Thuốc trị sẹo hiruscar dùng có tốt không? | Page 3

Thuốc trị sẹo hiruscar dùng có tốt không?

Chia sẻ trang này

1. Lina

Lina Active Member

• 716 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

2. Enomist

Enomist Member

• 414 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Mình thấy như nhau cả thôi, ai thấy thích dùng loại nào thì dùng, 2 loại này cùng mức giá mà

3. vietanh

vietanh Active Member

• 290 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Nhưng cả 2 loại này chỉ có hiệu quả vs những vết sẹo mới thôi nhé còn những vết sẹo lâu năm thì không ăn thua đâu :(

4. kittithao

kittithao New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình xài wanh năm suốt tháng bạn a,cơ địa mình sẹo thâm đụng đâu thâm đấy,nhờ em này cả đấy,mình thoa thâm mụn,tất cả vết thâm & bầm tuy nhiên fai wa thời gian nha,hết khi nào 0 hay.Hiện jo tay mình đang có sẹo lồi,thoa thuốc sẹo có mềm nhưng hết hay 0 chưa trả lời dc,1 THÁNG mình dùng 2 tuýp to,206k/tuýp,1 năm mình tốn bi nhiu ta

5. mrzero333

mrzero333 New Member

• 7 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bi seo rỗ khoảng 2 năm dùng có hiệu quả không mn, mình bị sẹo mụn và thâm! :rolleyes:

6. doanhaiyen

doanhaiyen Member

• 70 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

sẹo rỗ mấy tháng sử dụng thuốc trị sẹo này còn có hy vọng chứ nếu sẹo 2 năm rồi thì khó lắm bạn ơi.

7. mẹ bé shin

mẹ bé shin Member

• 189 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thuốc trị sẹo này mình thấy khá là đắt đó các chị. Nếu không muốn tốn kém quá cũng có thể áp dụng những loại thuốc trị sẹo trong nước cũng được mà. Vừa đắt vừa mất thêm tiền thuế mà cũng có kết quả như nhau.

8. mẹ bé shin

mẹ bé shin Member

• 189 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thuốc này em chưa nghe nói bao giờ, cũng chưa thấy qunrg cáo trên tivi bh, chị nào dùng thử chưa, cho em reivew với. Em thấy cái tên lạ hoắc cũng nghi ngờ.

9. nhung anh

nhung anh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình dùng rồi, mình thuộc dạng máu độc theo các cụ nói còn theo y học thì sức kháng thể kém, đụng đâu để lại sẹo, năm ngoái bị ngã xe trầy xước hết chân một ngày thôi là mưng mủ đi lại ko nổi, lên mạng mọi n khuyên dùng hiruscar, khi vết thương của mình khô miệng không chờ nó bong vảy nhé, mình bôi luôn, bôi liên tục trong ngày khô lại bôi, thuốc này khi khổ để lại một lớp màng mỏng mình bóc nhẹ nó ra rồi bôi tiếp, sau một tuần mình mang cả kem nghệ thái dương bôi lẫn thuốc hihi giờ thì ko để lại sẹo tí nào luôn, không thâm luôn, nhưng mà chủ thớt phải mua đúng thuốc, hôm rồi tẩy nốt ruồi mua hàng thuốc bên cạnh bôi mãi chưa thấy hiệu quả đang nghi ngờ thuốc giả.

10. ThùyDươngNguyễn

ThùyDươngNguyễn Member

• 46 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có nghe thấy quảng cáo về loại thuốc trị sẹo này rồi, liệu có hiệu quả thật không mọi người nhỉ.

11. nghia

nghia New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình mới tẩy nốt ruồi cũng đc gần 3 tuần..giờ sẹo nó đang thâm lại có cái hơi lõm ở giữa hồng k biết dùng thuốc này vào có hiệu quả k bạn...thanks

12. minhngoc

minhngoc Active Member

• 287 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

cứ mua về dùng sớm đi bạn ah. trc mình cũng đc bsi mách mua thuốc này về dùng. nó chống sẹo với trị những vết sẹo mới oki đấy.

13. Yến Nhi0209

Yến Nhi0209 Member

• 58 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thuốc này họ khuyên nên dùng với những vết sẹo dưới 3 tháng, để lâu là không có tác dụng gì đâu mọi người ak

14. lyvan12

lyvan12 Active Member

• 109 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

chăc dán thêm silicon cho hiệu quả hơn đó bạn

15. quyetchien22

quyetchien22 Member

• 35 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

130k bạn ơi, có nhiều chỗ bán đắt hơn với cả tuýp nhỏ lắm

16. July Diem

July Diem New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình dùng Hiruscar rồi, mình dùng 2 loại, 1 loại tube màu xanh vàng thì mình bôi vết thương mới bị tai nạn, mình bôi khoảng 2 tháng , đỡ nhiều rồi nhưng vẫn còn vết thâm hơi đen, chưa hết hẳn bạn ạ. loại thứ hai là tube màu xanh trắng dành cho sẹo mụn và thâm mụn ( tube nhỏ 116k, tube lớn mình mới mua 183k) mình dùng gần 1 tháng thấy vết sẹo đỡ thâm, đỡ lõm hơn lúc trước đó bạn. nhưng fai kiên trì 1 thòi gian nữa xem sao, chứ nó chưa lành hẳn như da ban đầu
    lúc nhỏ mình có xài contractubex rồi, mà lâu quá nên quên tác dụng của nó rồi, hồi e mình bị té xe xài cũng ok đó . mình có nghe nói DEMATIX NỮA nhưng chưa xài

17. July Diem

July Diem New Member

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiruscar có 2 loại lun fai k bạn ?

18. Hoàng Anh.

Hoàng Anh. New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho em hỏi sẹo thâm do mụn lâu năm rồi thì dùng Hiruscar có hết đc không ạ?

19. writerraft3

writerraft3 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thích ntn cũng đc

20. mecucon45

mecucon45 Member

• 65 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thuốc trị sẹo contractubex này bôi cũng hiệu quả này cả nhà. mấy mẹ nâng ngực toàn dùng cái này thôi.