Tìm Nha khoa làm răng sứ tốt ???

Tìm Nha khoa làm răng sứ tốt ???

Chia sẻ trang này

1. khanhhadn

khanhhadn New Member

• 11 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

• 17,568 Lượt xem

• 6 Lượt trả lời

Chào cả nhà, Hiện tại mình đang có dự định hè này về Việt Nam thăm người thân. Ở bên Mỹ ai cũng có hàm răng trắng sáng nên mình cũng muốn làm răng sứ cho đẹp. Mà thực sự bên này giá cao quá mình ko đủ khả năng vì mình cũng chỉ mới qua được hơn 1 năm thôi. Mình thấy review về Nha Khoa Quốc Tế Tokyo ở Đà Nẵng về implant và răng sứ thẩm mỹ thì cũng rất thích, và cũng có 1 vài người bạn lúc trước tại Việt Nam cũng giới thiệu về Nha khoa này và Nha Khoa Mr Dental (nha khoa này thì ở TP HCM), nhưng vì ở xa nên mình cũng muốn có thêm thông tin để nghiên cứu. Nếu có ai đã từng làm răng ở đây rồi thì cho mình xin ý kiến được không ạ? Mình cảm ơn rất nhiều.
    Mình đã đọc thông tin trên facebook về 2 nha khoa này, mình sẽ gửi link để mọi người xem giúp mình nha!
    Nha khoa tokyo: https://www.facebook.com/nhakhoaquoctetokyo/
    Nha khoa Mr Dental: https://www.facebook.com/Nha-Khoa-Mr-Dental-Center-1801283230137598/

2. mebimsua_dn

mebimsua_dn New Member

• 9 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hello bạn, Nếu bạn còn băn khoăn thì cứ đến nha khoa để bác sĩ khám và tư vấn cho bạn trước sau đó quyết định vẫn là ở bạn :)
    Em thì không làm răng sứ nhưng đã điều trị răng sâu ở Nha Khoa Quốc Tế Tokyo rồi, và rất ưng ý vì bác sĩ đã giữ được tuỷ răng cho em mà không hút đi hết cũng ko nhổ răng (mặc dù quá trình điều trị lâu kinh khủng khiếp). ^^

3. thuydung2010

thuydung2010 New Member

• 4 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

E cũng mún về VN trồng răng implant, e về được 1.5 tháng thì làm có được ko nhỉ

Minh Thu Nguyen and trinhle like this.

4. hangmv97

hangmv97 New Member

• 21 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

note lại đây nè

Minh Thu Nguyen and trinhle like this.

5. trinhle

trinhle New Member

• 3 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Minh nghi la kip do, dot truoc Ba minh ghep 2 cay implant (co ghep xuong nua) ma lam 1 buoi la xong roi. Sau 10 ngay cat chi,bs cho ba minh rang tam van an uong binh thuong, sau do nha minh ve My. 9 thang sau ve VN lai de bs trong rang su thoi.

Minh Thu Nguyen thích bài này.

6. Minh Thu Nguyen

Minh Thu Nguyen New Member

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng mới vừa trám răng ở nha khoa Tokyo xong, ko đau ê như mọi người đồn. Hehe. Đang tính làm mấy cái răng sứ cho đẹp để tháng 8 này đi Nhật

7. tatitaland

tatitaland New Member

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thấy con đường Hồ Xuân Hương có mấy Nha Khoa á.