Thuốc uống trị tàn nhang nào có hiệu quả nhanh nhất?

1. kieuoanh

kieuoanh New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mọi người ơi thuốc uống trị tàn nhang nào có hiệu quả nhanh nhất vậy ah? Em hỏi cho mẹ em vì mẹ em bị tàn nhang ở hai bên má từ lâu rồi. Dạo này em thấy mẹ bôi kem trị tàn nhang nhưng em muốn tìm thêm cho mẹ thuốc uống trị tàn nhang từ bên trong để có hiệu quả cao hơn! Rất mong mọi người mách cho em thuốc uống trị tàn nhang nào có hiệu quả nhanh nhất đấy ah. Em cảm ơn mọi người nhiều
    Đang tải...
  2. tuyetmuahe

tuyetmuahe Member

• 114 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình tìm hiểu thấy có bài thuốc chữa trị tàn nhang này nè bạn ơi: Sử dụng bốn lạng hoa đào, năm lạng hạt bí đao, hai lạng vỏ bạch dương đem nghiền thành bột. Sau mỗi bữa ăn uống ba gam, ngày uống ba lần để giúp cho dung nhan bóng đẹp, hết tàn nhang.
  3. Alice

Alice Active Member

• 629 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Bạn chủ thớt đang hỏi thuốc nào nhanh nhất mà, phương pháp của bạn ko thể nhanh được đâu. Mình nghĩ bạn chủ thớt nên thử các loại kem trị tàn nhang xem hoặc đến các bệnh viện da liễu
  4. Vì con

Vì con Member

• 106 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bạn chủ thớt bôi kem trị tàn nhang rồi thì uống thuốc trị tàn nhang để cân bằng nội tiết tố bên trong cơ thể là hợp lý đấy. Bạn uống thử viên ngừa nám sắc ngọc khang đi
  5. Tuni

Tuni Active Member

• 686 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Mình thấy tàn nhang chỉ cần bôi kem thôi chứ nhỉ, cần gì phải uống thuốc nữa, uống thuốc chắc gì đã hiệu quả như bôi kem đâu
  6. Độc thân

Độc thân Member

• 113 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Kết hợp cả bôi kem và uống thuốc trị tàn nhang cho hiệu quả cao hơn và nhanh hơn mà bạn. Một cái trị tàn nhang từ bên ngoài, một cái trị tàn nhang từ bên trong ah. Mình cũng thấy viên ngừa nám sắc ngọc khang được nhiều người sử dụng đấy chứ
  7. Linh tinh lắm

Linh tinh lắm Active Member

• 434 Bài viết

• 35 Được cảm ơn

Mình cũng thấy dùng thuốc uống bổ trợ cho việc trị tàn nhang của thuốc bôi thì hiệu quả nhanh hơn. :D Cách này chắc phải đến các viện da liễu mới có bạn nhỉ?
  8. hoxuanhuong

hoxuanhuong Member

• 118 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thuốc uống trị tàn nhang thì bán đầy ở các hiệu thuốc với trên mạng đấy bạn ah. Mọi người đã có ai dùng viên uống trị nám, tàn nhang ,mịn da số 1 Nhật bản Transino Whitening 360 viên chưa?
  9. Độc thân

Độc thân Member

• 113 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình chưa nghe đến thuốc trị tàn nhang này bao giờ. Nói chung là có nhiều thuốc nước ngoài lắm nên không biết đâu mà lần bạn ah. Ngoài viên ngừa nám sắc ngọc khang thì mình thấy mọi người hay dùng thuốc trị tàn nhang estrolife bạn ah
  10. Alice

Alice Active Member

• 629 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Thuốc Estrolife này nghe lạ thế nhỉ, mình chưa nghe tên bao giờ. Mình toàn thấy các cách đắp mặt nạ hoặc đến tmv dùng laser trị tàn nhang thôi
  11. banghan

banghan Member

• 113 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn chủ thớt nên đưa mẹ đến bệnh viện khám rồi hỏi bác sỹ xem nên uống loại thuốc trị tàn nhang nào hiệu quả, an toàn nhé :D
  12. Buồn ơi chào mi

Buồn ơi chào mi Active Member

• 447 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Mẹ bạn bị lâu rồi thì mình nghĩ nên đến tmv thôi, không thì đến viện da liễu đi. Nhưng mình nghĩ đến tmv trị tàn nhang sẽ hiệu quả hơn đấy
  13. Chẳng ai yêu

Chẳng ai yêu Member

• 111 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Công nhận là đi tmv trị tàn nhang nhanh hơn là đến viện da liễu. Tmv trị tàn nhang trong vòng 1 tháng trong khi viện da liễu thì sử dụng các loại thuốc mỡ bôi nên lâu có tác dụng lắm
  14. toicodon

toicodon Member

• 118 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình cũng thấy với tàn nhang nặng và lâu rồi thì đi tmv dùng laser toning chứ uống thuốc / bôi kem trị tàn nhang chỉ mất thời gian, tốn kém mà lại không hiệu quả đâu
  15. Tuyết Lạnh

Tuyết Lạnh Member

• 104 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thuốc uống trị tàn nhang estrolife này khá phổ biến đó bạn. Thuốc này đã được cấp phép và có nhiều chị em tin dùng rồi đấy
  16. hoxuanhuong

hoxuanhuong Member

• 118 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình cũng có nghe đến tên thuốc uống trị tàn nhang estrolife này rùi. Nói chung là cũng có nhiều người kêu dùng không có hiệu quả mấy đâu.hiiii
  17. Nguyễn Thị Thu Hà

Nguyễn Thị Thu Hà Member

• 97 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mấy cái thuốc uống trị tàn nhang này đều là thảo dược đông y hả mọi người? Như thế thì an toàn nhưng chưa chắc đã hiệu quả đâu. Dùng nhiều tốn tiền mà cũng mất thời gian đó