Thuốc uống chữa trị nám da mặt loại nào hiệu quả? | Page 2

Thuốc uống chữa trị nám da mặt hiệu quả?

Chia sẻ trang này

1. ngamai88

ngamai88 New Member

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thuốc uống chữa trị nám da mặt hiệu quả
    Thuốc uống trị nám da mặt này vị thế nào bạn ơi, có khó uống lắm không thế?
    Mấy cái này toàn là kiểu như thảo dược nhỉ, bạn làm thành bột mịn rồi pha với nước uống thì có gây lắm ko ta? Mà uống thì uống vào lúc nào là tốt hả mọi người?

2. duongloan

duongloan Member

• 41 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cách này có vẻ cũng được đó chứ, cứ kiên trì làm thì cũng có thể trị nám được đúng ko bạn?
    Mình thấy có vẻ dùng đu đủ xanh để nghiền nát và thoa lên da mặt thì đơn giản, trị 2-3 lần/ ngày thì không biết có thể trị được không nhỉ? Đi làm thì mình làm vào buổi sáng và tối thôi được ko?

3. miuxinh

miuxinh New Member

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng thấy quảng cáo thuốc này nhiều lắm mà chả biết hiệu quả có cao không nữa, mình thấy dùng thuốc thì cứ khám và nghe theo chỉ dẫn của bác sĩ là chính xác nhất

4. thuhagt

thuhagt Active Member

• 177 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

Sắc ngọc khang không phải thuốc trị nám da đâu đây chỉ là 1 dạng thực phẩm chức năng thôi. Đúng là nếu bị nám cách tốt nhất là đi khám để được dùng loại thuốc phù hợp nhất với tình trạng nám của mình

5. visaothexn

visaothexn New Member

• 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mấy bác cứ lo không đâu đến bệnh viện da liễu khám xem sao rồi nta tư vấn cho loại thuốc trị nám da nào phù hợp thôi

6. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 252 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Cái này dạo này quảng cáo nhiều kinh, ko biết trị nám da mặt có tố ko nữa

7. Aikio

Aikio Active Member

• 750 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

Ơ cái này là viên uống à? Mình tưởng là kem trị nám da chứ. @@ hóa ra là 1 dạng thuốc sao?

8. ngankhanhtp

ngankhanhtp Member

• 61 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

đây là thuốc trị nám da để uống bạn nhé, nhưng mà sắc ngọc khang chỉ là 1 dạng thực phẩm chức năng thôi chứ k phải thuốc đặc trị nám nhé

9. Vy Oanh

Vy Oanh Member

• 319 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình thấy bảo uống viên vitamin E cũng có tác dụng trị nám cao lắm đấy bạn ạ. Mình cũng chưa uống viên này bao giờ

10. minhngoc

minhngoc Active Member

• 287 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

mình thấy sắc ngọc khang trị nám ko ăn thua mấy đâu.. đây thực ra là loại kem làm trắng da thôi chứ nám dùng cũng chả cải thiện gì.
    nếu có điều kiện thì đi tmv để trị nám

11. zen

zen Member

• 84 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ôi mấy loại sắc ngọc khang là kem trị nám rồi, ko phải thuốc chữa nám da mô.
    có thể tham khảo mấy loại thuốc nam trị nám coi sao ak. coi vẻ làh hơn.

12. Mẹ Sâu Kiu

Mẹ Sâu Kiu Member

• 64 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Sắc ngọc khang cũng có thuốc đấy, nhưng mà loại này không ăn thua. Trước em thấy có mẹ khen uống thuốc với dùng kem trasino của nhật thấy có kết quả đấy, không biết có thật không nhỉ.

13. Lê Thanh Lan

Lê Thanh Lan Member

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Dùng thuốc không khỏi được đâu các mẹ, ai nhẹ lắm thì may ra mờ đi thôi. Trước em dùng cả bộ sản phẩm trị nám Eucerin gồm thuốc, kem, sữa rửa mặt của đức mà có thấy đỡ đâu.

14. Mèo Bống

Mèo Bống New Member

• 28 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thuốc thang thì mọi người tìm hiểu các sản phẩm của Nhật ý, em thấy dùng hàng nhật tốt lắm đấy.

15. Mẹ Bốp

Mẹ Bốp Member

• 60 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em cũng thấy thế, nhiều mẹ khen mà không có người bên nhật nhờ mua xem thế nào. Bên mình thì toàn lấy hàng nhái rồi nói hàng xách tay e không tin tưởng được.

16. Lê Thanh Lan

Lê Thanh Lan Member

• 82 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

bên nhật cũng có người họ làm nhái chứ đâu phải cứ bên nhật là hàng tốt đâu chị. KHổ lắm. Chắc không có loại thuóc nào trị nám da mặt hiệu quả đâu.

17. Mẹ Sâu Kiu

Mẹ Sâu Kiu Member

• 64 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cũng nghĩ giống mẹ này, tốt nhất không nên dùng thuốc uống nữa lại tốn tiền, tốn thời gian. Quảng cáo hay thế mà uống có tác dụng gì đâu.

18. nga39

nga39 Member

• 37 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đúng rồi đấy kết hợp cả hai thứ mới hiệu quả cao được

19. Tú Cẩm

Tú Cẩm Active Member

• 141 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

bảo trị nám hiệu quả thì nên uống collagen ko biết có đúng ko nữa

20. bibi109

bibi109 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình dùng sắc ngọc khang r, chả có hiệu quả gì, cả uống cả bôi, mà quảng cáo rầm rộ quá. Đang tiến trình đổi qua sp trị nám khác tốt hơn.