Thuốc trị sẹo dermatix một tuýp bao nhiêu tiền? | Page 2

Thuốc trị sẹo dermatix một tuýp bao tiền?

Chia sẻ trang này

1. Mẹ trẻ con

Mẹ trẻ con Member

• 101 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Re: Thuốc trị sẹo dermatix một tuýp bao tiền?
    Mình cũng không biết có khuyễn mãi không? Bạn tìm thông tin trên trang web nào thế? May mà dermatix có loại dùng thử chỉ mất 50 ngàn nên cũng đỡ. Chứ mua thuốc về mà không có hiệu quả thì phí lắm

2. Thu Hoa

Thu Hoa Active Member

• 503 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Mọi người dùng thuốc này có hiệu quả ko mà đắt thế nhỉ? Chắc cũng chỉ trị được vết sẹo đang lên da non hoặc mới hình thành thôi.

3. Chẳng ai yêu

Chẳng ai yêu Member

• 110 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thấy bảo thuốc trị sẹo dermatix trị được cả vết sẹo dưới 2 năm đó bạn! Muốn biết hiệu quả thì bạn mua tạm tuýp dùng thử chỉ 50 ngàn ấy:D Mình không biết thuốc trị sẹo này có hiệu quả với sẹo lõm, sẹo rỗ không chứ sẹo lồi thì có hiệu quả cao mà

4. banggia

banggia Member

• 119 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng nghe nhiều người khen thuốc trị sẹo dermatix trị sẹo lồi hiệu quả cao lắm. Thuốc này nhập khẩu từ mỹ đúng không? Nếu thế thì giá 300-600 ngàn là bình thường rồi. Còn có loại hơn 1tr nữa cơ

5. matmun

matmun Member

• 111 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình chưa nghe thấy kem trị sẹo hàng Việt Nam có chứ indiva gì bạn chủ thớt ah. Hàng Việt Nam nhập khẩu từ Mỹ thì cũng giống với hàng của Mỹ chứ sao lại phân biệt thế?

6. chuột mickey

chuột mickey Member

• 106 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thuốc trị sẹo dermatix qua nhập khẩu và phân phối chính thức tại Việt Nam hiện nay đều là Made In USA. Còn chữ Invida là do từ giữa năm 2011, Sản phẩm dermatix đã sáp nhập vào và là dòng sản phẩm của Invida. Các bạn bán sản phẩm mà không có chữ INVIDA in trên vỏ hộp thì chắc chắn là lô cũ của Dermatix, sản xuất trước tháng 05/11. Còn lô mới nhất hiện nay là Sản xuất tháng 05/2011.

Pth941 thích bài này.

7. nangha

nangha Member

• 99 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Ồ thế thì mọi người phải xem hạn sử dụng của thuốc trị sẹo dermatix rồi. Nhỡ may mua phải lô cũ, sản xuất trước tháng 5 năm 2011 thì nguy :(

8. Pth941

Pth941 Active Member

• 633 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

Thông tin rất bổ ích, cám ơn bạn. Để mình chú ý khi đi mua loại thuốc này. :D Mình cũng thỉnh thoảng mua thôi nên ko để ý thương hiệu sát nhập lắm

9. Lan Anh Phạm

Lan Anh Phạm Member

• 100 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mình chỉ sợ với vết sẹo lồi nửa năm thì dùng dermatix không có hiệu quả mấy đâu. Với vết sẹo mới thì may ra mới có tác dụng cơ.hjcc

10. honganh_ct2000

honganh_ct2000 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao mình thấy nhà thuốc Việt, ở đường Nguyễn Chí Thanh bán giá 195k cho tuyp 15g??? Lúc này giảm giá rồi hay sao vậy các bạn?

11. huonghuong111290

huonghuong111290 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cón dư 1 tuýp dermatix ultra 15g ,nay k xài bán lại cho bạn nào đang muốn mua ,giá e nó là 250k ,hàng thật 100% ,nếu phát hiện giả hoàn tiền 1000% ,free ship ,tel 0997106814 Linh (sn 90 ) .Mình ở quận 1 nha

12. huonghuong111290

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đã bán dermatrx 15g ,nay còn loại 7g ,giá 140k .Tel 0997106814

13. BeBong

BeBong Active Member

• 433 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Sao giá cả các laoij này khác nhau thế nhỉ, chả biết dg nào mà lần, chỗ nào rẻ hơn thì quất thôi

14. Phạm Ngọc

Phạm Ngọc New Member

• 22 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

15. kuhyp

kuhyp New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

e có vết cắt phẫu thuật, nếu ko dùng dematix mà e dùng Aderma để bôi có đc ko các bác ???

16. Đinh thị Nhàn

Đinh thị Nhàn New Member

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình bi zona than kinh chay 1 dọc ben má. Mới bi 2 ngay thoi nhung lo qua vi so de lai seo. Kg biet dermatichx co lam mat Seo dc kg moi nguoi ah.

17. BeBong

BeBong Active Member

• 433 Bài viết

• 52 Được cảm ơn

Mới bị thì dùng nghệ tươi đi bạn, dùng nghệ là tôt nhất, bôi nghệ tươi để ra da non, sau 5 đến 7 ngày bạn dùng thuốc này cũng ok đó mà

18. huonghuong111290

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình bán thuốc trị sẹo dermatix 2g 40k ,7g 150k ,15g 260k .bạn nào có nhu cầu LH 0997106814 .giao hàng thu tiền (ở tỉnh ) .tphcm qua xem hàng trực tiếp nhé .các bạn có thể ra tiệm thuốc tây test hàng .phát hiện hàng giả hoàn 1000% .vì sao giá mình rẻ thì call mình sẽ nói rõ hơn nha.

19. Bắp Cải

Bắp Cải New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã dùng rồi bạn ah. Đợt đó mình bị bỏng bô, 1 vệt đen ở chân. Hic . Mình cứ nghĩ là sẽ ko mặc đầm nữa. Thế rồi mình dùng Dermatix ( loại tuýp nhỏ ), kiên trì bôi. Dần vết đen mờ đi và giờ thì ko còn nữa nhé. Vết cháy đen ở chân do bị bỏng hoàn toàn biến mất. Giờ mình có thể tự tin mặc đầm rồi đó. Bạn hãy dùng thử đi nhé !

20. huyenpham664

huyenpham664 Active Member

• 207 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

tầm 290k 1 tuýp đấy bạn