Nên trị mụn thịt quanh mắt tại nhà hay đến thẩm mỹ viện? | Page 3

Tìm hiểu cách chữa trị mụn thịt quanh mắt tại nhà và đến thẩm mỹ viện

Chia sẻ trang này

1. Đinh Ngọc Nhi

Đinh Ngọc Nhi Member

• 40 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Địa chỉ chỗ nào vậy anh? Nghe tên lạ ghê, có chị nào, mẹ nào đến đó rồi cho review đi

2. đoàn

đoàn Member

• 50 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

7/20 nguyễn chánh gần siêu thị bigc thăng long đấy mẹ ah me đến bác sĩ tư vấn cho kết quả ok lắm mà giá cả vs dịch vụ thì khỏi bàn luôn. so vs tmv khác thì mình thấy ok hơn

Đinh Ngọc Nhi thích bài này.

3. duongpr

duongpr New Member

• 17 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không biết là có hiệu quả thật sự ko nhỉ

4. đoàn

đoàn Member

• 50 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

đây share cho bạn đường link có gì bạn cứ tham khảo

5. Diệp Tiểu Mai

Diệp Tiểu Mai Member

• 53 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Nên đến phòng khám da liễu hoặc bệnh viện da liễu điều trị chị à, chứ trị ở nhà thì khó có hiệu quả lắm còn tmv thì h chả bik cái nào nó uy tín nữa.

6. malekappa

malekappa New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mụn thịt không ảnh hưởng gì, nhưng để càng lâu nó sẽ càng to và lây đầy mặt, lúc trước mình cũng không biết là càng ngày càng nghiêm trọng như vậy, cứ để tới nỗi nó lây xuống cổ.Cuối cùng cũng trị sạch được ở 1 tiệm spa do bạn bè giới thiệu, ở đây làm trọn gói bao hết, nếu trong 6 tháng bị nổi lại thì làm free, bữa giờ mình làm cũng 4 tháng thấy ổn chưa thấy bị gì, không sẹo luôn. Chị chủ ở đây nhiệt tình dễ thương nên mình giới thiệu dùm luôn, có gì cứ gọi thử 0903987003
    thông tin spa này đây: Xuân Lan Spa - 28 Đặng Thị Nhu, Quận 1

7. Thẩm mỹ Nội khoa

Thẩm mỹ Nội khoa New Member

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mụn thịt ko ảnh hưởng đến sức khỏe nhưng có ảnh hưởng để nhan sắc. Nếu nhiều và quá to bạn nên đi tẩy đi.
    Tẩy dùng laser Co2 thì kinh phí thấp ( 100k-2tr) tùy số lượng, chỉ 1-2 lần là hết hẳn. Tuy nhiên nên tìm đến cơ sở uy tín, bs có tay nghề vì về cơ bản khi tẩy ko để lại hậu quả gì nhưng nếu người điều trị cho bạn bắn laser quá sâu>>> có thể để lại sẹo lõm, sẹo trắng sau điều trị.
    Tuy nhiên, bạn cần xác định tư tưởng ngay từ đầu, khi đốt mụn thịt hay nốt ruồi thì 3-5 ngày đầu sau dt phần đốt laser sẽ để lại vảy đen>>. Sau 3-5 ngày bong đi>>> Phần da mới màu sắc hơi hồng, sau có thể hơi thâm mất 1 thời gian mới đồng màu với toàn bộ da xung quanh nên giai đoạn đầu chưa đẹp dc ngay đâu. Ít ngất là 1 tuần đầu.

8. nghiant97

nghiant97 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tốt nhất là nên trị mụn ở các trung tâm trị mụn đó bạn, như vậy sẽ an toàn hơn. Đôi khi cách ở nhà sẽ gây hại cho bạn đó :D:D:D:D:D:D:D:D

9. lyvan12

lyvan12 Member

• 84 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

cái này chắc ra thẩm mỹ viện chữa thôi, vì ở nhà nhỡ đâu mình dùng sai pp lại lan ra thì khổ

10. hong675

hong675 New Member

• 15 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cách này hiệu qua đấy ạ nhưng em k có đủ tiền để làm

11. pkminhngoc

pkminhngoc New Member

• 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn nên tìm hiểu về thẩm mỹ viện Á Đông xem, cũng ko thua gì Kangnam hoạt động cũng lâu đời rồi, mình có đứa bạn mới trị mụn về bên Á Đông có 3 tuần mà mặt láng hẳn, chả bik bên đó làm sao hay thế ko biết !

12. maimeo54

maimeo54 Member

• 92 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mụn thịt đốt bằng laser có để lại sẹo không ạ? Có ai làm chưa ạ? chị gái em mụn thịt ở gần mắt đang thử tìm hiểu phương pháp này xem sao.

13. quanganh904

quanganh904 New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình đã đốt thử bằng laser nhưng được một thời gian mụn lại mọc lại. ko hiểu lý do vì sao