Nên trị mụn thịt quanh mắt tại nhà hay đến thẩm mỹ viện? | Page 2

Tìm hiểu cách chữa trị mụn thịt quanh mắt tại nhà và đến thẩm mỹ viện

Chia sẻ trang này

1. Võ Thùy Anh

Võ Thùy Anh New Member

• 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

2. HuyenPucca

HuyenPucca New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ở Hà Nội nên đến thẩm mỹ viện nào trị mụn tốt nhất hả các bạn ??? : (. Mình bị mụn đầu đen ở mũi thử một số cách tự chữa rồi mà nó ko hết : (((, lại không biết nên đến thẩm mỹ viện trị mụn tốt nhất ở tphcm và uy tín nhất ?

3. diepxv

diepxv Member

• 161 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

ôi mụn đầu đen thì toàn tự trị hoặc là mua mấy cái lột mụn đầu đen về để lột thôi, chứ chẳng mấy khi đi thẩm mỹ viện cả.

4. My xinh mẹ Bông

My xinh mẹ Bông New Member

• 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Vùng da quanh mắt hay có mụn thịt nhưng cũng là khu vực dễ bị tổn thương nên em đang băn khoăn lắm không biết trị mụn thịt quanh mắt tại nhà hay là tới thẩm mỹ viện nữa. Em cũng có áp dụng mấy cái bôi mặt nạ trị mụn thịt rồi nhưng chẳng ăn thua gì cả.

5. phuonganhbaby90

phuonganhbaby90 New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

6. Lê Thùy Hoa

Lê Thùy Hoa Member

• 60 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đúng đó, mụn thịt có nhân cứng, khó điều trị lắm. Làm sao có thể trị mụn thịt tại nhà thành công được?

7. Phạm Thi Tú Anh

Phạm Thi Tú Anh New Member

• 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cá nhân mình thì các chị cứ nên áp dụng mấy phương pháp chữa mụn thịt quanh mắt tại nhà đi đã. Nếu 1 thời gian không cải thiện gì rồi hãy qua thẩm mỹ viện. Mình thấy có nhiều bạn chia sẻ trị mụn thịt ở nhà hiệu quả lắm ko biết có đúng không?

8. Hoa Nguyễn Thị

Hoa Nguyễn Thị New Member

• 14 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thú thật là mình đã cố gắng chữa mụn thịt quanh mắt tai nhà rất nhiều lần bằng những thứ thuốc đông y và chất liệu thiên nhiên an toàn nhưng hình như ko ăn thua, chắc phải tìm đến phương pháp thẩm mỹ vậy/

9. viettrinh88

viettrinh88 Member

• 275 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mụn thịt quanh mắt điều trị có vẻ khó lắm các chị ạ. Vì nếu không điều trị đúng thì có thể làm hại tới mắt luôn đó.

10. mẹ bé shin

mẹ bé shin Member

• 193 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đến thẩm mỹ viện chữa mụn thịt hiệu quả hơn chứ. NHưng giá hơi đắt thôi. VÌ mất tiền nên chắc chắn sẽ nhanh hơn và an toàn hơn so với cách làm ở nhà rồi.

11. vkyeuck

vkyeuck Member

• 78 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trị mụn thịt tại nhà chắc không hiệu quả đâu các chị ạ. Ra thẩm mỹ viện điều trị vẫn là tốt nhất.

12. Mẹ Bông và Chíp

Mẹ Bông và Chíp Member

• 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mụn thịt tại nhà thì lành tính nhưng thời gian khỏi bị lâu, còn trị tại thẩm mỹ viện thì tốn kém và nhanh hết hơn,

13. Mẹ Bông và Chíp

Mẹ Bông và Chíp Member

• 55 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tỏi có tính hỏa, dễ làm da bị tổn thương và bỏng rát lắm các chị ạ. Nếu có thể, các chị nên áp dụng mấy loại tự nhiên thôi nhưng nhẹ nhàng ko kích ứng như lô họi hay tía tô...

14. Wind

Wind Member

• 293 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Chuẩn đấy mẹ nó. Nhưng bôi 1 chút lên da thì cũng ko làm sao đâu mà, trị mụn thịt bằng tỏi người ta chỉ bôi 1 chút thôi

15. Oanh Oanh

Oanh Oanh Member

• 252 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mụn thịt quanh mắt chỉ có phụ nữ trung niên mới bị thôi mà nhỉ. Còn trẻ thì làm gì đã bị.

16. Tôm béo

Tôm béo Member

• 228 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Thường những người lao động bị sớm hơn, còn chị em mà có nhu cầu làm đẹp kiểu này thì sẽ bị muộn hơn. :D

17. Nunu

Nunu Member

• 96 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình thì trị mụn thịt tại nhà và tmv mỗi cách đều có những ưu điểm riêng. :) Đa số mọi người vẫn tự trị tại nhà đó thôi

18. Xuxu91

Xuxu91 Member

• 260 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình ngại tốn kém, ngại đến tmv nên mới trị mụn thịt tại nhà, chứ mình biết đến tmv tốt hơn nhiều.

19. Ngocanh

Ngocanh Active Member

• 654 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Trị mụn tại nhà tớ thử rồi, ko hiệu quả cho lắm nên dùng được vài hôm tớ bỏ. :p Ko dùng nữa

20. đoàn

đoàn Member

• 50 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mình thấy tự trị tại nhà hiệu quả đem lại không cao, mất rất nhiều tgian và công sức. sau đấy mình đi tmv chi phí cũng bình thường mà thời gian điều trị nhanh lắm. bạn đến thử tmv bảo xuân xem sao. t làm ở đấy rùi ok lắm giá cả hợp lý hơn các tmv khác và được cam kết.