoakhoi

hoakhoi Member

• 38 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu mình mua thuốc trị sẹo Dermatix thì mua tuýp 2g ( dành cho người muốn dùng thử) giá 50.000/ tuýp thôi
    Cứ dùng thử trước đi, nếu hiệu quả thì mua lọ to hơn, ko có lỡ ko hiệu quả bỏ đi cũng phí
  7. Maria Sakura

Maria Sakura Member

• 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu mình muốn mua thuốc trị sẹo Dermatix tuýp 2g giá 50.000/ tuýp thì mua ở đâu?
    Mình thấy bảo đây là hàng mỹ nên khó tìm mua lắm đúng ko?
  8. tuyetnhung

tuyetnhung Member

• 54 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thuốc trị sẹo dermatix đều là của Mỹ hết đó bạn, thuốc dermatix từ năm 2011 có thêm chữ Indivia chứ không phải do hàng Mỹ hay Việt gid cả, Thuốc này có giá tầm 290k cho 1 tuýp 15g và 190 cho 1 tuýp 7g.
  9. muasaobang

muasaobang Member

• 129 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

E: Thuốc trị sẹo dermatix một tuýp bao nhiêu tiền

Mình thấy các loại thuốc này mua ở hiệu thuốc đều có hết đấy, giá cả thì tùy theo tuýp to hay nhỏ mà có giá 190k đến 290k, có loại dùng thử 50k, mình thấy bạn nên dùng thử trước sau đó thyas hợp mới nê sử dụng thêm
  10. tuyettrang

tuyettrang Member

• 95 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Re: Thuốc trị sẹo dermatix một tuýp bao nhiêu tiền?

thuốc dermatix cũng trị nhiều loại sẹo lắm, sẹo lồi sẹo lõm, sẹo phẫu thuật, sẹo do chấn thường, sẹo bỏng sẹo mụn, 1 tuýp 15g thì tầm 290k, tuýp 7g là 190k còn tuýp nhỏ hơn là 50k thì phải.
  11. Thúy Uyên

Thúy Uyên Member

• 70 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cái mức gia cho thuốc trị sẹo Dermatix cũng đắt phết nhỉ, mình nên mua ở đâu thì an toàn hả bạn liennk?
    Cái này chỗ nào bán vậy, nghe thì có vẻ cũng khó mua phết
  12. prettyboy

prettyboy Member

• 42 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lọ bé này khó mua lắm đó bạn, hình như chỉ để cho nhà thuốc giới thiệu thôi, mình mua làm sao được,
    Sản xuất có 2g, mà lại mất thêm cái vỏ nữa, lãi đâu ra nên chắc ko bán nhiều loại này đâu
  13. mytam

mytam New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình thấy giá thì đúng như bạn Liennk nói đó. Nhưng mà thuốc dermatix này chỉ trị sẹo lồi và các vết thâm đỏ do sẹo lồi gây ra thôi các chị nhé, chứ ko điều trị đc sẹo lõm, sẹo bị thuỷ đậu đâu nên các chị tránh nhầm lần khi mua thuốc về trị sẹo đấy,
  14. bitbitbit

bitbitbit Member

• 72 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn chủ top bị sẹo lồi mà, thế nên dùng thuốc trị sẹo dermatix được đúng ko bạn.
    Thuốc thì đắt, mua dùng mà ko hợp thì bỏ đi cũng phí, tiếc lắm ấy, Trước bạn mình mua lọ to nhất ấy, về dùng được có 1 lần, rồi dị ứng, thế là bỏ đi
  15. ngọc mỹ

ngọc mỹ New Member

• 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tuýp 7g: 190.000/ tuýp
    Tuýp 15g: 290.000/ tuýp
    Tuýp 2g ( dành cho người muốn dùng thử): 50.000/ tuýp
    Tính ra với cái giá này thì mua thuốc trị sẹo dermatix cái 15g là rẻ nhất nhỉ, sau đó đến cái 2g, mua cái 7g là đắt nhất
  16. phuongquynh

phuongquynh Member

• 45 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thuốc này dùng tốt lắm này, bạn mình mua 2 tuýp nhưng dùng chưa hết 1 tuýp đã khỏi rồi, hôm nọ nó đưa cho mình dùng, thấy cũng có tác dụng phết
    Mà thuốc này chỉ dùng được trong vòng 3 tháng sau mở thôi, ko để lâu được đâu nha
  17. duy duy

duy duy New Member

• 26 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thuốc này được nhiều người kihen ghê, hay là mình cũng mua về dùng nhỉ, biết đâu lại có kết quả tốt cho cái sẹo lâu năm của mình. Mình ít khi để ý đến sẹo vì nó dưới cằm cơ, nhưng mà nếu trị được thì trị đi cũng tốt đúng ko mọi người
  18. matmun

matmun Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình có thể mua tuýp nhỏ nhất dành cho người dùng thử mà bạn. Cũng chỉ có 50.000 thôi nên không mắc lắm đâu. Mà nếu mình dùng không hợp thì có thể đưa cho người khác mà. Thuốc này tốt nên đừng bỏ đi nhé.hj
  19. Lina

Lina Active Member

• 405 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mấy loại thuốc kiểu này đắt nhỉ, mua 1 tuýp bé tí mà mấy trăm k. :( Bôi có vài hôm là hết, dùng xót tiền lắm.
  20. vietha89

vietha89 Member

• 41 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

cái này cũng tầm 300 - 600 đấy nha.
    e nghe nói đang được giảm giá, không biết có chính xác không hả các chị ? :D