Tìm hiểu phẫu thuật căng da mặt nội soi | Page 2

Tìm hiểu về căng da mặt bằng phương pháp nội soi

Chia sẻ trang này

1. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

2. Hoài Phương

Hoài Phương Member

• 522 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Mình cũng nghĩ thế, thích phương pháp nào ko phải phẫu thuật cơ, dù là phẫu thuật nội soi cũng ko thích.

3. Mèo vằn

Mèo vằn Member

• 351 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Nghe nói công nghệ căng da mặt Thermage cho hiệu quả cao lắm các bạn ạ, có bạn nào làm phương pháp này chưa?

4. Vũ Hiền Lương

Vũ Hiền Lương Member

• 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

căng da mặt thì chỉ có các má mì mình làm thôi chứ mình còn trẻ thì cần gì căng da mặt hả chị. Mà em cũng chưa nghe đến công nghệ căng da mặt Thermage bao giờ, không biết công nghệ này của tmv hay spa nào ạ:p

5. Nunu

Nunu Member

• 109 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thấy nội soi ok mà, đơn giản, ko để lại sẹo. Thế là đc rồi còn gì, bạn còn mong điều gì nữa?

6. hangnguyen

hangnguyen Member

• 455 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Giờ cái nào chẳng dùng đến công nghệ nội soi, mổ nội soi là OK nhất mà, cả trong chữa bệnh lẫn làm đẹp

7. lovely

lovely Member

• 436 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Vài năm nữa chắc mình cũng phải đi căng da mặt rồi, chưa gì đã thấy dấu hiệu lão hóa rất rõ nét. :( Chả biết có tốn kém ko nữa

8. Zune

Zune Active Member

• 596 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Có bạn nào biết thẩm mỹ viện nào căng da mặt nội soi tốt không chia sẻ cho mình với. Mình cảm ơn nhiều nhiều. :)

9. Vũ Hiền Lương

Vũ Hiền Lương Member

• 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Má mì mình làm căng da mặt bằng chỉ sinh học rồi, hôm đi tư vấn họ giải thích 2 dịch vụ này nhiều lắm nên mình cũng không nhớ hết được. Căng da mặt bằng chỉ thì dùng chỉ sinh học cấy trực tiếp vào bề mặt da, chỉ này tự thiêu trong khoảng 6-8 tháng chứ không phải đi cắt. Còn căng da mặt nội soi thì họ làm cuộc tiểu phẫu trong chân tóc hoặc bên thái dương đưa thiết bị nội soi vào để bóc tách da ra khỏi tổ chức dưới da, kéo chúng lên để làm căng da mặt. Thấy bảo pp căng da mặt nội soi này có thể loại bỏ túi mỡ trên mặt nữa. Nói chung là họ nói nhiều lắm mà chẳng nhớ được hết:D:D mình chỉ nhớ được có thế thôi, mà họ nói nghe hay hơn nhiều.

10. Lina

Lina Active Member

• 716 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

Vậy căng da mặt bằng chỉ là không cần phẫu thuật đâu đúng ko nhỉ? :D Vậy thì hay quá

11. Thanh Huyền

Thanh Huyền Active Member

• 579 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Hình như có động đến dao kéo 1 chút, nhưng đó chỉ là tiểu phẫu rất nhỏ thôi. :D

12. Vũ Hiền Lương

Vũ Hiền Lương Member

• 45 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình xem đoạn video về căng da mặt bằng chỉ rồi, không thấy họ dùng dao kéo gì đâu. Họ dùng thiết bị đưa chỉ vào thôi nhưng nhìn cũng hơi sợ thật, giống như kim tiêm ý:( mình nhìn thấy kim tiêm là mình sợ rồi, thảo nào mẹ mình bảo lúc làm mẹ mình cứ nhắm tịt mắt để họ làm chứ không giám nhìn.:):) Để mẹ mình làm căng da mặt bằng nội soi chắc mẹ mình không bao giờ làm, nghe đến rạch đã sợ lắm rồi nghĩ đến làm chắc không giám nghĩ nữa.

13. Aikio

Aikio Active Member

• 745 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

CHắc họ dùng chỉ tự tiêu bạn nhỉ? Mà ko biết chỉ thường và chỉ vàng mà họ hay quảng cáo khác gì nhau ko nữa.

14. Gấu nhỏ

Gấu nhỏ Member

• 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Em cũng đang tìm hiểu dịch vụ Thermage đây, nghe có vẻ hay mà hiệu quả hơn là căng da bằng chỉ hay nội soi vì không lo biến chứng. Cơ mà, mấy hôm nay thấy bên Đông Á có bài cảnh báo mấy đơn vị dùng Thermage nhái cũng lo lo, nhiều TMV quảng cáo nhiều không biết có đúng không?

15. Gấu nhỏ

Gấu nhỏ Member

• 31 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Mình chưa dùng, đang tìm hiểu. Thấy khá ổn nhưng cũng lưu ý vì có nhiều nơi dùng hàng nhái lắm. Chính hãng cũng thông báo ở VN có sp nhái nhiều đó.
    Công nghệ này theo mình biết của Hoa Kỳ lâu rồi bạn ạ, mới về VN thôi. Hồi đầu được của show của Oprah Winfrey giới thiệu nên được phụ nữ bên đó thik lắm vì không phẫu thuật mà. Còn ở VN nó khá mới, chỉ có 1 số đơn vị chính hãng thui.

16. Mướp Yêu

Mướp Yêu New Member

• 22 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Căng da mặt nội soi bạn thử tìm hiểu ở kangnam xem, mình đi tìm hiểu giúp mẹ mình thấy nhiềù người khuyên đến kangnam. Mình tìm hiểu đọc thì thấy cũng hay nhưng cũng chưa biết kết quả thế nào, đang muốn đi tìm hiểu thêm xem có mẹ nào làm chưa để tham khảo ít ý kiến nữa:D:D

17. Zing87

Zing87 Member

• 246 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Nội soi để căng da mặt có phẫu thuật nhưng đường mổ được giấu khéo léo dưới tóc nên ko ai thấy đâu. :D

18. Rita137

Rita137 New Member

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

19. mebomhn83

mebomhn83 Member

• 30 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

làm phương pháp này có đau không.chi phi co đắt lam không ban.coment cho minh biet voi nhe

20. Thủy Bùi

Thủy Bùi Member

• 77 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em cũng đang tìm hiểu dịch vụ này ở tmv kangnam nè mẹ nó, không biết mẹ định căng da ở vùng nào, ở đây em tìm hiểu thấy họ chia giá theo từng vùng như mặt, cổ, trán ý. Mẹ thử tìm hiểu xem thế nào.